Trang 10 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 143
    Anh nghĩ ai cũng như anh?Các Banner bây giờ, kể cả em, thật sự đúng là ỷ lại thật các bài hướng dẫn thật nhưng có một điểm đáng khen là kinh nghiệm mà họ rút ra theo ý kiến em hơn cả kinh nghiệm của anh hồi đó. Anh nhìn thử TheStar đi comic của nó lúc đầu lời văn như hạch thật nhưng về sau đã tiến bộ rồi đó...?

Đang ở
    Trolls Cave
    Trích dẫn Gửi bởi fantom2409 Xem bài viết
    Anh nghĩ ai cũng như anh?Các Banner bây giờ, kể cả em, thật sự đúng là ỷ lại thật các bài hướng dẫn thật nhưng có một điểm đáng khen là kinh nghiệm mà họ rút ra theo ý kiến em hơn cả kinh nghiệm của anh hồi đó. Anh nhìn thử TheStar đi comic của nó lúc đầu lời văn như hạch thật nhưng về sau đã tiến bộ rồi đó...?
    đâu, comic nó h vẫn cứng

theo a thì chủ yếu là tự mày mò và rút kn bản thân thôi, a là thế hệ mới nhưng thật ra cũng tồn tại khá lâu rồi, và chủ yếu là tự mày mò, ko ỷ lại đc lâu đâu em
    Trích dẫn Gửi bởi baka567
    I don't troll because I want to, it's because I have to.

Thế thì em xin thua vậy...

Khôgn phải anh nghĩ ai cũng như anh, mà là thực sự những người đầu tiên được tiếp xúc với bs như anh, cáo (renamon), gà (the star), concuagia, pink v.v... đều như anh. Và thưa em, Thestar em có muốn biết làm thế nào nó rút ra được kinh nghiệm "hơn cả anh hồi đó không" bởi vì nó cũng bắt đầu tiếp xúc với bs cùng thời với anh và được luyện tập, anh không biết, nhưng có lẽ là hơn anh 1 năm kinh nghiệm vì anh nghỉ ôn thi !

Anh rất vui lòng hướng dẫn và chỉ bảo cho em, nhưng em cũng phải có ý thức tự giác một chút, thì mới tiến bộ được, hãy thử tự suy nghĩ đến khi không nghĩ được nữa hẵng tìm sự trợ giúp em à, vậy mới thành công được
    Lần sửa cuối bởi dzung2408, ngày 08-07-2012 lúc 12:09.

triện em lên báo thế còn khuyết điểm gì hk anh dũng, còn gì nói nốt để chuẩn bị chap 2

Đang ở
    thế giới thiện ác lẫn lộn
    Trích dẫn Gửi bởi dzung2408 Xem bài viết
    Khôgn phải anh nghĩ ai cũng như anh, mà là thực sự những người đầu tiên được tiếp xúc với bs như anh, cáo (renamon), gà (the star), concuagia, pink v.v... đều như anh. Và thưa em, Thestar em có muốn biết làm thế nào nó rút ra được kinh nghiệm "hơn cả anh hồi đó không" bởi vì nó cũng bắt đầu tiếp xúc với bs cùng thời với anh và được luyện tập, anh không biết, nhưng có lẽ là hơn anh 1 năm kinh nghiệm vì anh nghỉ ôn thi !

Anh rất vui lòng hướng dẫn và chỉ bảo cho em, nhưng em cũng phải có ý thức tự giác một chút, thì mới tiến bộ được, hãy thử tự suy nghĩ đến khi không nghĩ được nữa hẵng tìm sự trợ giúp em à, vậy mới thành công được
    Thím ấy nhìn comic của pink tưởng comic của gà nên nghĩ lời văn hay hơn đấy .... Chứ gà làm comic như shit ấy

Đang ở
    thế giới thiện ác lẫn lộn
    Sorry bạn nhưng cái comic hiện mình đang post cho bạn xem cũng chỉ là hàng cũ, hàng cổ

renamon Guest
    giờ thời của mấy đứa là sướng lắm rùi , có sẳn BG , hàng custom , pose , PTS , BS4 , đc người ta viết guilde hướng dẩn đoàng hoàng

thời của anh toàn chỉ đi chụp BG trong game , sài paint cắt dán và BS3 , hết , chả có 1 tí công nghệ nào và cũng chả đc ai hướng dẩn

anh giai thật là "sự thật mất lòng" đó !
    Chỉ cần có niềm đam mê
    Chỉ cần chơi hết mình
    Maple Story

Trích dẫn Gửi bởi kenjirou2599 Xem bài viết
    anh giai thật là "sự thật mất lòng" đó !
    Ko thật thì sẽ chả khá lên dc =.=
    Bây giờ là sướng rui,lúc trc nhớ mới vào BH đã phải chạy cong đít đi kiếm eff,item
    Có lúc mới bươc chân vào bs,phải chụp ảnh,tự chế đủ thứ,item trong bs thì ít xỉn,xài bs3 thì bất tiện hơn cái bs4 quá trời,muốn làm gì cũng khó
    Mà fantom nghĩ sao so kinh nghiệm của tụi em với tụi anh hồi đó vậy,thời đó là cái thời mà đồ gì cũng ít,PTS,custom thậm chí còn chưa được ứng dụng nhiều.Mà xin thưa thật với em,kinh nghiệm mà em nói là hơn tụi anh hồi đó là cũng do các Lege đem về đây chứ ko phải khi ko mà em có được cái kinh nghiệm đó đâu
    Comic Pieces:http://diendan.maplevn.com/showthrea...46-comicPieces
    Chap 0: page 1 ;Chap 1: page 2 ;Chap 2: page 6 ;Chap 3: page 9

Trang 10 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Hướng dẫn] Hướng dẫn cách làm banned story 4
    Bởi pussinboots trong diễn đàn Hướng dẫn chung
    Trả lời: 57
    Bài viết cuối: 08-08-2015, 11:35
  2. [thảo luận] banned story
    Bởi hastuke trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 04-09-2012, 21:29