Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39

Ý kiến cho những lời phàn nàn của gamer

Mình thấy các bạn cứ phàn nàn các adm với gm mãi bộ các bạn tưởng tạo sv rồi lập trình lại game này đơn giản ah` . Đây là một game được ưa chuộng hàng đầu thế giới và việc trans và chuyển đổi các thông số cũng ko dễ dàng gì mình nghĩ mọi người ko nên phàn nàn nữa còn nếu thích thì bỏ game cmnd . Để cho đội ngũ ADMIN thêm thời gian để fix chứ còn muốn đổ lỗi thì đổ cho mấy đứa não phẳng cứ thích hack ấy . Và vì game này có dung lượng lớn hơn 2gb nên có thể nói thông số và code là vô tận nên việc game bị lỗi này nọ thì ko thể ko kể đến vì đội ngũ của hero game làm sao bằng nexon được

Trích dẫn Gửi bởi cupidonte Xem bài viết
    Đây là một game được ưa chuộng hàng đầu thế giới
    Hình như bạn nói hơi quá rồi vì vẫn có một số người không thích Maplestory 5 Ra đường mà nói như thế là nó cho ăn gạch đấy
    Chỉ cần bảo vệ được mọi người, thì chuyện gì tôi cũng làm.Nhưng mà...loại sức mạnh thế này...thì tôi không cần! Nếu các người muốn tôi thừa kế những sai lầm đó,thì tôi...chính tay tôi sẽ hủy diệt nhà Vongola !!

Trích dẫn Gửi bởi RoyalEz Xem bài viết
    Hình như bạn nói hơi quá rồi vì vẫn có một số người không thích Maplestory 5 Ra đường mà nói như thế là nó cho ăn gạch đấy
    nhưng chuẩn đây là game nhìu ng yêu thích nhất là sau khi nexon ra phân 2 của ms bạn ạ
    Lần sửa cuối bởi Kutebabylove, ngày 20-08-2012 lúc 15:16.

Bên HRG cũng có 1 phần trách nhiệm vì tung game chưa hoàn thiện ra. Nếu ngay từ hồi tháng 6 HRG k quảng cáo rầm rộ mà ỉm đi hoàn thiện game rồi mới ra mắt thỳ đã k có nhiều ý kiến bức xúc như bây h.
    Loli Rule the world!

A man's dream will never die!!!

Đang ở
    Knight Stronghold
    Trích dẫn Gửi bởi RoyalEz Xem bài viết
    Đúng là hơi quá nhưng nó cũng chẳng sai đâu bạn ạ

haha zui ghê vào game trên người ko còn 1 món đồ, meso thì drop đồ ít wa' chỷ còn 10k ko đủ tiền mua 1 cây que để dùng skill del game là vừa

game hot thì chỉ có võ lâm 1, kiếm thế,... những game chém giết, giới trẻ thời nay ham chém giết lắm bạn ơi không có hay nhất thế giới đâu!
    [email protected] blah blah blah Có gì thì pm mình sẽ giúp trong khả năng của mình!
    ...£öD€š§†är...

Trích dẫn Gửi bởi Imde546855 Xem bài viết
    game hot thì chỉ có võ lâm 1, kiếm thế,... những game chém giết, giới trẻ thời nay ham chém giết lắm bạn ơi không có hay nhất thế giới đâu!
    Hàng tàu là 1 trong những thứ hàng bị tẩy chay nhất quả đất.
    Ko ai thèm mua bản quyền về thế là cứ đổ hết đồ qua mấy nước chậm tiến, sẵn đục khoét văn hóa, tương lai giới trẻ để tha hóa người ta thì có. Ví dụ là Tàu suốt ngày đổ đồ phế vô Việt Nam, Châu Phi chả hạn ờ.
    Xin lỗi bạn gem được ưa chuộng nhất thế giới là các dạng gem mang tính chất chiến thuật.
    Còn gem bị ghét nhất là các dạng gem chém chém, chặt chặt của Khựa đấy.
    NX có boom rất ăn khách cũng là 1 dạng chiến thuật, ấy vậy mà Maple lại sánh đc và nhiều khi vượt qua doanh số của Boom.
    Điều đó chứng tỏ rõ ràng tầm cỡ của nó.
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Hàng tàu là 1 trong những thứ hàng bị tẩy chay nhất quả đất.
    Ko ai thèm mua bản quyền về thế là cứ đổ hết đồ qua mấy nước chậm tiến, sẵn đục khoét văn hóa, tương lai giới trẻ để tha hóa người ta thì có. Ví dụ là Tàu suốt ngày đổ đồ phế vô Việt Nam, Châu Phi chả hạn ờ.
    Xin lỗi bạn gem được ưa chuộng nhất thế giới là các dạng gem mang tính chất chiến thuật.
    Còn gem bị ghét nhất là các dạng gem chém chém, chặt chặt của Khựa đấy.
    NX có boom rất ăn khách cũng là 1 dạng chiến thuật, ấy vậy mà Maple lại sánh đc và nhiều khi vượt qua doanh số của Boom.
    Điều đó chứng tỏ rõ ràng tầm cỡ của nó.
    quên mất lũ tàu khựa, chúa ghét bọn nó
    [email protected] blah blah blah Có gì thì pm mình sẽ giúp trong khả năng của mình!
    ...£öD€š§†är...

DotA là ăn khách nhất thế giới
    Loli Rule the world!

A man's dream will never die!!!

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cảnh báo các gamer khi mua bán.
    Bởi nightwalker0510 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 72
    Bài viết cuối: 06-03-2013, 00:53
  2. Gamer chậm Chân cho mình hỏi ít với!
    Bởi khiemdk97 trong diễn đàn Thảo Luận