mìh cũg bị vậy, bực wa'......
ukm !!!!! mong chờ rồi thất vọng nữa cầu mong sever ổn định đừng close sever thế mem buồn chết
[QUOTE][quá tệ. dislike :@:@:@ NPH (/QUOTE]
chờ đến ngày Open có dc gì đâu vào game chơi nó laggg như sấm .sever gì kì thế Open kiểu này còn Menber nào dám chơi nữa các Bang Quãng Trị .làm ơn chỉnh lại sever cái cho anh em nó chơi cho có hứng 1 tí. đánh 1 con nó laggg chập đỗi mới chết. chưa kể tui về làng biết bao nhiêu lần rồi .hoàn thiện lại rồi cho cái Open lại nhé admin, cám ơn
Và 1 số lời lẽ như đấm vào mặt BQT
Phải nói rà rất rất buồn và nản khi đăng bài này. khin nghe tin Herogame - 1 nhà phát hành game mới tại VN và mang MS chính thức về cho game thủ nước nhà thì mình đã rất hi vọng, mong có thể chơi MS thoải mái cùng bạn bè. Kết quả là sau 1 thời gian dài chờ đợi mình thật sự thất vọng và phải nói lời tạm biệt với MS khi mà việc cài đặt + cập nhật đã lằng nhằng > cập nhật xong không vào được > có vào được thì đến chỗ login cũng bị dis > mà tạo được nhân vật vào game thì cũng lag khủng khiếp + lỗi tùm lum không bị dis cũng tự out ra cho lành.
Mình mong Herogame sẽ có những biện pháp khắc phục kịp thời và làm việc chuyên nghiệp hơn để mang đến cho game thủ VN một MS thật sự. còn mình thì nản quá rồi bị sếp chửi mấy lần vì cái tội cứ ngồi loay hoay MS mà k chịu làm việc.
Mình bỏ cuộc mong là vào một ngày không xa khi lên diễn đàn sẽ thấy được MS hoàn hảo.