Kết quả 1 đến 8 của 8

Threaded View

Chào bạn, đầu tiên mình muốn nói: Hiện tại MapleVN chỉ còn đúng 3 GM điều hành, không tính admin Steel (admin Steel ko trực tiếp điều hành game), cũng là 3 người đầu tiên thành lập nên MapleVN (gồm supporter, yataome và mình) , sẽ ko để lợi ích của bản thân lên trên gamer như bạn nói là "lách luật", mang ý như GM đang cố tình chuộc lợi vậy. Mong bạn hiểu cho, tụi mình chỉ làm vì đam mê chứ không chuộc lợi gì cho bản thân.
    Thứ 2 là việc món đồ trên: Số giấy icog là do 1 GM đã nghỉ việc bug được nhờ attack 1 đoạn mã gian lận vào NPC và sử dụng NPC để lấy được. Rất may là mọi hoạt động tạo đồ từ NPC được lưu lại trong cơ sở dử liệu, và tra ra được có khoảng 100 cuộn giấy icog đã được bug từ NPC, người chơi gian lận đã sử dụng khoảng 50 cuộn icog, còn lại đã bị GM phát hiện và tịch thu hết. Số giấy đã sử dụng vào những đồ đó đã được tích thu hết. Món đồ trên ko hề có thông tin gì được lưu lại trong cơ sở dử liệu là đã sử dụng icog để ép, nên ko thể vu khống và tịch thu ko bằng chứng được, tất cả những đồ có bằng chứng đều đã bị tịch thu và xóa bỏ, (ko tính những đồ đã được bán ra ngoài). Đó là về mặt bằng chứng thực tế, còn về mặt lý luận nói về chỉ số vật phẩm và tỉ lệ ép đồ ra được như vậy thì mình xin phép ko đề cập, vì mình cũng ko rành về ép giấy mchaos hay icog.
    Lần sửa cuối bởi testloi, ngày 08-01-2016 lúc 16:53.