Kết quả 1 đến 6 của 6

Thời của maple......

mình bỏ cũng 1 năm rồi , bỏ vì nhiều lý do mà chính là anh em guild mình off cũng gần sạch . Bỗng có hứng quay lại thì game vẫn vậy , vẫn vắng tanh , vẫn ko^ gì đặc biệt ngoài có thêm job mới . Vào Fm cũng vắng lắm . Nhưng mà hi vọng cỡ 15 hay 1 tháng nữa nghỉ hè , nhiều mem on lại và các ad nên làm thêm nhiều event hè để thu hút mem . Trc đây lúc có anh cá thì game đông vui náo nhiệt , từ lúc anh cá bỏ đi thì các anh em guild bàn nhau ko biết maple có còn thời ko ? Mình vẫn thấy có mấy ad vẫn chăm làm ev như ad yaotame hay mấy ad support thường xuyên cập nhật tin game nhưng hình như vẫn ko kéo đc mem là mấy . rồi ra forum cũng chán luôn . Mình vẫn theo dõi forum dù ko tham gia gì mấy , trước thấy có ad cáo làm ev forum rùi thú nui , mcoin , avatar tên mem bla bla gì ấy . Chat box đông tấp nập ...h minh chỉ thấy bán và mua...mem on forum cũng thưa hẵn...Cả cái logo EV NOEL ở ngoài forum vẫn còn mà bây h đã tháng 6 @.@ . co' phãi ad cáo cũng nghỉ luôn rồi ko ? sao ad ko tìm thêm 1 ng ad quãn forum đễ cải thiện lại nhỉ ? . Nói chung thì mong game va forum có thể trỡ lại như xưa

mình cũng cùng chu ý nghĩ vs bạn, lúc xưa chat box đồng lắm h thì chat cái sáng hôm sau thấy 2 3 người nữa chat box, fm thì bây h giống như nó zời luôn vào party quest ấy, lúc trc fm đông bây h thì party đông dù ko x2 ẽxp ( vẫn thau luác trc), nói chung bây h mong một điều là tuyển THÊM NHIỀU MOD CÓ KINH NGHIỆM hoặc chỉ cần MOD CÁ VỚI CÁO quay lại là vui lắm r.... vui hơn cả update or revamp job

Bạn onl buổi tối á tối là đông nhất trong ngày rồi,bây giờ nhiều nguồi không có thời gian chơi game như mình cũng vậy nè tối tối lại chơi 1 2 tiếng chứ đâu như hồi trước chơi cả ngày...
    Will you love even with my dark side...

Mình chỉ nghĩ thôi mà cũng cảm thấy buồn. Bạn bè mình cũng off game hét rùi. Mình thì đi làm ko có time chơi. Nhưng khi rảnh cũng ko có động lực gì để vào game cả . Buồn quá

" Maple tùy thời mạnh yếu khác nhau, nhưng trẻ trâu thời nào cũng có " cứ giữ phương châm ấy và bạn sẽ chơi lâu dài như mình, mình thấy bạn bè tuy thân nhưng mà người ta nghỉ thì tìm bạn khác :v mình qua mấy tóm bạn rồi riết cũng quen

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    h này chắc nhiều người thi chuyển cấp nên vắng