Trang 116 của 356 Đầu tiênĐầu tiên ... 1666106114115116117118126166216 ... CuốiCuối
Kết quả 1,151 đến 1,160 của 3558
    Đang ở
    Victoria Island
    Trích dẫn Gửi bởi tomlucass Xem bài viết
    À thì chị ý có skill bất từ HP về 0 không chết .
    Hero về sau ý à? Cũng được...Dame vẫn k hề tối đi tí nào.... Khỏe lên đó...Thêm ít skill mới lắm...
    Pally...Good job for bossing! . (Theo ý kiến thôi nhé). Paladin revamp adv xong chắc nó phải khỏe gấp 3 lần bây giờ....
    p.s: Và em là người mở ra tương lai cho Bucc khi ngày xưa đi đâu cũng "bucc đê bucc dê" .
    Và chơi rồi mới thấy: Dame boss crit gần như 100% ai mà không thích? Nhỉ?
    Kể mà Pally không lỗi Advanced Charge hay Blast dmg ảo thì cũng chơi Pally đấy :sosad:
    Post trước ông bảo
    Hero và DK đều ổn cả...Chẳng lỗi gì nhiều...
    tức là vẫn còn à đặc biệt là Hero ý

Trích dẫn Gửi bởi RyanRoger Xem bài viết
    Kể mà Pally không lỗi Advanced Charge hay Blast dmg ảo thì cũng chơi Pally đấy :sosad:
    Post trước ông bảo
    Blast sau red còn ảo nữa! . 9 line dame thì phải.... Nếu bác hiểu đc nốt thì đây: Khi đạt đủ (charge) đủ 5 thuộc tính...Blast nhận đc 1 buff trong 45s: Total dame +40%,crit rate +40%, đục giáp 30%...
    9 line dame, 317%/line(thì phải), cộng vs đống bonus kia liệu có kích thích không? .
    Ver này vẫn si-đa chán...Kể cả có lỗi hay không?
    tức là vẫn còn à đặc biệt là Hero ý
    Hero lỗi tuyệt chiêu thôi hà? :v. hyper 150 k stack vs buff 30 att job 2...Và dù sao Hero lỗi thế là QUÁ ÍT rồi đồng chí à? =.=
    DK lỗi phản dame...Gọi con mắt đen ra ... phản dame to hơn so vs bt...
    Range mình 24k (thời ý), gọi mắt đen ra và nó phản dame (lên boss tính ra cũng phải) hơn 1m máu ).
    Vậy hoy đi nha! <(").

Em mới tập chơi nhìn cái đống class mà chóng hết cả mặt chả biết đi theo class nào nữa
    em thích chơi con nào thuộc dạng sát thủ dame có thể sốc 1 cái (2 3 cái cũng ko sao) là vẹo 1 em, pk có tí cù nhây dây dưa thì càng tốt ạ. Em ko thích loại máu trâu đứng tank đập tới bến mà thích thể loại bay nhảy đánh mới vui ạ. Cả nhà chỉ em với đống class đó biết chọn sao
    Thể loại nào khó khó chơi như kiểu combo bay lượn tứ tung thì dame to vãi vật ấy
    à tiện thể cho em hỏi train ở game này có nhanh ko các anh, exp x1 hay x100 đảo qua web maple.vn thấy exp x100 mà hú hồn
    Lần sửa cuối bởi nyght1, ngày 28-07-2014 lúc 01:15.

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi bloodmoon Xem bài viết
    cần tìm 1 bạn thế này :
    Train lẹ , tốt
    Máu vs Mp trung bình ko đánh lộn :v
    Def cao dễ đi boss
    Ver sau tốt
    Di chuyển cũng tốt
    Đồ dễ kím tí xíu
    Hiện vẫn lộ mặt ko mất mặt
    No NL hoặc DB nha ( ko thik )
    mercedes
    train khá-tốt
    def ko cao nhưng ko bao giờ bị con boss đánh bật ngửa dc trừ phản dame
    ver sau thì vẫn nằm trong hàng top dame boss
    di chuyển nhanh nhất nhì trong các job bây giờ có leo dây nhanh, jump+skill xoáy trên không ở job3 tăng 1 lượng jump đáng kể
    đồ dex đầy đường và giá rất rẻ
    bây giờ người người chơi mer nhà nhà chơi mer

