Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23

Thumbs up Cần xem xét lại hệ chiến binh !!!

Mấy hôm ra OB mải train lên bây giờ mới để ý. Tất cả đồ và vũ khí các hệ muốn mặc được đều phải tăng thường. Vậy tại sao đồ của chiến binh lại không yêu cầu DEX? Như vậy khác gì ưu tiên cho chiến binh chơi dexless mà các hệ khác lại không được như vậy? Mà mình nhớ là chiến binh muốn chơi dexless thì phải có đồ +dex hoặc + chính xác chém mới không bị miss. Vậy mà bây giờ chém ầm ầm chẳng miss phát nào. Vậy là tại sao? Có phải ưu ái quá không?

phiên bản này nó thế. cái này bản phải hỏi Nexon

Nhầm rồi, Ưu tiên cho Cb vì cấp nhỏ họ yếu nhất trong tất cả các job, lên job 3 họ mới trở nên kha khá mà thôi, tăng dex, dame 6x đc tầm 2k cạp đất mà đánh quái ah , phải bik nghĩ cho họ chứ, họ là class train chậm nhất trong job1 job2, bạn chả bik ưu tiên gì cả,...
    [email protected] blah blah blah Có gì thì pm mình sẽ giúp trong khả năng của mình!
    ...£öD€š§†är...

Đang ở
    Victoria Island
    lên job 4 nó thành nightmare đó bạn
    I bare this pain within , Freze ...

Đang ở
    1 nơi nào đó mà k pít là đâu
    jod 4 la no co vai mon do + vu khi cần def mới bận đc đó bạn
    G-Dragon
    Tên:Trần Thái Anh Toàn

tên Game : KelvenNgao

Mong AE chỉ dáo

Đang ở
    Knight Stronghold
    Cái vụ này đã có từ thưở sơ khai của maple, bạn đi mà hỏi Nexon ấy

gớm ! hăm hở đi cày cbinh vì thấy nó toàn đồ ko dex .... => ko + dex ... đến lv cao mới ngã ngửa ra vì có 1 đống equip ngon cần 1 lượng đex lớn
    My power is limitless ~~~~~

các bạn không biết rằng chiến binh đã revmap chỉ tăng vào str , vẫn có một số đồ nhỏ cần dex , ko việc gi phải xem xét lại cáo hệ chiến binh cả chả có j là lợi cậu chắc chưa chơi ms ver mới, học cách tăng theo từng ver đi, chứ không phải các tăng cổ lỗ sĩ như thời vms của vng, chốt một câu chiến binh chỉ tăng str, sau mỗi lần mà nexon thay đổi skill hay cách tăng ap, nexon đều cho một loại scroll là sp reset scroll để tăng lại điểm, cố gắng cập nhật thông tin để mà bit các tăng, đây là vẻ 97 chứ không phải ver thời vng,
    ( nói lun bh thief là cùi bắp thôi, đến ver 112 nó là bá đạo )

---------- Post added at 03:09 AM ---------- Previous post was at 03:07 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi kenkky Xem bài viết
    gớm ! hăm hở đi cày cbinh vì thấy nó toàn đồ ko dex .... => ko + dex ... đến lv cao mới ngã ngửa ra vì có 1 đống equip ngon cần 1 lượng đex lớn
    cậu chơi món j mà cần dex, đa số đồ chiến binh bh ko cần dex , trừ cái tow hand swork lv 120 cần dex

Trần đời ghét nhất đứa nào đã giàu còn đi lừa đảo.
    Tớ ko thích nhạc hàn. ( Ghét cay đắng, đặc biệt là các bạn trai thích make up và ăn mặc như con gái)
    Tớ thích phim tâm lý xã hội của hàn Quốc, yêu mến người hàn. ( sự quyến rũ của người vợ, Gia đình đá quý, Những nàng công chúa nổi tiếng, Ghét phim chuyển thể từ truyện tranh vì nó quá vớ vẩn.)
    http://www.youtube.com/watch?v=eyrac...yer_embedded#!

Nexon mà ra 3030303030303030303030

cậu chơi món j mà cần dex, đa số đồ chiến binh bh ko cần dex , trừ cái tow hand swork lv 120 cần dex
    thì tui nói đồ lv cao ấy >.>
    vd như 120 , 140
    cứ tính lên lv 120 ! thấy có vũ khí mới ..... nhưng thiếu tận hơn 100 điểm dex éo đeo đc thì cạp đất ah
    mà ko phải mỗi two hand sword mới cần dex đâu ! tất cả các vũ khí từ lv 116 ( vũ khí đúc hoặc của von lion ) đều yêu cầu tầm 160 dex ! lên lv đấy mà ko có 160 dex thì đeo = răng ah
    Lần sửa cuối bởi kenkky, ngày 19-08-2012 lúc 10:17.
    My power is limitless ~~~~~

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [ Bài dự thi ] Chiến Binh Thời Cổ Đại
    Bởi xonimarux trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 30-06-2012, 21:44