Trang 9 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 789101119 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 356
    Đang ở
    Bãi rác công cộng =]]~
    cho mình đính chính lại:
    tỉ lệ exp bây giờ chỉ cần tăng thêm 1 tý thoi là ok ròi. Mình thấy bây giờ chơi, tốc độ tăng lv cũng chậm thật. lv max tận 200 cơ mà, nếu giữ tỉ lệ hiện tại thì chơi cũng nản thật. Mình đã nghe nhiều new mapler phàn nàn về vụ này
    Tao cần có bạn bè để sống
    Nhưng tao không cần những thể loại bạn bè như mày... 8
    ...
    Tránh xa tao ra, đừng bao giờ gọi tao là bạn thân của mày nữa... 8

ai đó lậy cái topic để hai ống 1.là chịu exp+dropx1 ,2.la chịu exp+drop x cao hơn(vdx3) giống như chọn class đó

Trích dẫn Gửi bởi pumpkin2 Xem bài viết

Tính nó đã thế nào thì cũng thế ấy cậu ạ, giờ giảm rate bọn nó cũng chẳng trả lời đâu.
    Mà cũng có thể do người ta tự ti , cậu cứ gọi tên người đó ra rồi hẵng hỏi , tớ chắc là không ai im re đâu , trừ khi người ta không biết Và nhớ hỏi cho cặn kẽ , đừng hỏi kiểu "anh oi quest o orbis lam sao vay" thì thôi , chúa cũng chả biết trả lời thế nào =]
    Còn về việc 2sv , không phủ nhận gì cả , nhưng cậu có thấy vậy là quá rắc rối không? Cứ để rate như GMS là vừa rồi.Và cũng đừng gọi mem thích rate cao hơn bình thường 1 chút là "trẻ trâu" nhé , liệu cậu có hơn gì ng ta không ?
    Mình chưa bh hỏi những câu vớ vẩn như là "Q này làm ở đâu, Q kia làm ở đâu", minhc hưa thừa hơi, Q nào mình tìm đc thì mình làm, ko tìm đc mình nghỉ, chả tốn hơi bôi việc ra mà làm. Thế mình hỏi ngồi chơi mà cầy hùng hục thì k gọi thế thì gọi là "SV cho những người không thích chơi drop, rete bt vậy" mà mình chỉ góp ỳ thế thôi, sao cứ bôi ra bắt bẻ như mình yêu cấu k bằng, góp ý là góp ý, có cần kiểu đó k

mình thì chỉ đồng ý cho rare 0x 0x 0x kakakakaka zay mới bá đạo hok phân biệt mới cũng,lv cao thấp,...
    HOK THANKS A`CLICK HERE
    hướng dẫn tìm một số loại item và vũ khí đẹp trong maplestory
    click here để xem
    hướng dẫn một số chiu lừa đảo kiếm tiền trong game
    click here để xem
    tin SOCKmod forum mà đi lừa tình nhá !!! bạn tin nổi hok?!:mad:
    click here để xem
    nếu linkdie thì có thể xem tại đây

vote cho tỉ lệ X1 X1 X1
    30 charrrrrrrrrr

Đang ở
    Nơi mặt trời buông xuống
    CB để rate cao để test nhiệm vụ với một số thứ khác

NV vẫn còn lỗi hơi bị nhiều đấy
    Thời gian...
    Quá chậm đối với những người đang chờ đợi,
    Quá nhanh cho những người sợ hãi,
    Quá dài cho những ai đang đau khổ,
    Quá ngắn đối với những người đang sung sướng,
    Nhưng đối với tình yêu...
    ...thời gian là vĩnh cửu.

Thật sự cũng không hiểu tại sao các bạn muốn chơi mà up lv nhanh như thế, nếu muốn up lẹ lên 200 thì thôi qua FMS chơi cho rồi, thôi để liệt kê cho xem những thiệt thòi khi up mau nhé.
    1. Up kiểu đó lên lv 200 rồi hết chuyện làm, chán--> bỏ game--> khi đó vào game chỉ toàn vô FM mà tám
    2. Up nhanh quá không ai thèm đi PQ cả, trong khi đó hồi trước ở VMS thì tranh nhau, giành nhau slot đi PQ, vui chết đi được
    3. Phải như thế thì mới tạo được cảm giác khác biệt, vô cùng mừng rỡ khi lên lv hay chuyển job vì có skill mới v..v
    Tại nghĩ chưa ra thôi chứ còn vô số điều nữa cần nói, mà xem mấy lý do trên xong thì đừng có mà đòi exp gì nữa kẻo ăn gạch đấy.

Còn về vấn đề drop meso, equip cũng thế, lặn lội mồ hôi nước mắt kiếm được cái scroll quý, cái equip lv cao thì mới thấy giá trị của nó, để còn vào FM bán kiếm tiền =]]. chứ ai cũng vip như nhau thì chơi làm gì??
    1. nói mày nghe : OB sẽ khác
    2. Giờ 1 số PQ chưa đi đc, Exp Q rất lâu up, luyện = niềm tin hả nhóc
    3.Úp 200 sao hết chuyện làm, đừng khiên tao phải ... chứ, lên 200 săn boss , làm PQ , Zakum ,... thiếu gì việc làm, nếu thik thì luyện lại job mới.
    4. Úp nhanh sao không đi PQ, mà giờ 1 số PQ có đi đc đâu
    5. Tại sao muốn úp nhanh ah? úp nhanh để fix lỗi , để thử job, mày tưởng úp nhanh Xong bỏ game ah`.
    6. CB úp chậm mày có thấy mừng rỡ không??? OB nói như mày tao đồng ý, CB mày nói rất khác người.
    tao nói thiệt nhá tại mày úp Lv cao rồi mày mới tạo cái topnic này thôi Trẻ trâu mà lên tiếng
    -mày có hiểu đc sự cực khổ của việc train không ? Vì mày không train nên mày đâu có hiểu, tao lv 25 Train khỉ ma 3h gảy cả cái tay lên đc 28, mày làm 3h lên 5x6x Mày không thấy nhục khi tạo topnic này ah
    Lần sửa cuối bởi imde546855, ngày 17-07-2012 lúc 16:17.
    [email protected] blah blah blah Có gì thì pm mình sẽ giúp trong khả năng của mình!
    ...£öD€š§†är...

Đang ở
    Ở nơi đ3ó có phò :">~
    tớ lại thấy khác hẳn chủ topic đếy :-j~ F6~chíh ra vào fm nc vs' nhau thì nó kòn qen nhau đc. nh` chứ đi train thì có down 10 nghìn kái vms về kũg vô vị vì thiếu bạn mà thôi :-j~ F2~fm là 1 kái nơi đặc biệt lắm đếy )))))))~F6~kô có fm thì mem maple kô thân nhau như bh` đôu )))))))))))~

Trích dẫn Gửi bởi panda9712 Xem bài viết
    Mình chưa bh hỏi những câu vớ vẩn như là "Q này làm ở đâu, Q kia làm ở đâu", minhc hưa thừa hơi, Q nào mình tìm đc thì mình làm, ko tìm đc mình nghỉ, chả tốn hơi bôi việc ra mà làm. Thế mình hỏi ngồi chơi mà cầy hùng hục thì k gọi thế thì gọi là "SV cho những người không thích chơi drop, rete bt vậy" mà mình chỉ góp ỳ thế thôi, sao cứ bôi ra bắt bẻ như mình yêu cấu k bằng, góp ý là góp ý, có cần kiểu đó k

Bắt bẻ ? Ai bắt bẻ ? Mà cho dù có là bắt bẻ thì cậu cũng phải chịu vì cái này là chính tay cậu post lên cho toàn 4rum đọc.
    Còn về hỏi , cậu hỏi gì ? Cách làm đã có hidden street.Vật phẩm thì đánh 1 chút là ra , còn nếu cậu lười tới mức đánh đc 1-2 phút đã bỏ thì đừng đổ lỗi cho người ta không giúp mình mà hãy hỏi vì sao mình không chăm lên ấy.Còn về rate , nói như cậu thì toàn thể cái GMS là "những người không thích chơi rate bình thường" ?

cho hỏi FMS trang web là gì nhé ... Mình muốn chơi thừ FMS ấy mà

Trang 9 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 789101119 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Quest Mercedes] Người bạn của Monarch (Low Level Quest)! HELP!!!
    Bởi littlechen123 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 24-02-2013, 22:19