Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết
hmmm, mình giật tit là chính :X mình nói không gửi thì người ta phải tò mò vào xem đúng không nàoooo > v <

---------- Post added at 03:19 PM ---------- Previous post was at 03:14 PM ----------

Không, tôi sử dụng hình ảnh bạn vì bạn là ví dụ điển hình cho những người đang làm vấy bẩn MSVN :-S Tôi không đánh giá bạn cao, không có ai đánh giá bạn cao cả, bạn đừng nhầm lẫn tai tiếng với tiếng tăm bình thường nhé.

Hmm, tôi phải nêu tên người khác ra nữa thì mới gọi là có gan? Tôi cãi được bạn, tôi làm bạn phải câm nín và không xỉa được cách lập luận của tôi? Tôi không gan? Tôi lập topic này với sự hiểu biết rằng tôi có thể bị ban, tôi không gan? Tôi đưa ra bao nhiêu lý luận để thuyết phục bao nhiêu người khác? Tôi không gan? Tôi không đơn giản như bạn đâu, nên bạn đừng mong làm tôi bức xúc được nhé :'>
Nói đơn giản thế này nhé.
đơn giản mỗi mình bạn, và đơn giản bạn sẽ thua thế. trong mọi mặt trận nếu dám đề cập ra hết.
Và bạn quá nhát chết lên chỉ dám đề cập đến bản thân tôi trong khi chả biết cái cóc khô gì.
Kêt: yên tâm đi nếu bạn dám nêu ra tất cả các cái tên thì ko chỉ có mình tôi ngồi tiếp chuyện với bạn như này đâu. Ngồi đấy mà triết lý với cào phím, Suy cho cùng vẫn chỉ là cái thằng nhát chết.