---------- Post added at 10:23 PM ---------- Previous post was at 10:22 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi FanToMas0000 Xem bài viết
    Muốn chơi job nào có khả năng training bossing và di chuyển đều thuộc loại khá, có skill tự động hồi máu và mana theo thời gian (như Jett với Mercedes ấy ) và quan trọng nhất là không cần chi tiêu nhiều vào Equip mà vẫn mạnh ai biết job nào như này chỉ em phát
    thế thì tán mer đi, 1 đống buff đó chả cần đồ đâu dame vẫn ổn

---------- Post added at 10:24 PM ---------- Previous post was at 10:23 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi demonslayer00 Xem bài viết
    Evan :
    Skill đẹp, 7 màu
    Train rất nhanh nhờ dame to, phạm vi rộng, đánh đc nhiều con, mất nhiều mana nhưng sau này sẽ có skill hồi mana độc quyền của evan nhé bạn
    Đồ INT giờ ko đắt mấy, thấp hơn giá đồ STR.

Mercedes :
    Skill cũng khá là đẹp
    Train rất tốt nhé
    Đầu tư mới mạnh nhưng đồ DEX khá là đắt nhé bạn.

Mage Ice/Lightning:

Skill đẹp, phạm vi rộng, dễ train, có điều hơi ngốn mana
    Đồ INT như trên
    lạy hồn bác biết bác đang nói gì ko, dex rẻ nhất sv nhé, đầu tư 1 set 6% là db ổn chả cần đầu tư nhiều

---------- Post added at 10:27 PM ---------- Previous post was at 10:24 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi tomlucass Xem bài viết
    1Spam phím attack vs Demon impact liệu có fun hông? .
    tất nhiên là vui, có thể noi vui nhất trong tất cả các job, chứ liệu như đứng 1 chỗ nhấn ctrl có vui ko?? ngoài ra chưa kể trong việc train/farm đồ vừa bay nhảy rồi bấm cry nữa nhìn hơi bị ngầu đấy

Trích dẫn Gửi bởi nyght1 Xem bài viết
    Em mới tập chơi nhìn cái đống class mà chóng hết cả mặt chả biết đi theo class nào nữa
    em thích chơi con nào thuộc dạng sát thủ dame có thể sốc 1 cái (2 3 cái cũng ko sao) là vẹo 1 em
    , pk có tí cù nhây dây dưa thì càng tốt ạ. Em ko thích loại máu trâu đứng tank đập tới bến mà thích thể loại bay nhảy đánh mới vui ạ. Cả nhà chỉ em với đống class đó biết chọn sao
    Thể loại nào khó khó chơi như kiểu combo bay lượn tứ tung thì dame to vãi vật ấy
    à tiện thể cho em hỏi train ở game này có nhanh ko các anh, exp x1 hay x100 đảo qua web maple.vn thấy exp x100 mà hú hồn
    Sốc dame 1 2 cái thì dual blade
    Còn combo thì aran (chơi aran thì bàn phím hư sớm đấy vì combo toàn dùng nút đánh thường là chính )

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi nyght1 Xem bài viết
    em thích chơi con nào thuộc dạng sát thủ dame có thể sốc 1 cái (2 3 cái cũng ko sao) là vẹo 1 em, pk có tí cù nhây dây dưa thì càng tốt ạ. Em ko thích loại máu trâu đứng tank đập tới bến mà thích thể loại bay nhảy đánh mới vui ạ. Cả nhà chỉ em với đống class đó biết chọn sao
    chia buồn cùng bạn, bạn có muốn pk cũgn chả có ma nào vào vs bạn đâu
    bạn train 24/24, biết cách train, có bis buf thì 1 ngày lên 200, còn ko biết thì 4-5 tháng, có khi mấy năm vẫn nằm ở 1xx

Trích dẫn Gửi bởi jayzdj1 Xem bài viết
    chia buồn cùng bạn, bạn có muốn pk cũgn chả có ma nào vào vs bạn đâu
    bạn train 24/24, biết cách train, có bis buf thì 1 ngày lên 200, còn ko biết thì 4-5 tháng, có khi mấy năm vẫn nằm ở 1xx
    bạn train thế nào mà 1 ngày lên 200 chém mạnh vãi

Đang ở
    Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi trungevil Xem bài viết
    bạn train thế nào mà 1 ngày lên 200 chém mạnh vãi
    bác mới chơi ko biet trong sv mình có 1 ng train 1 ngày lên 200 đấy

Cần tìm 1 job ko nhàm chán (no mer, DS)
    Dame ổn (to càng tốt)
    Train ngon
    HP MP sao cũng đc (đủ để sống thôi)
    Ko cần đầu tư nhiều vẫn mạnh
    No game no life