Trang 8 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 109
    Đang ở
    Từ trên trời rơi xuống..
    Trích dẫn Gửi bởi renamon Xem bài viết
    xin lổi , tớ nghỉ G của các cậu là G tốt có tiềm năng phát triển , song vẩn còn nhiều mặt hạn chế cần phải nhìn nhận kỉ và suy nghỉ kỉ , tớ đang muốn giúp các cậu , có thể HN vs DD ko liên minh nhưng các cậu đừng có thái độ biến 2 bên thành kẻ thù của nhau chứ
    Mình cũng muốn như vậy ,rất mong là 2 G sẽ hòa đồng trở lại ...nhưng 1 số mem thì lại không thế chỉ vì không kiểm soát đc bản thân họ thôi :-j
    Member
    We Are DarkDreams
    We Are Family
    SHIN IS DA BEST

D a r k D r e a m s

Đang ở
    Cab City
    Trích dẫn Gửi bởi zinzin Xem bài viết
    Đang quan sát , có thấy nóng
    Có cần e tạt 1 chút Dầu Ăn cho Doctor bớt nóng ko ? ủa lộn Xà Bông X-Men
    - Just A Roy -

AnnyHeo Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Piz.Smile Xem bài viết
    chưa đánh mà cứ lập topic hổ báo thế

cứ vào game rùi bik ai hơn ai

p/s : mình chỉ nói bạn chủ topic chứ ko gét Guil các bạn !
    Chủ G mình làm gì sai..mong bạn nói rõ...

AnnyHeo Guest
    Trích dẫn Gửi bởi renamon Xem bài viết
    xin lổi , tớ nghỉ G của các cậu là G tốt có tiềm năng phát triển , song vẩn còn nhiều mặt hạn chế cần phải nhìn nhận kỉ và suy nghỉ kỉ , tớ đang muốn giúp các cậu , có thể HN vs DD ko liên minh nhưng các cậu đừng có thái độ biến 2 bên thành kẻ thù của nhau chứ
    Cái đó thì Heo ko ý kiến gì...nhưng vừa rồi thật sự là bạn gì đó wa cmt bài bên Out G của G bạn..và G bạn nói lời lẽ ko hay vs G mình...F3..dù gì đó cũng là hành động ko hay của mem bên G heo vì đã cmt ý kiến chuyện riêng của G...heo xl chuyện này trước

Close !

Theo nguyện vọng
    roychou2810

Có nhiều người ko thích G chúng ta vì nhiều lý do mà lý do hiện giờ có lẽ là KHẨU HIỆU G, nhưng Shin sẽ ko bỏ xuống cái Khẩu hiệu đó vì bất kỳ lý do gì! Đó là quan điểm riêng của G chúng ta. Chủ G cần được tôn trọng - Có ai làm chủ G mà ko mong điều đó nhỉ??

Cáo (renamon) nói đúng. Cái cách mà G chúng ta làm và nói làm cho những G khác ko muốn LM.
    Chính mem G ta đã qua G người khác nhiều chuyện, ăn nói bậy bạ nên mới thành ra thế ="= Shin thật ko biết chui đi đâu để trốn nữa.

Topic này chỉ muốn nói cho những ai có ý đâm chọt vào khẩu hiệu G thôi, ai có thì tự hiểu, ko có thì thôi, vì Shin thật sự đâu có nói người đó là ai? ai thì tự họ biết!

Mọi người hãy chú ý cách ăn nói của bản thân hơn đi. LM là chuyện nhỏ, nhưng mất sự giao hảo giữa các G mới là chuyện thật sự LỚN.
    WE ARE D a r k D r e a m s
    We are a Family. SHIN IS THE BEST

http://darkdreams.tk/

Mỗi G có chuyện riêng của họ, và mỗi mem mỗi tính. Đến G chúng ta mà vẫn có những người ăn nói khờ khạo vậy thì sao trách G người khác đc.

Không LM nhưng không có nghĩa là KẺ THÙ, mem nào chưa hiểu thì giờ hãy hiểu điều này hen
    WE ARE D a r k D r e a m s
    We are a Family. SHIN IS THE BEST

http://darkdreams.tk/

Đang ở
    Q2.HCM
    Lập trường rất tốt vote vote cho chủ G

Trích dẫn Gửi bởi ou123456789uo Xem bài viết
    chủ topic này là chủ G đừng có sằn bậy gì ở đây
    2` , hô hào khẩu hiện cho to vào , đến lúc vào game có 2 đưa thì ngồi hú hí vs nhau

nhạt !

Mỗi G có cách sống riêng của người ta, G mình để chữ ký như vậy thy` có liên quan gì đến họ? Thấy từ trước tới giờ mem DDs có xen vào việc của người ta đến mấy thy` họ cũng chẳng bao giờ đụng chạm đến chuyện chữ ký hay khẩu hiệu của G khác
    thế mà những G khác có một số người cứ xỏ xiên về chuyện này,rồi sau đó thy` to chuyện, cho dù các mem do nhất thời nóng tính mà gây ra to chuyện thy` cũng tại vì họ quá yêu quý cái G này mà thôi
    ghét nhất mấy cái thứ người ko biết gì mà cứ to mồm, nói thấy hay nhưng thật sự dek bik cái gì
    Jr.DarkDreams. We are DarkDreams. We are Family
    Shin IS THE BEST

Trang 8 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Giới thiệu] sever Broa cần thêm members chơi ;|
    Bởi phatrook trong diễn đàn GMS
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 16-02-2013, 02:48