Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 26
    Đang ở
    Biên Hòa
    Bạn Ly cũng đang cầm của mình cái ghế chổi :3
    mình có fb bạn ấy này :v

Trích dẫn Gửi bởi nhoxken79 Xem bài viết
    Bạn Ly cũng đang cầm của mình cái ghế chổi :3
    mình có fb bạn ấy này :v
    FB bạn ấy khóa luôn r =]]
    bạn ấy tự khóa r chặn FB mìh luôn

Chưa đưa tiền sao cube ? - Chụp ảnh quay clip các kiểu trc khi cho mượn là OK - Mê gái là vậy

Trích dẫn Gửi bởi scorttarius Xem bài viết
    Vừa rồi nick Shuhipe98 cùng trong acc vs nick SogekingSama Guild Legendary lừa đảo card thành viên G mình" đã bị GM ban nick... được hơn tuần rồi thì hôm nay lại thấy bạn ấy onl được,ko hiểu sao chế tài xử phạt răn đe này hơi thấp nhất là liên quan đến chuyện tiền nong.
    Lừa đảo mà ban nick + ip luôn thì quá nặng - tại mình 1 phần mà . Game đông đông tụi nó éo quan tâm đâu chừng khi quay clip rõ ràng lắm .
    Lần sửa cuối bởi rockforlife123, ngày 07-07-2016 lúc 22:46.
    --------------------------------------------------
    ----------------------------A TRUE GAMER NEVER REST----------------------------

Trích dẫn Gửi bởi rockforlife123 Xem bài viết
    Chưa đưa tiền sao cube ? - Chụp ảnh quay clip các kiểu trc khi cho mượn là OK - Mê gái là vậy

Lừa đảo mà ban nick + ip luôn thì quá nặng - tại mình 1 phần mà . Game đông đông tụi nó éo quan tâm đâu chừng khi quay clip rõ ràng lắm .
    t nghĩ dòng chat mình ghi còn dc lưu lại chứ huống gì gd trong game )ngây thơ ứứ.
    Bị lừa đảo còn do mình nữa thì đổi sang nghề lừa đảo kiếm sống luôn đi cho rồi c15
    Thế bây giờ lừa đảo ko bị ban IP nhé: thì mai t lập 1 acc clone mới toanh đi lừa tiền xong đáp " chiến lợi phẩm" vào nick chính, nick đó bị band thì lại lập nick khác tiếp tục cuộc hành trình
    Lần sửa cuối bởi scorttarius, ngày 07-07-2016 lúc 23:27.
    Người ta gọi tôi là " Hoàng Tử Đại Dương - Đẹp trai chết người "

Trích dẫn Gửi bởi rockforlife123 Xem bài viết

Bạn ngây thơ với nhân hậu vãi s4
    Nhưng mà như ông ở trên nói, mấy tk lừa đảo mà phạt nhẹ là nó đếch bik sợ đâu, kiểu j nó cx sẽ đi lừa tiếp 8
    Chỉ tội cho ông Fes thui, tin người quá c7 cho bình máu hay mana hay vk cùi cùi cx được, còn nếu làm đồ giùm thì tiền trao cháo múc!
    Nó ăn quỵt thì cho nó ra đảo :troll1:
    Hận đời vì chỉ để mình tôi chống cả thế giới 8

1. Nếu bạn bị lừa thì đây http://diendan.maplevn.com/forumdisp...ung-va-keu-oan
    2. Hiện tại mình thấy bạn đã đăng rồi đấy, lại còn đăng ở đây k biết vì lý do cảnh giác hay giải tỏa bức xúc
    3. Mọi việc để GM giải quyết!
    4. một số người lđ xong vẫn còn biết ăn năn hối lỗi các bạn à, đánh kẻ chạy đi chứ k ai đánh kẻ chạy lại, GM cũng đã xử lý mà nghĩ đó là hợp lý rồi

Hêt zụ kia vừa lặn đi thì tới zụ này -_- hên là lần này mình không bị dính vào nữa :v
    Ohayo ~ Mình là Tin mem mới rất vui được làm quen s4
    http://diendan.maplevn.com/showthrea...aplevn-Ohayo-3

- Bức xúc mới kêu phạt nặng - kiểu gì nhốt mày ngày rùi nhả ra " sai lầm ghi ko rõ câu Ban IP là quá nặng "
    - Lừa đảo 1 nghệ thuật phải bik tính đường lui nếu mày có kinh nghiệm cứ làm
    - Nhìn theo hướng tích cực thì đây 1 kinh nghiệm sống - trc sau gì cũng bị lừa . Bị lừa mấy cái nhỏ trc cẩn thận cái lớn .
    Tại ngây thơ bị lừa nhiều nên giờ nhiều kinh nghiệm
    Ngoài lề : Dữ liệu lưu trong game dòng chat ra sao ko rành lắm - cho bằng chứng xác thực học hỏi thêm - Mỗi người nói 1 kiểu ko bik nghe ai .
    Lần sửa cuối bởi rockforlife123, ngày 08-07-2016 lúc 03:15.
    --------------------------------------------------
    ----------------------------A TRUE GAMER NEVER REST----------------------------

Trích dẫn Gửi bởi snowwolf163 Xem bài viết
    Bạn ngây thơ với nhân hậu vãi s4
    Nhưng mà như ông ở trên nói, mấy tk lừa đảo mà phạt nhẹ là nó đếch bik sợ đâu, kiểu j nó cx sẽ đi lừa tiếp 8
    Chỉ tội cho ông Fes thui, tin người quá c7 cho bình máu hay mana hay vk cùi cùi cx được, còn nếu làm đồ giùm thì tiền trao cháo múc!
    Nó ăn quỵt thì cho nó ra đảo :troll1:
    Nghĩ Là Bạn Bè Chơi Với Nhau Lâu Rồi - Mà Còn Làm Như Vậy
    Hên Là Có Chụp Lại Bằng Chứng Không Là Mất Cả Chì Lẫn Chài

---------- Post added at 01:20 AM ---------- Previous post was at 01:19 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi Sta.Rassberry Xem bài viết
    1. Nếu bạn bị lừa thì đây http://diendan.maplevn.com/forumdisp...ung-va-keu-oan
    2. Hiện tại mình thấy bạn đã đăng rồi đấy, lại còn đăng ở đây k biết vì lý do cảnh giác hay giải tỏa bức xúc
    3. Mọi việc để GM giải quyết!
    4. một số người lđ xong vẫn còn biết ăn năn hối lỗi các bạn à, đánh kẻ chạy đi chứ k ai đánh kẻ chạy lại, GM cũng đã xử lý mà nghĩ đó là hợp lý rồi
    Củng Muốn Bày Tỏ Tí Cảm Xúc Và Cho Mọi Người Cảnh Giác
    Bài Thì Mình Cũng Có Post Rồi Nhưng Đang Đợi GM Giải Quyết

Đắng lòng nhỉ :v.0........................

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối