..Vài ngày qua G có xảy ra chuyện mà ai cũng biết...và bây h Ken tự hỏi thế mọi ng nghĩ còn muốn war tới nhau bao h ???....bạn thân Q + Hee + Shin đều là Master + Jr mà ko đủ khả năng giải quyết chuyện này êm thấm mà thổi bùng nó lên àk ???....người ta cũng vì ba người mới trở nên bức xúc như vậy...nếu 3 ng biết cách nc chuyện này có to vậy không..bản thân Baku cũng bị chỉ trích nhiều + phản đối nhiều..nhưng khi sai vẫn biết lỗi..xin lỗi...mà có ai chấp nhận để ý tới hay chi lo nghĩ tới chuyện "thâu tóm G"...ko lẽ mọi ng yếu đúi tới mức bị 1 ng đè bẹp àk...bản thân Ken nhìn vào topic thấy 3 ng cmt còn ko ưa đc...đang "khuyên" ngta hay "xỉ nhục" ngta ???....mọi ng ko thấy mọi ng đang sử dụng mấy cái chức Jr + Master ra ức hiếp Mem ak..."Quyền" đâu ra vậy ?...đã ko thể nói cho ngta hiểu mà con thúc nhau vô xỉ nhục...bộ ai lúc nào cũng đúng àk ???...."thâu tóm G"......nực cười...trẻ con chắc....chỉ vì 1 chuyện nhỏ nhặt mà làm một dàn BQT "sợ hãi" cơ đấy...vậy đủ hiểu khả năng mọi ng sao rồi...sao ko coi lại "lỗ hỏng" trong con ng trong cách làm việc cách ăn nói của mình đi???....mang tiếng là BQT mà kéo nhau lên đàn áp 1 Mems...bây h ngta đã xin lỗi thì để yên ha...còn chuyện G có đoàn kết hay chia rẽ bản thân BQT có trách nhiệm nhiều nhất đấy....đừng có để lời nói + hành động trở nên "ngu xuẩn" như vậy....3 người ko coi lại cách nc của mình đi nha..coi có đáng tư cách của một đội ngũ BQT hoạt động vì mems vì G chưa...vô coi lại topic đi...coi những cmt của ai bắt nguồn cho cuộc chiến này ?...nói người khác "kể công"...ko lẽ mọi ng ko nhìn thấy vì mọi ng đang dồn 1 ng vào đường cùng đến nỗi họ phải dùng cách đó để "bào chữa"...và nói thẳng luôn đây là lần thứ 2 BQT đích thân đẩy Mem vào chỗ out G đấy....
...Còn những ai vì chuyện này mà out vì mấy lý do nhãm nhí thì coi lại bản thân mình luôn đi ha....G ko phải lúc nào cũng êm xuôi mà hoạt động..ch này ch kia xảy ra mọi ng cùng nhau giải quyết mới biết đc ai là ng đáng trân trọng trong G này...đụng chuyện chút xíu mà đòi out G...kêu G hết đoàn kết..mà ko nghĩ bản thân mình đang làm cho G mất đoàn kết àk ?...không giúp G "nổi tiếng" thì đừng để G " mang tiếng " ha...bản thân mình ko làm gì đc thì đừng có cho rằng mình quan trọng trong cái G này....
...Mọi ng kêu ng khác suy nghĩ quá xa...trong khi tự mọi ng đang vạch lên 1 câu chuyện mà chưa chắc ng mở đầu có thể nghĩ tới...ngta sai...trách ngta...mình sai...trách luôn ngta...giỏi quá nhỉ....bây h Ken muốn chuyện này êm xuôi...ai có lỗi thì xin lỗi...còn ai muốn war nữa bước ra đây...đích thân Ken tiếp chuyện ....