sao ko ai hiểu ý mình ah, tim 7slotuh thì đáng đi, nhưng giữa tim 7 slot và tim 7slot + 1 đống exp thì bạn sẽ chọn cái nào
uh thì các bạn kinh, các bạn pro thì ko cần đống exp đó đi, mình thì cần vì đống exp đó đủ cho mình up từ 14x > 200 và mình chấp nhận chịu lâu. những ng như các bạn 200 r cần đếch gì exp nữa nhỉ, mình chỉ nói thêm là khi bạn lv 211+ thì 1 con quái có thể cho bạn vài trăm m exp, = cả tháng bạn train thôi

---------- Post added at 12:58 ---------- Previous post was at 12:57 ----------

thay vì các bạn ngồi đây phản đối ý kiến mình thì sao ko bảo GM mở thêm kênh đi, như thế tất cả cùng dc lợi ko

---------- Post added at 13:00 ---------- Previous post was at 12:58 ----------

Trích dẫn Gửi bởi BBAnh1 Xem bài viết
event thì hay đó nhưng mà chưa quan tâm tới gamer lắm , tội những người máy chậm họ ko ks kênh đc ban ngày buộc họ phải thâu đêm suốt sáng để cày event
mong ad xem xét xem có cách nào đi nhiều ng 1 lần không cho gamer đỡ khổ
để đi cả team 1 lần thì GM phải thay đổi gần như cả event, ko khả quan lắm, tốt nhất mở thêm kênh

---------- Post added at 13:04 ---------- Previous post was at 13:00 ----------

Trích dẫn Gửi bởi rockforlife123 Xem bài viết
Suy nghĩ kiểu này bỏ tôm bắt con tép - Nếu ai cũng đi lẹ ( trừ trường xui quất ko ra boss ) thì coin nhiều => làm giàu
- exp kiếm sau chứ tiền lúc nào khó khăn . Tất nhiên trừ 1 số người có đồ DROP thì event này đáng cày exp hơn .
mình không nhầm thì bạn lv 19x đúng ko, yên tâm đi, lv 199 cần 770m exp để up lv còn 200 > 201 cỡ 2 tỷ exp thôi, và nó còn tăng nữa, bạn pro mà, có đồ r mà, chắc cũng ko cần vài chục tỷ exp mà event cho ha