Trang 14 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314151624 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 356
    Trích dẫn Gửi bởi ladythieumoney Xem bài viết
    exp3 đê nếu bạn yeu vietnam maplestory thi exp x1000 đi nua~ thì ban cung~ van ~chơi thôi
    đúng bác nói quá chuẩn ( sao phải 30 kí tự nhỉ )

ít ít thôi , 1 ngày x2 khoảng vài tiếng là vừa rồi đâu cần nguyên ngày

bạn HoangNgoc trên kia up còn nhanh gấp vạn lần tôi đấy
    nói như mày ae đòi Fix lại Exp làm gì ??? Mày dạng sư phụ rồi mà mày đi đem so sánh với newber
    [email protected] blah blah blah Có gì thì pm mình sẽ giúp trong khả năng của mình!
    ...£öD€š§†är...

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi b0tz.ilusm Xem bài viết
    bột úp mún lồi họng z... máy cái nv.. lỗi 1 nùi =.=" =]]z...ko bék đường train ~.. train thì exp nó cừ vòng vòng choáng =.=" [ nv bằng tín anh.. ko mò kịp ].. Pq... thì hĩu =]]z... lúc bên VNG thì 1h30 úp 30x thì dc.. còn bên đây =.=" 1h30 chưa lên 3x ~[ lỗi nhìu ]
    Bạn là thánh hay sao mà hổi VMS 1h30 up được lv 30...
    Cuộc đời là phù du...
    Thế gian như giấc mộng...

Trích dẫn Gửi bởi ladythieumoney Xem bài viết
    exp x3 đê nếu bạn yeu vietnam maplestory thi exp x1000 đi nua~ thì ban cung~ van ~chơi thôi
    200 solo pink bear nè
    thắng ko mới là vấn đề bàn cãi
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Trích dẫn Gửi bởi Byakuei Xem bài viết
    Thật sự cũng không hiểu tại sao các bạn muốn chơi mà up lv nhanh như thế, nếu muốn up lẹ lên 200 thì thôi qua FMS chơi cho rồi, thôi để liệt kê cho xem những thiệt thòi khi up mau nhé.
    1. Up kiểu đó lên lv 200 rồi hết chuyện làm, chán--> bỏ game--> khi đó vào game chỉ toàn vô FM mà tám
    2. Up nhanh quá không ai thèm đi PQ cả, trong khi đó hồi trước ở VMS thì tranh nhau, giành nhau slot đi PQ, vui chết đi được
    3. Phải như thế thì mới tạo được cảm giác khác biệt, vô cùng mừng rỡ khi lên lv hay chuyển job vì có skill mới v..v
    Tại nghĩ chưa ra thôi chứ còn vô số điều nữa cần nói, mà xem mấy lý do trên xong thì đừng có mà đòi exp gì nữa kẻo ăn gạch đấy.

Còn về vấn đề drop meso, equip cũng thế, lặn lội mồ hôi nước mắt kiếm được cái scroll quý, cái equip lv cao thì mới thấy giá trị của nó, để còn vào FM bán kiếm tiền =]]. chứ ai cũng vip như nhau thì chơi làm gì??
    ăn gạch ko tao choa ăn , déc bít ma` nói , nói như mày ko nhân drop thì về ăn kức à lấy tiền đâu ra mà mua máu , nạp thẻ cũng như không vì chả ai coá tiền mà mua = meso, cả đời mới kím đc cây đèn bí đỏ hay bản đồ korea quá mà kím ra đc cũng chẵn ai mua vì tới 50m

ko nhân exp lại càng chết , nhân thì nhân 1.5 , 2 hay 3 là đc rồi chứ mà ko nhân exp thì luyện tới già mới lên 200 , mày nói lên 200 chán chứ j` , sai lầm lớn lên 200 thì skill mới pro , chán thì vào chát trong chợ tự do kìa

ngu vkl mà sủa

Trích dẫn Gửi bởi Imde546855 Xem bài viết
    nói như mày ae đòi Fix lại Exp làm gì ??? Mày dạng sư phụ rồi mà mày đi đem so sánh với newber
    sai bét ta là dạng đi tám . Sư phụ là kiểu sáng lv 1 tối lv 100 như mấy anh bên GMS - hùi mới ra demon, mer,canon ấy
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

e mắt bị bù lệch ăn à ,k thấy con boss die rồi à

up chậm dễ nản lắm! Nâng thêm mấy rate nữa vui hơn

Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    thắng ko mới là vấn đề bàn cãi
    đúng , 200 bít đâu thua

Trang 14 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314151624 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Quest Mercedes] Người bạn của Monarch (Low Level Quest)! HELP!!!
    Bởi littlechen123 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 24-02-2013, 22:19