Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 23 của 23
    GAME nát cũng là vì 1 bộ phận game thủ thối nát, hack đồ bug đồ... những cái tên rất nổi tiếng ko ai là ko biết, nhưng cũng chỉ là những con sâu làm rầu nồi canh, mồm miệng luôn hổ báo, thấy bị bóc phốt là dọa cho địa chỉ này địa chỉ kia...thực chất cũng chỉ là mấy thằng óc c*ó
    ngoài ra do sự chi phối quá lớn của đồng tiền nên GM và ban quản lý đã ko làm triệt để, bao che dung túng cho các sai phạm.
    Nếu để ý nhiều vụ phốt trên này các bạn có thể thấy các thanh niên nạp nhiều tiền thì dù có vi phạm cũng ko bị trừng phạt, có ban thì cũng chỉ là hình thức lòe người khác xong rồi thả, có khóa acc, del items thì cũng chỉ là bốc phét vì sau đó chúng nó vẫn bán đồ ầm ầm, và bọn này luôn chi phối game, đòi này đòi kia, tất nhiên GM phải đáp ứng nhu cầu của bọn chúng ...

GM ơi . em ko biết làm sao để nói chuyện dc với các anh . nhưng mà em nói về một vấn đề : em biết vì em sử dụng phần mềm hack bug . nhưng sao anh lại khóa id của cả quán . quán em có 2 người chơi 7 nick . cùng lắm thì anh khóa 7 cái ac là dc . nhưng anh khóa id thì h làm sao mà chơi dc game nữa . em thấy . chỉ có 3 ac sử dụng hack bug . thì coi như là anh banner cả 7 cái ac lun . chứ h bên quán em biết lỗi rồi . mong anh tha thứ và xóa 7 cái ac đấy đi . nhưng anh có thể ko cấm id của quán để bọn em có thể chơi 1 cách đàng hoàng ko sử dụng hack bug gì nữa . xin GM hãy tha thứ cho em .... cảm ơn rất nhiều

1. Kèn rảnh rỗi làm cảm xúc à
    2. Các topic ở box hướng dẫn đa phần là do mod làm (hiện tại mình còn 3 môn chưa thi nên chưa động vào) và các topic do mem viết (chất lượng sẽ đc ưu tiên) chứ k phải là k thể làm
    3. Kent trước giờ chưa là mod (cho 1 số người khỏi hiểu nhầm). Em ấy là hỗ trợ để cài đặt game (tính cách thì khỏi bàn *có lắm cái để bàn về thái độ cơ* nhưng năng suất làm việc rất tốt (con người k hoàn hảo)
    4. Các bạn yêu cầu minigame, GM tiếp nhận rất nhiều về minigame nhưng để triển khai còn phải tính toán đến việc khi ra ai sẽ tham gia. nhắm đến đối tượng nào, và việc cho ra minigame cần có thời gian. Ngoài việc để có thể ra minigame, fix lỗi thì cần phải đi bắt hack, bug (cái này khỏi bàn, nhiều vô kể) và cả 1 số việc khác (cái này k tiện nói ra)
    5. Nhắc nhở luôn các thành phần vào đá đểu này nọ, chuyện gì đã qua mà còn người nhai lại rất lâu (cái này tự hiểu).

tự dưng ngứa tay phải type cả đống này, hí hí

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123