Đầu tiên e xin mọi người đừng ném đá em nhé viết cho zui ấy mak ^^ : Maple một thể loại giao lưu và cùng giúp đỡ nhau phiêu lưu đến những nơi mới lạ mak` mình chưa bít . Thật sự tình trạng hiện giờ MS chả ai còn thik phiêu lưu mạo hỉm nữa thực trạng các bạn là ngồi fm cả ngày rồi tán gẫu với bạn bè hoặc lại đi lui đi tới rồng , kenta , crim , zk ,.... Thật sự các bạn thấy nhàm chán k tại sao k cùng nhau khám phá những điều mới lạ nhỉ !!! Mình thì thik phiêu lưu , đi đó đây cùng bạn bè vừa tám vừa dạo quanh nhưng nơi đẹp đẽ khi tâm trạng zui tươi hay tới nơi âm u với tâm trạng buồn gì đó ( buồn thik ở mình mak` )
Ừ thì theo như chủ đề là phiêu lưu ^^ khoe cái ảnh mới tới nơi lạ lạ ấy màk !!!

Đó là nìm vui với mình đó ^^
Nìm vui đơn giản là khi cùng với bạn bè trò chuyện phiêu lưu vậy đó !!!
Ơ mà thấm thoát cũng lâu nhỉ đến với MS VN cũng đc 1 năm rùi nhanh ghê ta !!! Oh My Chúi
Từ ngày đầu tham gia maple vn thật sự zui mình nghĩ trong đầu nok sẽ ra sao , mình sẽ có những người bạn như thế nào nhỉ ừ thì đól à suy nghĩ thôi ! Thật sự thì suy nghĩ đó cũng là châm ngôn của mình bh thì lv cũng chả mún hơn , bạn bè thì cũng nhiều , nhưng thật sự người có thể tin tưởng k nhiều
Ừ MS VN , nơi phiêu lưu mạo hiểm , nơi giao lưu học hỏi thế mà đã ai bik hết tất cả MS chưa đã hiểu hết tất cả chưa !!! Ts mọi người cứ phải quan trọng sức mạnh ỷ giàu k qt người nghèo vậy nhỉ ,bộ nghèo k đc chơi à ? Thật lòng mà nói thì MS để lại nhưng ấn tưởng rất sâu sắc với người chơi nó nhưng cũng k ít người có những cái nhìn xấu vì 1 số bạn k hoà đồng , lừa đảo khiến cho mn ít tin và thực hiện con đg phiêu lưu kết bạn nữa ! Vậy đó , tới đây thôi hết ý rùi ^^ chỉ mong MS phát triển iu và mong cái xã hội MS ngày càng phát triển ăn nói văn minh lịch sự và tôn trọng những người xung quanh ^^ Chúc các bạn chơi game VV
I LOVE MAPLE STORY VIETNAM VERY MUCH !!!