Trang 10 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910111220 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 356
    xàm vãi cha
    up 200 ở close beta có cái j` đâu mà cug~ nói
    rate ít cug~ la rate nhiu` cug~ la
    xàm

Trích dẫn Gửi bởi pumpkin2 Xem bài viết

Bắt bẻ ? Ai bắt bẻ ? Mà cho dù có là bắt bẻ thì cậu cũng phải chịu vì cái này là chính tay cậu post lên cho toàn 4rum đọc.
    Còn về hỏi , cậu hỏi gì ? Cách làm đã có hidden street.Vật phẩm thì đánh 1 chút là ra , còn nếu cậu lười tới mức đánh đc 1-2 phút đã bỏ thì đừng đổ lỗi cho người ta không giúp mình mà hãy hỏi vì sao mình không chăm lên ấy.Còn về rate , nói như cậu thì toàn thể cái GMS là "những người không thích chơi rate bình thường" ?
    Mình xin lỗi bạn 1 câu vì mình k lười kiểu đó, xăng pha nhớt, mình nếu đã đánh thì mình đánh cho ra, cò không đánh đc thì mình hỏi thẳng, mình chưa "ngu" đến mức bot time ra bãi để xin item, làm thế để nó chửi cho cái tội ngu ah

thôi bây giờ tóm gọn =]]z Tét trở về lv1 đua nhau train.. khỏi ai phàn nàn =]]z [ tại nhìu ah nghĩ hỉu bít ~ cứ thích nã mý đứa member ~ ]

mình thích tỷ lệ 1 x 1 x 1 như thế có cái thú vui tao nhã cầy cuốc ... Nhưng vẫn muốn xin link FMS về thử nghiệm ai có cho mình nhé !

Nó tạo topnic này mà không bik nhục, CB mà nó lảm nhảm như OB làm như nó tri thức lắm, chả khác nào thằng trẻ trâu.
    [email protected] blah blah blah Có gì thì pm mình sẽ giúp trong khả năng của mình!
    ...£öD€š§†är...

Trích dẫn Gửi bởi panda9712 Xem bài viết
    Mình xin lỗi bạn 1 câu vì mình k lười kiểu đó, xăng pha nhớt, mình nếu đã đánh thì mình đánh cho ra, cò không đánh đc thì mình hỏi thẳng, mình chưa "ngu" đến mức bot time ra bãi để xin item, làm thế để nó chửi cho cái tội ngu ah

Thế cậu nói xem cậu hỏi nói cái gì mà nó k trả lời ?
    Cách làm quest không , item cũng không , cũng không phải do cậu lười .Vậy là do cái gì ?

Exp x1 Drop x1 meso x1
    nhưng nên có event x2 vào thứ 7 và chủ nhật nữa
    event kéo dải chừng 2~3h đồng hồ là được rồi
    ▬▬▬▬▬▬▬▬▬~ஜ۩۞۩ஜ~▬▬▬ ▬▬▬▬▬▬

Thế cậu nói xem cậu hỏi nói cái gì mà nó k trả lời ?
    Cách làm quest không , item cũng không , cũng không phải do cậu lười .Vậy là do cái gì ?
    cha google bác google biết tất cả
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Trích dẫn Gửi bởi PiNgok Xem bài viết
    cho hỏi FMS trang web là gì nhé ... Mình muốn chơi thừ FMS ấy mà
    có 1 sv FMS mởi ra nè F2 http://magicms.zapto.org/?page=index thik nước ngoài thì http://maple.extalia.net F2

1.Up kiểu chậm nản , chả muốn làm , chán ~> bỏ game ~> vào game chỉ toàn vào Fm tám.

Up chậm quá đi PQ nản , chả ai muốn đi nữa , còn hồi VMS VNG thì PQ thiếu tiền , thiếu HP/MP , giành nhau mà xin tiền các anh trai/chị gái đại gia, nhục mặt chết đi đc

Phải nâng rate lên 1 chút thì mới gọi là "chơi" chứ không phải "cày", cảm giác mừng rỡ khi lên lv thì vẫn còn cậu ạ
    Tại chưa muốn nói thôi chứ còn vô số điều còn nói , mà xem tớ phản bác xong thì im lặng nhé kẻo ăn gạch đấy
    P/S : Nếu rate thường đã ổn thì GMS - 1 sever MS có bản quyền đàng hoàng nó chả phải nâng rate lên làm gì
    bạn kiếm cái FMS nào mà chơi cho khỏe không thì tự kiếm bộ cài mà chơi off

Trang 10 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910111220 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Quest Mercedes] Người bạn của Monarch (Low Level Quest)! HELP!!!
    Bởi littlechen123 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 24-02-2013, 22:19