Kết quả 1 đến 10 của 98

Threaded View

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Cứ bơ hay cấm cản cũng không ổn nên mình chốt thế này.
    @trankimbinhvtvn: Đây là topic khoe damage, không phải nơi so sánh 2 nghề.
    Cơ bản thì lỗi skill của Mechanic khiến nó mạnh hơn, còn lỗi skill của Corsair khiến nó yếu đi, và vì là lỗi nên sớm muộn sẽ được sửa, có mạnh thì cũng không bền.
    Cái ảnh hưởng đến phần lớn sức mạnh là đồ đạc, bạn muốn chứng minh chủ thớt yếu bằng cách cởi đồ solo thì nó không được hợp lí.
    Việc mạnh yếu của bạn dựa vào cảm tính, không có số liệu chứng minh, và việc bạn phán như vậy, ờm, không có giá trị.
    Bạn có thể cảm thấy mình anh hùng khi một mình cãi (mình không gọi đó là tranh luận, tranh luận là khi cả 2 bên đều có lí) với nhiều người, nhưng có lẽ bạn không biết ngoài những người trực tiếp trả lời bạn, nhiều người ngồi đọc đang cười bạn đấy. Mình nói ra không có ý gì đâu, bạn đừng bận tâm.
    War hiểu đơn giản là gây xích mích, tranh cãi, bạn không thấy thế nhưng nhiều người lại thấy là bạn đang gây war hay nói thẳng là cãi cùn.
    Còn về việc bạn dùng tiếng Anh thì... trong tiếng Việt có từ thay thế thích hợp, sao bạn không dùng?
    Tôn trọng người khác là tôn trọng bản thân mình.
    Mình vẫn mong game có thêm nhiều mem thân thiện, ít ra là không xảy ra tình trạng như thế này. Dù có lí hay không thì một đám mem cũ xúm vào một mem mới cũng chẳng hay ho gì.
    Nói chung thì, mong bạn đọc, hiểu và sửa đổi.
    Hãy dùng tình yêu hàn gắn thế giới
    Mình yêu hoà bình lắm nên ai còn nói về vấn đề này nữa thì đừng trách mình độc ác
    Lần sửa cuối bởi bonghongdammau, ngày 18-06-2014 lúc 20:35.