Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25

Post BTQ đã quyết định tối nay sẽ kết thúc event

@@ mình vừa đọc xong trên thông báo là BQT quyết định ngưng event x2 lại do các bác '' siêu hack'' làm bấn loạn cả ms . Thế là xong khỏi train lun

evenr làm dek gì mấy thằng trẻ trâu ko cần evenr lên 10x rồi kìa chán vkl Đây
    [email protected] blah blah blah Có gì thì pm mình sẽ giúp trong khả năng của mình!
    ...£öD€š§†är...

Trích dẫn Gửi bởi Jim011 Xem bài viết
    @@ mình vừa đọc xong trên thông báo là BQT quyết định ngưng event x2 lại do các bác '' siêu hack'' làm bấn loạn cả ms . Thế là xong khỏi train lun
    Cái này đọc từ hồi não hồi nào
    Chỉ cần bảo vệ được mọi người, thì chuyện gì tôi cũng làm.Nhưng mà...loại sức mạnh thế này...thì tôi không cần! Nếu các người muốn tôi thừa kế những sai lầm đó,thì tôi...chính tay tôi sẽ hủy diệt nhà Vongola !!

thế ko fix lại aran à lại giống maple vng rồi ....... ko cập nhật phiên bản vs phái mới có đúng 4 phải thì bảo sao chả ít người chơi vs đóng cửa

nói thật thấy Maple VNG vui hơn Maple này , Tại chưa nâng lên kịp Bigbang không thì Maple VNG thằng nào đọ nổi
    [email protected] blah blah blah Có gì thì pm mình sẽ giúp trong khả năng của mình!
    ...£öD€š§†är...

kinh khủng thật kô biết bản hack cũ của thời VNG còn xài đc kô nhỉ...mình còn lưu đây ức chế chắc vào hack luôn quá >''<

Trích dẫn Gửi bởi mamajaja80 Xem bài viết
    thế ko fix lại aran à lại giống maple vng rồi ....... ko cập nhật phiên bản vs phái mới có đúng 4 phải thì bảo sao chả ít người chơi vs đóng cửa
    MS của vinagame mà ít người chơi á

Chẳng qua game k PK nên ít nạp thẻ vngame nó thấy k lời lắm nên mới off thôi .
    toàn người trong sáng thánh thiện .
    Các bạn rất 1:24

ad bảo ngày mai sẽ bù lại = cả ngày mà. Các bạn yên tâm, không thiệt chút nào

Đang ở
    Cab City
    Trích dẫn Gửi bởi Imde546855 Xem bài viết
    nói thật thấy Maple VNG vui hơn Maple này , Tại chưa nâng lên kịp Bigbang không thì Maple VNG thằng nào đọ nổi
    Tôi biết đang rất tức
    Nhưng bạn so sánh 1 hãng Game hàng đầu VN vs 1 nhóm đang cố gắng đi lên , thì quá là phi lí
    - Just A Roy -

vl wua ta chua cd x2 1 lan nao cả.
    nếu ket thúc event thy ngâ lập tức .. làm ơn fjx cai gia bán đồ trong shop dùmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
    vấn đề bán đồ trong shop tat cả mọi người ai cũng đang puc đây nầy.
    còn tắt evet nữa.
    thật là chán vl.
    nạp thẽ ... chuẫn bi moi~ loai 1 thẽ roi mà chua cong bo thẽ nạp vs giá trị ==". thế nầy chờ đến tẻ hết hạn sữ dụng wua.
    Never Give Up!.................

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. các anh giải quyết hộ em với,nick em bi ket ở chỗ event
    Bởi cucongtuls trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-10-2012, 11:29
  2. Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 07-09-2012, 01:28
  3. Màn hình đen thui không làm gì được giúp với :(
    Bởi belebanhbao trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 0