Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 41
    Trích dẫn Gửi bởi nh0xbu0n95 Xem bài viết
    Cũng tò mò vào face xem, Facebook tràn ngập tin spam
    Thế bạn nghĩ fb để làm gì vào nt + up hình + liên lạc với bạn bè xong đăng stt toàn nhảm nhỉ, hỡ 1 xíu chụp hình đâu đâu cũng đăng lên - fb mình toàn tin spam cũng chả làm sao hết :troll16:

---------- Post added at 08:18 AM ---------- Previous post was at 08:16 AM ----------

[QUOTE=scorttarius;1060855]
    Trích dẫn Gửi bởi Linhxinhdep Xem bài viết

"cẩn thận " gái kì diệu " lập nick clone, đặt trap làm trò để dc tán tỉnh quan tâm nhé )
    nếu là con gái thật thì phong cho cái hot gơn nobrain dc r )
    Cây muốn lặng mà gió chả ngừng đây mà, đàn bà cũng chả ra đàn bà, đàn ông cũng k ra đàn ông tôi cũng chả quan tâm gì đến bạn.

Đang ở
    Cần Thơ
    [QUOTE=Linhxinhdep;1060856]Thế bạn nghĩ fb để làm gì vào nt + up hình + liên lạc với bạn bè xong đăng stt toàn nhảm nhỉ, hỡ 1 xíu chụp hình đâu đâu cũng đăng lên - fb mình toàn tin spam cũng chả làm sao hết :troll16:" smilieid="507" class="inlineimg">

---------- Post added at 08:18 AM ---------- Previous post was at 08:16 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi scorttarius Xem bài viết

Cây muốn lặng mà gió chả ngừng đây mà, đàn bà cũng chả ra đàn bà, đàn ông cũng k ra đàn ông tôi cũng chả quan tâm gì đến bạn.
    Thôi đi gái, nói chuyên như là mình đây người lớn #khôngsốngảo v ), có cái hình up lên tag chừng chục cái tên là hiểu rồi ở đó cứ đôi co ra vẻ người lớn :v
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

[QUOTE=Linhxinhdep;1060856]Thế bạn nghĩ fb để làm gì vào nt + up hình + liên lạc với bạn bè xong đăng stt toàn nhảm nhỉ, hỡ 1 xíu chụp hình đâu đâu cũng đăng lên - fb mình toàn tin spam cũng chả làm sao hết :troll16:

Trích dẫn Gửi bởi scorttarius Xem bài viết

ê t ko đăng bài kêu gọi nhận dc sự quan tâm giúp đỡ nhé
    Dù sao cũng chúc b nhận dc sự giúp đỡ, còn muốn biết t là đàn bà hay đàn ông thì cởi hết ra đem theo chị em gái đến nhà t ) ibox riêng cho địa chỉ.
    Người ta gọi tôi là " Hoàng Tử Đại Dương - Đẹp trai chết người "

[QUOTE=nh0xbu0n95;1060858]
    Trích dẫn Gửi bởi Linhxinhdep Xem bài viết
    Thế bạn nghĩ fb để làm gì vào nt + up hình + liên lạc với bạn bè xong đăng stt toàn nhảm nhỉ, hỡ 1 xíu chụp hình đâu đâu cũng đăng lên - fb mình toàn tin spam cũng chả làm sao hết :troll16:" smilieid="507" class="inlineimg">

Thôi đi gái, nói chuyên như là mình đây người lớn #khôngsốngảo v ), có cái hình up lên tag chừng chục cái tên là hiểu rồi ở đó cứ đôi co ra vẻ người lớn :v
    Người lớn phải nói câu đó à ( chịu ). tag bạn của mình có liên quan gì đến bạn vậy trời - bạn mới là người thích ra vẻ - mình cũng chả thích mấy người vào bài họ mà soi toàn những cái k liên quan gì đến mình hết đó c13

Đang ở
    Cần Thơ
    [QUOTE=Linhxinhdep;1060862]
    Trích dẫn Gửi bởi nh0xbu0n95 Xem bài viết

Người lớn phải nói câu đó à ( chịu ). tag bạn của mình có liên quan gì đến bạn vậy trời - bạn mới là người thích ra vẻ - mình cũng chả thích mấy người vào bài họ mà soi toàn những cái k liên quan gì đến mình hết đó c13

Rõ ràng rồi, mình đây thích ra vẻ mà , nhất là với mấy má nghé nhi nhưng tưởng mình là trâu nhi á hihi <3. à còn nữa bé gái à, đang soi những thứ liên quan đến bé mà?
    ~ Buồn làm sao Buông ? ~

Đang ở
    Hue City
    mấy cái ảnh này quen thật cơ mà minh tưởng bạn tên Ngân hay Na gì dấy chứ
    All the wealth of the world could not buy you a friend,
    not pay you for the loss of one

Đúng là mỗi game điều có mấy chụy ba - nh0xbu0n95 + những thành phần bất diệt đối vs những người như thế lời nói cũng như thừa thà mình nhường 1 bước cho yên

Ngôn ngữ hay nói cách khác là lời nói là một trong nhiều tiêu chí để đánh giá con người và qua lời nói ta có thể thể hiện thái độ tình cảm với mọi người
    Lần sửa cuối bởi Linhxinhdep, ngày 12-06-2016 lúc 15:49.

1. CẤM GÂY WAR
    2. người ta lập topic thôi mà sao nhiều người vào bàn tàn clone hay fake gì vậy nếu có bằng chứng thì cứ việc post sẽ có xử lý
    Nhắc nhở lần cuối ai có cmt gây war thì tự biết hậu quả!
    P/s :

lâu lâu mới có em gái đăng bài mà mọi người chém thế này thì sau này ai dám đăng bài nữa :s

Đang ở
    destination unknown
    Các bạn có chắc chắn muốn xem không ?

Ta thích đi chu du đây đó, chẳng thích làm bạn với đám mây
    Ta thích đuổi cho cơn mưa chạy và lấy về cho riêng ta cả không gian này

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối