Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Đang ở
    Ở nhà
    Trích dẫn Gửi bởi manhthong789 Xem bài viết
    sieuduaxe lên mod rồi ^^.tên nhân vật là gì thế ?cấp nhiu rồi
    Làm thử nghiệm 1 tuần thui00000
    đạt thì lên mod lun
    TK sieuduaxe157
    pass 123456

ai quậy thì vô quậy

Đang ở
    Vườn trên mây ... Không thank cho anh là anh cắn !
    Trích dẫn Gửi bởi nemo0203 Xem bài viết
    bạn bật bảng Q lên ở dưới có chữ locate tìm đc NPC vs quái để đánh mà
    ồ vậy à ... h` mới bik ... tiếng anh k rành ^^ ... tk bạn
    Kiss me baby ............. I'll must stay here
    Day by day ...

Dịch quest hết thì sẽ biết thôi ,quest nó có nói đầy đủ mà.
    Quest Maple đa số là những câu cơ bản , không biết thì bạn google cũng đc 8/10.
    Cách làm quest thì có những trang như http://sea.hidden-street.net/ ( ENG) , nó chỉ cho cách làm hết.

Trích dẫn Gửi bởi roychou2810 Xem bài viết
    Bạn nên bik BQT Game đang miệt mài fix các lỗi mà các bạn đang báo , còn việc trong game , nếu chỉ ra hết còn gì là vui ? Tại sao các bạn ko tự tìm tòi mà cứ hỏi những chuyện thế này ? Lập game để vui chơi , phiêu lưu mà cái gì củng chỉ , thế nghỉ cho rồi
    em biết là thế thế nên bài em nói là ko sẽ có chứ em cũng đâu có yêu cầu j về vấn đề này nó hơi bất cập lên em nói chắc cũng có a e đồng quan điểm, e cũng biết giờ vẫn đang fix lỗi từ a e gửi về chứ, và trong bài em cũng có nêu a e nào biết thì lập topic mà anh
    ---------------------------->>>> D a r k D r e a m s <<<<---------------------------------
    ----------><----------

------------------------------------- Http://DarkDreams.TK -------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi roychou2810 Xem bài viết
    Bạn nên bik BQT Game đang miệt mài fix các lỗi mà các bạn đang báo , còn việc trong game , nếu chỉ ra hết còn gì là vui ? Tại sao các bạn ko tự tìm tòi mà cứ hỏi những chuyện thế này ? Lập game để vui chơi , phiêu lưu mà cái gì củng chỉ , thế nghỉ cho rồi
    Đúng với ý của tôi chỉ cần vietsub thui còn thứ ji tui cũg kô sợ

Trích dẫn Gửi bởi nemo0203 Xem bài viết
    bạn bật bảng Q lên ở dưới có chữ locate tìm đc NPC vs quái để đánh mà
    vâng hiện giờ thì hiện tùm lum, có những nv lặp đi lặp lại sao nó vẫn hiện hoa hết mắt, và có vấn đề nữa là có những nv tuần hoàn đc làm lại nhiều lần, nó cứ hiện lên chỉ cần hiện 1 lần và hoàn thành ko cần hiện nữa ai muốn làm thì nhận tiếp chứ nó hiện suốt đâu dâu cũng thấy chỉ nv đến lơi thì đã làm rùi như thế a e chảng biết đâu mà lần nữa
    ---------------------------->>>> D a r k D r e a m s <<<<---------------------------------
    ----------><----------

------------------------------------- Http://DarkDreams.TK -------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi nhjmxjnh Xem bài viết
    em biết là thế thế nên bài em nói là ko sẽ có chứ em cũng đâu có yêu cầu j về vấn đề này nó hơi bất cập lên em nói chắc cũng có a e đồng quan điểm, e cũng biết giờ vẫn đang fix lỗi từ a e gửi về chứ, và trong bài em cũng có nêu a e nào biết thì lập topic mà anh
    Bạn ơi, ver bây là ver mới, ko còn như VMS hồi xưa nữa, trong thời gian close beta này bạn lo làm quen đi là đc mà. Có cần phải lập cả cái list NPC ra ko ? Với lại map như thế là rất nhỏ gọn hơn trước nhiều. O.O

Không không không và

Không ~
    Chỉ những thằng rảnh hơi mới đi đóng góp ý kiến

- Ghét nhất mấy t ngu làm Q k được thì kêu này nọ
    - BQT còn đang fix lỗi đủ thứ, Q cái lol
    - Thíc thỳ tự đi mà tìm hiểu. http://global.hidden-street.net/ là 1 trang chỉ dẫn tất cả Q của MP. Mỗi tội bằng tiếng anh, bỏ công ra 1 tí thì nó ms vui đc, cái rì cũng đòi ăn sẵn à

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12