Trang 27 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 172526272829 ... CuốiCuối
Kết quả 261 đến 270 của 356
    Trích dẫn Gửi bởi sangpham1212 Xem bài viết
    Nói túm lại (Xin lỗi mấy bạn yêu maple) nhưng từ cái lúc chơi cái bản CB của herogame này, thất vọng tràn trề. Thất vọng từ cái trong game đến ngoài game. Từ cái exp, drop rate, lag, dis, lỗi map lỗi pq...tất tần tật những cái trong game cho đến cái khâu tuyển đám nhân sự cho cái diễn đàn này (xin lỗi phải nói câu này vì mình đã dõi theo những comment cho đến nhưng thông báo của Smod và mod, phải nói là không có cái nào ra hồn, không có cái nào gọi là chuyên nghiệp). Thất vọng từ A-Z.

Mình không tin open beta sẽ chơi ngon lành được. Sẽ phải mất một thời gian sau đó nữa.

Xin lỗi mọi người yêu maple một lần nữa, nhưng mình là người chơi nên có quyền nêu ý kiến.
    Tuyển là tuyển Smod hay Mod theo nguyện vọng là nhiệt huyết.
    Như bạn nói đấy cái gì cũng phải làm 1 thời gian mới quen, mới chuyên nghiệp!!!
    Kể cả khi đi làm khi chuyển qua 1 công ty cùng 1 việc làm người ta còn phải cần thời gian để thích ứng
    Nếu bạn giỏi, bạn pờ zồ, sao không tranh quyền làm mod vs smod ??? Vài người cũng chỉ được ngồi nói suông!
    Và Close Beta là để check lỗi, than phiền báo lỗi là 1 chuyện, chỉ trích là chuyện khác.
    CloseBeta chỉ để checkgame và test lỗi chứ không phải bản chính thức mà ở đó kì có kì kẹo hoài...

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi MKGhost13 Xem bài viết
    Vì thế mới có vụ giết Zakum trong 30s.... F8 F8 F8
    Cái clip Mechanic Kill Zakum đấy... dame giựt lên 1m8 ( Clip vào ngày 14/7, ở phiên bản 1.2.137 update Tempest phần 2 vào ngày 12/7 )
    Cuộc đời là phù du...
    Thế gian như giấc mộng...

3. _ Giờ vào Game đi đâu cũng toàn 5 - 10x .... đụ mẹ lếch cái xác LV 10 đi .
    _ Tụi mày nói thì giỏi ngon đỗi ID LV 10 của tao nè ?

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi bietkhocviem Xem bài viết
    _ Giờ vào Game đi đâu cũng toàn 5 - 10x .... đụ mẹ lếch cái xác LV 10 đi .
    _ Tụi mày nói thì giỏi ngon đỗi ID LV 10 của tao nè ?
    Đấy là vì bạn ko biết cách train... nếu biết cách train thì chẳng đến nổi này...
    Cuộc đời là phù du...

Trích dẫn Gửi bởi taolakem Xem bài viết
    Tuyển là tuyển Smod hay Mod theo nguyện vọng là nhiệt huyết.
    Như bạn nói đấy cái gì cũng phải làm 1 thời gian mới quen, mới chuyên nghiệp!!!
    Kể cả khi đi làm khi chuyển qua 1 công ty cùng 1 việc làm người ta còn phải cần thời gian để thích ứng
    Nếu bạn giỏi, bạn pờ zồ, sao không tranh quyền làm mod vs smod ??? Vài người cũng chỉ được ngồi nói suông!
    Và Close Beta là để check lỗi, than phiền báo lỗi là 1 chuyện, chỉ trích là chuyện khác.
    CloseBeta chỉ để checkgame và test lỗi chứ không phải bản chính thức mà ở đó kì có kì kẹo hoài...

Nói như cậu thì chỉ cần "có nhiệt huyết" là vào đc , cho dù tính cách có lẳng lơ thế nào , dù có hồ đồ thế nào ? Mà nói thật tớ chả thấy cái nhiệt huyết cậu nói ở đâu =]
    Người ta không làm vì người ta biết : mình không có đủ khả năng để làm.Hoặc như tớ là chả muốn làm vì cực rắc rối =] Nói đúng hơn , lúc đầu cứ tưởng làm mod khó thế nào cơ , chứ type vài dòng giả tạo rồi đc lên làm mod thì tớ nghĩ mình cũng nên đi đăng kí làm mod thôi =] Có khi lên thành Smod , hay Half-Admin luôn ấy nhỉ =]
    Đây , chính cái thời gian này , thời gian game còn lỗi mới phải chỉ trích người điều hành để fix lỗi / sửa những điều sai mình làm , để khi ra mắt chính thức sẽ có kinh nghiệm và k bị chọi gạch =] Đã làm mod/Smod là phải chịu =]

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi pumpkin2 Xem bài viết

Nói như cậu thì chỉ cần "có nhiệt huyết" là vào đc , cho dù tính cách có lẳng lơ thế nào , dù có hồ đồ thế nào ? Mà nói thật tớ chả thấy cái nhiệt huyết cậu nói ở đâu =]
    Người ta không làm vì người ta biết : mình không có đủ khả năng để làm.Hoặc như tớ là chả muốn làm vì cực rắc rối =] Nói đúng hơn , lúc đầu cứ tưởng làm mod khó thế nào cơ , chứ type vài dòng giả tạo rồi đc lên làm mod thì tớ nghĩ mình cũng nên đi đăng kí làm mod thôi =] Có khi lên thành Smod , hay Half-Admin luôn ấy nhỉ =]
    Đây , chính cái thời gian này , thời gian game còn lỗi mới phải chỉ trích người điều hành để fix lỗi / sửa những điều sai mình làm , để khi ra mắt chính thức sẽ có kinh nghiệm và k bị chọi gạch =] Đã làm mod/Smod là phải chịu =]
    Không biết nghĩ sao chứ Jun nghĩ lại thì thấy ko cần là mod để giúp mọi người trên 4rum...
    Một kinh nhiệm rút ra là "Khi mong muốn thứ gì đó, người ta nói rằng sẽ làm việc gì đó thật tốt, nhưng khi đã có nó, họ lại quên chính những gì mình đã nói"
    Cuộc đời là phù du...

page 27 =.=" ... Những gì cần nói đã nói hết
    và giờ là lạc đề.... hờ hờ
    trả thớt cho các bạn ...
    ♫ You're the apple of my eye ♫

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi Junchan Xem bài viết
    Đấy là vì bạn ko biết cách train... nếu biết cách train thì chẳng đến nổi này...
    x1 mà PQ lỗi nhiều+ không sang được NLC thì train lên 7x cũng mệt đấy đã thế con rs acc thì rảnh đâu mà train F3
    Chữ kí à
    s2Aliens2 - Hero - Newlife - Cas
    Lupacachi - Paladin - VietAlliance - Gla

9. Trích dẫn Gửi bởi Junchan Xem bài viết
    _ Del Acc đi tạo lại chúng ta cùng train

sau bigbang ghét bọn nx vì nâng rate lên ghê quá, up 70 trong có 2 ngày, nhớ lại hồi xưa lên được 100 mà bao nhiêu người chúc mừng vì lên được 3 số

Nếu được mình mong herogame giảm rate xuống x0.2x0.2x0.2, thế mới hay

Trang 27 của 36 Đầu tiênĐầu tiên ... 172526272829 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Quest Mercedes] Người bạn của Monarch (Low Level Quest)! HELP!!!
    Bởi littlechen123 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 24-02-2013, 22:19