Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 29 của 29

Chủ đề: 1 lời gửi!!

mệt wa...............................................

Trích dẫn Gửi bởi kariseiz Xem bài viết
    Mấy bạn cứ bảo phải có ý thức và k đc hack, mình cứ nghĩ như là ở VN, ng` dân phải có ý thức và k đc xả rác vậy
    Nhắc thế nào cũng vậy thôi, tại sao k lo lập 1 cái hackshield ngon mà cứ nói hoài thế này, có ích lợi gì k ?

FOrum mình sao nhiều người thích thói a dua thế nhỉ Cứ có 2pic chửi bọn hack thì 1 đám xông vào chửi ké Mà theo t thấy thì toàn bọn trẻ từ 96-99 k à, mà mấy chú pék hacker bọn nó bao nhiu r` k ? Khoảng 92 trở xuống là ít đấy

Chứng tỏ 92 bây h ý thức còn kém hơn 96-99 ? #deadbanana

Đang ở
    BT
    Chủ thớt nc hồn nhiên mà ... thâm độc, haha, ban mịe IP tụi nó đi admin, thà mất 1 số ít game thủ (bọn hack) còn hơn là phần lớn game thủ bỏ game (nản vì hack).

Đang ở
    Ở Đó Đó...
    Trích dẫn Gửi bởi kariseiz Xem bài viết
    Mấy bạn cứ bảo phải có ý thức và k đc hack, mình cứ nghĩ như là ở VN, ng` dân phải có ý thức và k đc xả rác vậy
    Nhắc thế nào cũng vậy thôi, tại sao k lo lập 1 cái hackshield ngon mà cứ nói hoài thế này, có ích lợi gì k ?

FOrum mình sao nhiều người thích thói a dua thế nhỉ Cứ có 2pic chửi bọn hack thì 1 đám xông vào chửi ké Mà theo t thấy thì toàn bọn trẻ từ 96-99 k à, mà mấy chú pék hacker bọn nó bao nhiu r` k ? Khoảng 92 trở xuống là ít đấy
    Haizz nếu như m nói hackers toàn từ 92 trờ xuống thì s lớn r mà ý thức vẫn k = 96-99 tụi tao z???..t thấy vào đây r là tuổi tác k còn wan trọng nửa đâu nhé...cứ cho là m lớn tuổi, nhưng ý thức của m cũng k khác j đứa con nít đâu ạ....
    I do what i want...Cuz..this is mah F*kin life..
    °º¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø,¸Winny°º¤ø,¸¸,ø¤º°`°º¤ø,¸

band id nó nó tạo lại mấy hồi cứ sống vs hack như sống với lũ cho lành

Đang ở
    BT
    Trích dẫn Gửi bởi MythKeby Xem bài viết
    band id nó nó tạo lại mấy hồi cứ sống vs hack như sống với lũ cho lành
    Mình nói là ban IP, ko phải ban ID, ban IP là cmn có xóa game và tải lại cũg ko chơi đc, chứ chưa nói gì tạo tk

tai trâu rồi nói sao nghe nữa !! NGười việt nam mà càng cấm càng làm ( k nói chung mọi người )

MangaZerO Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vio2012 Xem bài viết
    Haizz nếu như m nói hackers toàn từ 92 trờ xuống thì s lớn r mà ý thức vẫn k = 96-99 tụi tao z???..t thấy vào đây r là tuổi tác k còn wan trọng nửa đâu nhé...cứ cho là m lớn tuổi, nhưng ý thức của m cũng k khác j đứa con nít đâu ạ....
    ý thức gì khi hack là có chủ đích với mục địch chống phá sever và ghét bọn 96-99 =]]

nói thật là CẢM ƠN CÁC ANH HRG ĐÃ ĐƯA MAPLE TRỞ LẠI VN SAU 2 3 NĂM GÌ ĐẤY .
    -1 LÀ MUỐN NÓI CÁC BẠN MAPLERs KHÔNG NÊN QUÁ BỨC XÚC VÌ TÌNH TRẠNG LAG HAY LỖI IN GAME VÌ LỖI LÀ DO BỌN HACKER TRẺ TRÂU CHỨ K PHẢI LỖI LÀ DO CÁC ANH AD HAY GM.
    -2 LÀ NHỮNG MAPLERs CHÂN CHÍNH NHƯ TÔI VÀ CÁC BẠN ĐỀU MONG MUỐN CÓ 1 SÂN CHƠI LÀNH MẠNH, SAO CÁC BẠN CỨ PHẢI HACK LÀM GÌ ĐỂ RỒI LÀM BAO NHIÊU TRÁI TÍM NHỮNG NGƯỜI <3 MAPLE TAN VƠ NHƯ THẾ NÀY. THẬT LÀ ĐÁNG BUỒN.
    -3 BẢN THÂN MÌNH THÌ ỦNG HỘ VÀ TIN TƯỞNG VÀO CÁC ANH, MONG CÁC ANH SẼ KHÔNG CLOSE MAPLE, MONG LÀ MÌNH CŨNG NHƯ CÁC MAPLERs CHÂN CHÍNH KHÔNG ĐẶT NIỀM TIN SAI CHỖ

YÊU MAPLE NHIỀU LẮM ♥

BlackHabour

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123