⚜ ⚜ ⚜

MapleStoryVN.CoM - Cộng đồng MapleStory ViệtNam

✄--------------------------------------------

Chào Mapler , hẳn bạn cũng đã biết , hiện nay , Việt Nam chưa có một server MapleStory chính thức , cũng như chưa có một website nào chính thức lấy việc tổng hợp và thông tin về MapleStory làm hướng đi , hay một trang web đăng tải những bài bài viết build , train MapleStory tiếng việt một cách thật đầy đủ , đó là lý do chúng tôi - các bạn có thể gọi là Team MapleStoryVN quyết định thành lập trang web này . MapleStoryVN sẽ là hệ thống web site chặt chẽ gồm hệ thống diễn đàn , trang tin , thư viện , wiki , ... Chúng tôi có tất cả những gì bạn cần và sẽ hướng dẫn bạn từ cách chơi MapleStory , cách build nhân vật , cho đến nhiều thứ nữa . Chúng tôi tập hợp hàng ngày các thông tin về GMS ( MapleStory Bắc Mĩ ) , KMS ( MapleStory Nhật Bản ) , MapleSea ( MapleStory Đông Nam Á ) , ... về các event , sự kiện , các đợt bảo trì và khuyến mãi . Ngoài ra còn có mục update các server MS Private hạng cao từ GTOP100 , các bài review về server , ... để các bạn có thể chọn lựa cho mình phù hợp nhất . Có lẽ tôi đã nói khá nhiều nhưng còn chờ gì nữa , các bạn hãy truy cập vào MapleStoryVN.Com để kiểm chứng lời tôi nhé
- MapleStoryVN -

------------MapleStoryVN hiện sử dụng 2 tên miền :
-------------------MapleStoryVN.Com
-------------------VietMaple.Biz

✰ ✰ ✰
Cảm ơn các bạn đã đọc bài này

---------- Post added at 01:36 PM ---------- Previous post was at 01:35 PM ----------

Cái này là event bên đó, tui làm thử, có j` đừng gạch đá nha