Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16
    Đang ở
    HCMC

Hỏi về ngăn tủ và vũ khí chuyển job Demon

Về ngăn tủ:

Đại loại là năm ngoái mình có chơi 3 nhân vật, 1 nhân vật chính thì không nói gì, còn 2 clone thì mình lập để đựng đồ, trong 2 nhân vật này có 1 là Bowman lv19, 1 là Demon lv13, ngăn tủ khá nhiều ô. Nhưng mà hôm qua mình vừa lập 1 nhân vật mới, là Demon, hiện đã chuyển job 1, nhưng mà sao ngăn tủ chỉ còn 1 nửa so với 2 clone mình lập lúc trước.

Vậy là do lỗi, hay do update phiên bản nên chỗ này cũng đổi khác ?

=====
    Về vũ khí chuyển job:

Nếu mình nhớ không lầm thì năm ngoái mình chơi, cứ mỗi lần chuyển job thì sẽ có 1 vũ khí mới. Hiện tại Demon của mình đã chuyển xong job1, nhưng sao mình không thấy vũ khí mới đâu, chỉ có 1 vũ khí của lv 60 tức job2 thôi. Vậy thì không biết là do mới chuyển job1 thì vẫn phải dùng vũ khí ban đầu hay do lỗi ?

Ingame: xMichaelRenx
    ======

Tiện thể cho mình hỏi chỗ train cho lv 3x, lv 6x luôn Lấy exp, không cần nhiều meso đâu

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    1. Có một số event tăng slot trong túi đồ cho các nhân vật cũ.
    2. Mình chả bao giờ quan tâm vũ khí trước khi lên 100, nếu bạn thiếu khiên hay khiên không nâng cấp thì mới quan trọng chứ.
    3. Chỗ train thì thư viện có, 1 topic được stick phía trên có, bạn xem vài trang thì thể nào cũng có.

Đang ở
    HCMC
    À thực ra thì bạn không quan tâm không có nghĩa là mình không quan tâm bạn à ^^
    Còn chỗ train thì mình có đọc, mà thấy mọi người nói lan man nhiều quá, với cả đa số toàn hỏi cho lv cao 85 trở lên. Mình chỉ tiện thể hỏi thôi.
    À với bạn có thể cho mình biết những event tăng slot đó không ? Hay mình phải tự đi hỏi đâu đó tiếp ?

4. 3x >5x giết bos ở quảng trường tp hỗn loạn đi bạn 5x trở lên có thể đi pq thỏ . còn vũ khí thì bạn mua ở leaf new city ý có loại 3x đó . dư sức dame lên lv 100 rồi kiếm vũ khí khác

Đang ở
    HCMC
    A, vậy cảm ơn bạn nha

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Chuyển job 1 là vũ khí lv 10, bạn thắc mắc cả 1 cây vũ khí như vậy thì hẳn bạn rất tỉ mỉ, nhưng mình đã nói mình không quan tâm thì tức là mình không biết, rất tiếc về sự thiếu sót đó.
    Và, mình sẽ thấy vui hơn nếu bạn tự tìm hiểu thay vì đi hỏi, mặc dù mình cũng sẽ cố gắng trả lời cho bạn.

http://diendan.maplevn.com/forumdisp...Su-kien-Ingame

Nếu vẫn không tìm thấy cái bạn muốn tìm thì hỏi tiếp nhé.

Đang ở
    HCMC
    À tại vì thường thì không một người hỏi nào mong vào câu trả lời là "mình chả quan tâm đến nó" đâu Nếu bạn không quan tâm thì bạn có thể không trả lời mà
    A, cảm ơn link bạn vừa gửi Mình sẽ xem. Mình đi hỏi không phải là vì lười tự tìm mà là không biết tìm thế nào . Được rồi, cảm ơn bạn lần nữa

Đang ở
    HCM city
    Mọi thông tin thì mình thấy box Hướng dẫn khá đầy đủ đấy bạn nhé

Đang ở
    HCMC
    Đươc rồi được rồi, cảm ơn mọi người đã quan tâm Mà cho mình hỏi lại lần nữa là cái vụ vũ khí có phải do lỗi không vậy

Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi bigvirut2 Xem bài viết
    Đươc rồi được rồi, cảm ơn mọi người đã quan tâm Mà cho mình hỏi lại lần nữa là cái vụ vũ khí có phải do lỗi không vậy
    Bạn cứ chơi lên 100 là sẽ đầy đủ,cần thì mình make cho cây weap cùi cùi xài tạm cũng chả sao. Dmg DS to mà

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối