Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chủ đề: Góp ý !

Lightbulb Góp ý !

Hiện trạng lag disconec liên tục đang khiến mọi ng rất bức xúc ! lên hò hét trên 4rom nhưng cũng chẳng có ai trả lời ! Nên mình nghĩ BQT HRG nên thông báo việc bảo trì trên 4rom hay Face book để mọi ng còn biết rõ sắp xếp thời gian chơi game ! tránh hiện tượng chờ đợi cả 1 buổi mà chả chơi được gì !
    Nếu vấn đề lag hay bug cần xử lý 1 cách triệt để mình nghĩ có thể off sever trong 1 đến 2 ngày để xử lý !!!
    Mọi ng chơi đều đk thông báo về tình trạng sever !
    Mình nghĩ như vậy sẽ tốt hơn là chỉ thông báo trong game !
    Thân !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    OMen-Gay.mnr

chờ còn sướng hơn luyện từ 66 lên 68 70% tụt xuống lại 66, chán vkl
    [email protected] blah blah blah Có gì thì pm mình sẽ giúp trong khả năng của mình!
    ...£öD€š§†är...

Ừ ! nếu lag quá close vài hôm cũng đk ! chứ cứ 1 tý out ra vào lại ! mệt người tốn điện
    OMen-Gay.mnr

đek chơi đc thì nói 1 tiếng, anh em luyện tốn tiền chứ chơi 0 ah Dkm mất 2h đồng hồ luyện coi như 0, Tức vkl
    [email protected] blah blah blah Có gì thì pm mình sẽ giúp trong khả năng của mình!
    ...£öD€š§†är...

Cứ bình tĩnh nào ! càng giục HRG càng cuống
    OMen-Gay.mnr

lag quá thì ra evenr làm dek gì, bảo trì thì bảo trì mẹ nó cả ngày đi bỏ công luyện, rồi ok chúc mừng bạn bị rollback mất hết cấp,.. con nhìu điều nữa tao chưa mún nói
    ...£öD€š§†är...

mất 2h chơi từ 43 lên 45 2 lần giờ còn có 43 à T.T ! Off game quá chời ơi là chời OB chẳng khác nào CB

nếu kon` nhiều lỗi vs lag quá thì of 1 biểu để fix luôn đi ad ơi . thà đợi để sướng chứ đừng vừa đợi mà không được sướng
    Guild Angel : Bay Cao Và Bay Xa
    tên nhân vật : Microsoft
    Nhấn vào đây để đăng ký thành viên

ai chi ho minh nhiem vu ao tam cap 30 cai minh cam oi cac ban luon

Đang ở
    Dance with Balrog
    Trích dẫn Gửi bởi koppj1994 Xem bài viết
    Cứ bình tĩnh nào ! càng giục HRG càng cuống
    Cuống chết cm chúng nó đê =]]
    Some men just want to watch the world burn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối