Sau ngần ấy ngày CB ra mình có để ý và tìm bài trên from, đa phần bây giờ nhưng bạn đã chơi qua và đã làm nv biết cũng đã chia sẻ cho a e trong form rùi, nhưng mình thấy bất cập một chỗ là, hiện tại HG chưa có hướng dẫn cụ thể cho a e nhiều ( mình mong là khi OB ta sẽ có đủ cả để a e dễ dàng hơn trong việc làm nv và tiếp cận với game nhanh hơn) -> ( bạn nào biết thông cảm mình cũng như những a e khác mới cũng gà mờ trong khoản này)
mình chỉ mong khi nào OB sẽ có những mục sau:
+ mong BQT có những hướng dẫn cụ thể về vị trí NPC của từng bản đồ hay của từng thành phố bằng những ký tự từ A -> Z như bản cũ xem hình dưới ( hình mang tính minh hoa )

+ BQT sẽ có bài giới thiệu về quái và vật phẩm quái rớt ra chứ ( mình nói vật phẩm chứ ko phải đồ nhé các bạn)
-> VD -> như đánh Heo nơ đỏ -> rớt nơ đỏ chẳng hạn : hay đánh con Mực -> súc tua ( chỉ là ví dụ )
-> vì cái khoản này nhiều a em sau khi nhận nv mà ko biết lên đánh con j để lấy đc vật phẩm để trả Q, mình cũng trong tình trang này -> bạn nào biết và đã từng chơi MS rùi có thể làm 1 bài phụ giúp BQT chứ

+ BQT sẽ có hướng dẫn làm Q hay PQ cho a e trước khi OB để a e tham khảo.
+ mình thấy có một lỗi là khi nhận nv và chọn mục hiển thị vị trí cần đến để làm nv thì y trang là sẽ bị đơ nguyên trong máp ko chuyển máp hay sử dụng đc bất kỳ skill,-> chỉ có cách out và vào lại, BQT fix lỗi này cho ae với

mình thấy hiện tại có 1 số bất cập trên mong BQT sẽ có những cụ thể giúp a e
bài trình bài không đc sạch sẽ các bác biết đừng ném gạch em nhé thanks.