mình bỏ cũng 1 năm rồi , bỏ vì nhiều lý do mà chính là anh em guild mình off cũng gần sạch . Bỗng có hứng quay lại thì game vẫn vậy , vẫn vắng tanh , vẫn ko^ gì đặc biệt ngoài có thêm job mới . Vào Fm cũng vắng lắm . Nhưng mà hi vọng cỡ 15 hay 1 tháng nữa nghỉ hè , nhiều mem on lại và các ad nên làm thêm nhiều event hè để thu hút mem . Trc đây lúc có anh cá thì game đông vui náo nhiệt , từ lúc anh cá bỏ đi thì các anh em guild bàn nhau ko biết maple có còn thời ko ? Mình vẫn thấy có mấy ad vẫn chăm làm ev như ad yaotame hay mấy ad support thường xuyên cập nhật tin game nhưng hình như vẫn ko kéo đc mem là mấy . rồi ra forum cũng chán luôn . Mình vẫn theo dõi forum dù ko tham gia gì mấy , trước thấy có ad cáo làm ev forum rùi thú nui , mcoin , avatar tên mem bla bla gì ấy . Chat box đông tấp nập ...h minh chỉ thấy bán và mua...mem on forum cũng thưa hẵn...Cả cái logo EV NOEL ở ngoài forum vẫn còn mà bây h đã tháng 6 @.@ . co' phãi ad cáo cũng nghỉ luôn rồi ko ? sao ad ko tìm thêm 1 ng ad quãn forum đễ cải thiện lại nhỉ ? . Nói chung thì mong game va forum có thể trỡ lại như xưa