Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 26 của 26
    Trích dẫn Gửi bởi _Marvelous_ Xem bài viết
    mình xài win 7 và chạy mượt vô đối
    Nói trước nhé ,nếu có mấy bạn dùng win 7 như bạn này thì hãy nói chi tiết bản win7 của mình để tôi còn xem có phải lỗi do từng bản không ok

Trích dẫn Gửi bởi blackpearl Xem bài viết
    Nói trước nhé ,nếu có mấy bạn dùng win 7 như bạn này thì hãy nói chi tiết bản win7 của mình để tôi còn xem có phải lỗi do từng bản không ok
    mình hồi trước cũng xài bản như bạn mà đâu có sao, lỗi này là do driver, bạn cài win thi win nó tự nhận, nhưng có vẻ driver k đúng. bạn update driver bằng trình update của windows đi. Hoặc xài đĩa main. cập nhật xong thì chạy file setup trong thư mục cài maple.
    chúc bạn thành công

Trích dẫn Gửi bởi cong828902 Xem bài viết
    mình hồi trước cũng xài bản như bạn mà đâu có sao, lỗi này là do driver, bạn cài win thi win nó tự nhận, nhưng có vẻ driver k đúng. bạn update driver bằng trình update của windows đi. Hoặc xài đĩa main. cập nhật xong thì chạy file setup trong thư mục cài maple.
    chúc bạn thành công
    giúp xong còn cười "" trêu ngươi à , mà cái update driver bạn nói tôi update hết rồi bh search tìm driver mới không có nữa

tải lại game nhà tôi bt @@................................................ .............................

Trần đời ghét nhất đứa nào đã giàu còn đi lừa đảo.
    Tớ ko thích nhạc hàn. ( Ghét cay đắng, đặc biệt là các bạn trai thích make up và ăn mặc như con gái)
    Tớ thích phim tâm lý xã hội của hàn Quốc, yêu mến người hàn. ( sự quyến rũ của người vợ, Gia đình đá quý, Những nàng công chúa nổi tiếng, Ghét phim chuyển thể từ truyện tranh vì nó quá vớ vẩn.)
    http://www.youtube.com/watch?v=eyrac...yer_embedded#!

Trích dẫn Gửi bởi laplilo Xem bài viết
    tải lại game nhà tôi bt @@................................................ .............................
    Cho hỏi bạn có thói quen không đọc hết cmt đã có mà đã cmt luôn từ bao giờ thế bạn không thấy cái dòng tôi cmt à
    Lần sau vào topic nào thì hãy chú ý đến cái nội dung nhé , không ai cần hỏi bạn là bạn vào được game mà không bị lỗi gì đâu
    OK!

Trích dẫn Gửi bởi duongmanh9x97 Xem bài viết
    tải microsoft về là ok ........................
    tùy thôi có phải máy nào cũng thế đâu nói. Mình chơi win 7 thì chả làm sao cả nếu như k được thì nên cài về win xp đi
    Nhân nhượng với hacker Là tàn nhẫn với bản thân

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Các Chủ đề tương tự

1. [Hướng dẫn] Hướng dẫn sửa lỗi Error code -2147467259 ( Unspecified error)
    Bởi caramen trong diễn đàn Hướng dẫn chung
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 15-09-2013, 11:39
  2. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 02-11-2012, 14:28
  3. lỗi (error code: -2147467259 (Unspecified error))
    Bởi heousieumap1 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 25-06-2012, 22:25