Trích dẫn Gửi bởi kimtaeyeon Xem bài viết
Mình để ý bạn mèo hentai rất chi là muốn reset toàn bộ chứ ko phải là band hack nhé, ko biết có nguyên nhân gì ko =]] mình cũng lv 122 rồi, reset thì cũng tiếc đấy nhưng mà ko sao vì mình yêu game này, nhưng nếu reset thì quá mất uy tín của HeroGame, không khác nào chịu thua hack cả =]]. Nếu phát 500k/1 người thì gần như là ko ảnh hưởng vì drop bình thường train 1 tiếng có 1m rồi, theo mình chỉ cần điều tra những acc nào có nhiều meso, đủ chứng cứ thì band. Còn nếu bạn vẫn muốn reset TOÀN BỘ vì nhiều lý do thì mình no comment nhé =]]
Đề nghị bạn k lạc đề. Lý do cá nhân tôi việc quái gì phải công khai với bạn? Hay bạn muốn tôi nói trắng ra là tôi ghét những đứa nào lv cao hơn tôi, đồ nhiều hơn tôi, dam to hơn tôi OK? (Đến h ngửa bài thỳ ai cản đc nữa?)
Lý do phụ làm vỏ bọc cho lí do chính rất ổn rồi nên khỏi phải lôi lí do chính ra. "Vì item meso nguồn gốc k rõ ràng đã phát tán vào game gây rối loạn thị trường nên phải reset hết" OK? Nghe rất hợp lý còn gì? Rất nhiều người ủng hộ đấy nhé? Tốt nhất đừng có cãi tôi Tôi phán chuẩn lắm :-j Haruhi là em gái nuôi tôi đấy