Trang 16 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 6141516171826 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 356
    Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    mi biết cái em trong clip là ai ko ? và nó ở sv nào ko chắc nó ở KMS ko ? hay PMS của KMS?
    Nếu là KMS thì số tiền đầu tư acc đó và đồ nó có được KO BAO GIỜ CÓ MS CHÍNH THỐNG NÀO CÓ ĐƯƠC... NGOẠI TRỪ KMS
    ê nói gì thì nói cho ro~ ,nói gì cha đọc hỉu dc

mà cho hỏi cái là khi nào mới có class mới nhất vậy, mấy class này chơi bên nước ngoài 2,3 con òi

Trích dẫn Gửi bởi b0tz.ilusm Xem bài viết
    Ơ bạn này chịn bạn train x1 là chịn of bạn.. mình là thánh hay hk trời mới bék =]]z
    thế cash shop mở thẻ x2 [ zới event x2 ] ko cánh lúc mà train à ~ [ hùi đó chơi sao giờ nói lại vậy hì hì ]
    GMS đã bỏ thẻ x2 ra khỏi cashop rùi, chỉ có event bán thôi..nên chắc ko dùng đc nữa đâu
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Trích dẫn Gửi bởi Imde546855 Xem bài viết
    1h30 lên 3x tao nói mày SP là SP chỗ đó đó, 1h30p lên 3x ý mày nói là lúc chưa fix Exp ah
    nhân exp tới 45 lận ko lên 100 cũng ngộ
    chứ mày nghĩ fix exp bà nội noá lên 100x trong 1 ngày à

Trích dẫn Gửi bởi b0tz.ilusm Xem bài viết
    zạ thưa mẹ con xài x2 .. con đi pq.. hùi bên đó pq.. tui nó đi nhìu con train lẹ ạ.. ..
    em đâu phãi thánh thần gì đâu. có sau nói zị mà chị chị này kêu em thánh em hk dám nhận đâu ạ.. đùa hoài hihi
    F2F2F2F2F2F2F2F2F2F2F2F2
    bạn mà lên 3x trong 1h30p tui chết nghay tức khắc, hồi đó y như tui ko bit đi pq à, đi mất bao nhiu phut mà dc bao nhiu exp mà lên 3x

Trích dẫn Gửi bởi ladythieumoney Xem bài viết
    ê nói gì thì nói cho ro~ ,nói gì cha đọc hỉu dc
    Người đó chưa chắc là ở KMS, có thể là 1 PMS up theo KMS.
    Mà nếu là ở KMS thì số tiền đầu tư cho acc đó, số time bỏ ra dân VN mình ko tưởng tượng nổi nếu quy ra tiền Vn đâu.
    Chưa kể KMS khác xa GMS, cơ bản KMS damg nó đã cao, đồ độc thì đầy... Game mình dựa theo GMS nên muốn có đc khả năng cỡ nó số tiền bỏ ra phải gấp x10, 20 lần
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Trích dẫn Gửi bởi ruby1998 Xem bài viết
    mình đồng ý với bạn ^^ mỗi lần đi PQ GQ hay MC mọi người tranh nhau thế vui biết nhiêu dc train cùng mọi người nữa ^^
    Đi PQ tranh nhau slot mà vui à thằng lv cao nó k cho lv thấp đi k cay cú mới là lạ. Chả thấy vui ở đâu. Cứ để EXP up lv giống của GMS bây h đi. Ai mà thích kiểu của VMS ngày xưa của cái công ty VINAGAME đấy thì có sever MS troll đấy sv MS cổ nhất hiện nay màn hình đăng nhập cũng ngày xưa giống VNG luôn về đó chơi lấy lại cảm giác tranh slot đi PQ

Trích dẫn Gửi bởi beli112711kute Xem bài viết
    lũ gà là thế , tiếng nó nó ko hỉu mà còn đi tám
    bên đây tao train chưa đc 30 phút lên mẹ 45 rùi
    zạ thưa mẽ.. tín Anh ..Tín Thái Em đâu hỉu như anh dc...[ chắc giỏi tín lắm đấy =]]z ] [ đừng đụng chạm nhé ko ai đụng ai hết nhé.. đụng là có cơ hội phàn dây]
    anh hỉu tín dog sao em dám hĩu dc =]z]

ôi trời nếu lúc trc vms k bị xóa thì zờ fe rồi

nhân exp tới 45 lận ko lên 100 cũng ngộ
    chứ mày nghĩ fix exp bà nội noá lên 100x trong 1 ngày à
    mày có hiểu ý nghĩa của từ 100X không? Trẻ trâu? Giờ Fix Lại Exp x1x1x1 hết, chấp ông nội mày luyện lên 5x trong 1 ngày đó Con thú.
    [email protected] blah blah blah Có gì thì pm mình sẽ giúp trong khả năng của mình!
    ...£öD€š§†är...

Trang 16 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 6141516171826 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Quest Mercedes] Người bạn của Monarch (Low Level Quest)! HELP!!!
    Bởi littlechen123 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 24-02-2013, 22:19