Trang 12 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 149
    drop từ quái nó mặc định thế rồi, các bác mún cầy tiền thì ra chỗ quái rớt nhiều đồ mà farm kêu ca gì
    farm tiền + đi PQ hoặc farm quái lv cao ...... phân bố time hợp lý thì ngon ngay

vote cho tăng X exp + drop rate, làm cái Q chuyển Job đánh cả tiếng đồng hồ, máu mana ko có, marble thì hiếm. Mấy người chơi hay party vào làm cái Q chuyện job đó tui xem, xong lên 70 người lên trước người lên sau, chắc đợi nhau lên 70 hết rồi lại party làm chung 1 lần. VOte tăng rate drop như GMS

vừa vào lại game, drop rate lần này lại cao quá, đánh tí quá trời đồ. Mong hero game chình sao cho cân bằng

Train người đá hỗn hợp ý
    toàn đồ 6x
    tỉ lệ drop khá cao

nản vs kái sever F7 cứ nói là CB, tại sao k làm hoàn chỉnh đâu vào đấy hết đj chỉ để lại 1 số vấn đề nhỏ thôi rồi hẵng CB, cứ thích vội vàng mở ra làm gì, việt hoá thì lôm côm, rate thì lằng nhằng, map thì lung tung, mirror k dùng đc, chuyển job k nổi, còn 1 đống vấn đề nữa, thế này mà xứng làm VMS à? Nếu cứ tiếp tục tình trạng này thì đến OB chưa chắc đã hơn đc tí nào đâu

Trích dẫn Gửi bởi huyquoc926 Xem bài viết
    o? ban? OB thi minh ko noi nhung o ban? CB nay thi tat cac cac' acc cao lv ko phai? bo? ty' co^ng suc' nao` dau ban. nhe' lam Q GS dung' 1 cho~ 30' cung~ dc. 150lv jo` thi` fix lai hoi? choi bao jo` moi len dc. 150lv
    là bạn k hiểu tiếng việt hay là bạn đang tự chưi mình ?:-j!thì đương nhiên đây là bản CB!và bản CB thì cũng chả khác xa so với bản tét là mấy!mục đích chính cũng là đưa game ổn định thôi thì tăng exp nhiệm vụ chính là để khuyến khích ng chơi tìm lỗi chứ sao mà bạn ý kiến:-j!lv cao thì được cái gì ở bản CB@@!bạn có biết là như thế không ta?@@

Trích dẫn Gửi bởi hoangdinhquy95 Xem bài viết
    ko kêu, chỉ bỏ game ( hồi xưa lớp mình chơi nhiu nhung cung bỏ đó bạn đâu có ở trong hoan cảnh mình mà bít ) còn về train bạn train 1 mình coi thấy vui ko maplétory chơi train để nói chuyện cho vui chứ train 1 mình buồn, train 1 mình thì có gọi là cắm đầu cắm cổ mà cày
    ờ!thế thì giống lớp mình rồi:-j!mọi người vừa học vừa chơi 7x,5x,10x,12,15x có cả:-j!sao mọi người vẫn chơi được cùng nhau?!thì mình cũng đâu có nói là chỉ train 1 mình:-j!ý mình là bạn thấy mọi người hơn cấp sao không phấn đấu được như người ta mà còn ý kiến rằng đời bất công vs xã hội không công bằng:-j!đòi cào bằng xã hội:-j

8. Trích dẫn Gửi bởi mrcoinguyen Xem bài viết
    ờ!thế thì giống lớp mình rồi:-j!mọi người vừa học vừa chơi 7x,5x,10x,12,15x có cả:-j!sao mọi người vẫn chơi được cùng nhau?!thì mình cũng đâu có nói là chỉ train 1 mình:-j!ý mình là bạn thấy mọi người hơn cấp sao không phấn đấu được như người ta mà còn ý kiến rằng đời bất công vs xã hội không công bằng:-j!đòi cào bằng xã hội:-j
    Nhưng b phải hiểu là ở cái bản CB n~ ng` chơi trc' lúc fix thì đc nhân exp cao hơn rất nhiều sau khi fix lại...n~ ng` chơi sau chả bị thiệt hay sa0..k lên đc lv cao sau này bản OB lại lớ ngớ...thêm nữa...rớt đồ của VMS k giống ở GMS đấy là 1 vấn đề lớn đấy...

9. tỉ lệ rớt đồ cao quá, tỉ lệ rớt vật phẩm lại thấp, nhiều con đánh mãi chả rớt ra cái gì (ví dụ con kì dị ở khu rừng cá sấu ấy)

nói chung là x1 hết
    nếu muốn lên lv nhanh thì đi PQ hoặc đi làm nhiệm vụ
    hồi trước tôi đánh chỉ để đi làm nhiệm vụ và đi pq thôi đó
    nếu thiếu tiền thì tự kiếm đồ mà bán
    ví dụ như tôi hồi trước đó : mua được cung 30 + 7 = 500k
    lên 4x có cung khác dùng bán được 1m2
    còn sách ép đồ nữa giá đúng như VMS hồi trước đó
    các bạn biết tôi đanh 2 con 5x mà tôi tích tiền được đến 7m không
    đó là do sự kiên trì tích lũy dần dần
    các bãi quái thì nếu kiếm đồ thì tự tìm 1 party hoặc tự train 1 mình ý

chốt lại 1 câu cuối:
    nếu bạn nào muốn lên lv nhanh hoặc nhiều tiền thì sang FMS,GMS hay MSSea mà đánh nha

Family Outing

Trang 12 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Về Vấn đề drop và drop list....
    Bởi hwaibi trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 18-11-2012, 14:21
  2. Drop Closed Beta và Drop Open Beta như thế nào đây?
    Bởi seakill3r trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 13-07-2012, 18:00