Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Đang ở
    Hồ Chí Minh
    1. Ko nhé bạn vẫn phải fake ip chỉ có những acc từ 2008 đổ lại mới có thể chơi bất kỳ đâu mà ko cần fake.
    2. Bạn search gg là có mà.

mình định mua của anh Long Phạm bạn cho face r , nhưng ko biết có ai bán acc clone xài ít ko ta, tại mình định chơi reboot nên nghe nói acc tạo đầu dc hộp quà á nên ko bít có ai zin k, nếu ko thì mua đại của anh ấy cho r
    p/s: vs cho mình hỏi luôn bạn kiên biết fake ip trả tiền ở đâu ko, bn cho web đi ạ?
    vs 1 câu hỏi nữa ^^: fake thì xui lắm ms bị band thì lúc fake ấy thì mod biết lúc nào nhỉ, vừa fake là bị liền hay đang cày cũng bị bất thình ứứứh???
    Lần sửa cuối bởi zS_Karios, ngày 11-06-2016 lúc 19:59.

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Bị bất thình ứứứh bạn à, Gm bên ấy mà phát hiện bạn đang xài phần mềm hack là ban, và trong G có người nói là nó quy vô fake là xài phần mềm thứ 3 ban ko tha nên khỏi gửi đơn xin, xài fake xịn thì khó bị phát hiện hơn nhưng nói chung là hy hữu lắm mới bị.
    Thấy mấy đưa trong G xài killmylag, zenmate.
    Bạn chơi reboot à vậy thì săn elite để lấy đồ thôi nhé, ko có fm để buôn bán hay trao đổi gì đc đâu.
    Meso lấy từ quái hay event nhé.
    Lần sửa cuối bởi maplekien777, ngày 11-06-2016 lúc 21:52.

tụi nó bảo elite drop boss mà đánh drop toàn potions, hornor exp, spell trace chứ ko thấy đop box gì theo lời đồn đại nhỉ ( hơn 10 con r ko ra)

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Boss của chúng nha, elite thấy ngon nhất cũng chỉ là hammer 50% thôi
    Mấy con này mới drop box
    Lần sửa cuối bởi maplekien777, ngày 12-06-2016 lúc 10:28.

mấy con đấy ở đậu/.....................

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Khi bạn đánh xong con elite sẽ có thông báo hiện ra khi nào có thông báo "i feel something in the drak energy" là sắp xuất hiện boss, ráng đánh thêm vài con nữa là sẽ thấy boss xuất hiện.

Theo mình nếu muốn chơi lâu dài thì bạn nên đầu tư ít nhất 1 account ko cần fake ip. Vì phần mềm (PM) fake ip có trả phí ko hề rẻ, thường là vài $/tháng, hơn nữa lại kém an toàn. Mình thấy mọi người hay chọn mua acc ko cần fake, hoặc dùng PM miễn phí để trải nghiệm. Nếu muốn tạo mới hoặc chơi nhiều acc thì hãy tính đến chuyện mua PM xịn, và mua theo năm/deal vì giá 1 gói PM theo năm thường rẻ hơn là cộng dồn theo tháng và sẽ bao gồm từ 2-5 thiết bị cùng sử dụng.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12