Kết quả 1 đến 9 của 9

Lỗi SP khi Chuyển job ( Mong GM fix dùm mình gấp )

Tình hình là mình chuyển job 1 lên job 2 lúc chưa tăng hết điểm nên skill quả cầu chỉ mới có 1 point mà chuyển job xong thì có 1 SP không tăng vô được skill nào hết.

Mong GM fix cho em gấp

à là do mất 6sp nên bạn cứ nâng 6 điểm sp vào job 1 rồi mới cho bạn nâng skill job 2 đó bạn à quả cầu lữa 6 điểm cho vào ấy thế là xong bạn có thể nâng skill job 2 rổi đó tổng cộng quả cầu lữa 7 điểm
    WE ARE DARK DREAMS
    WE ARE FAMILY
    SHIN IS THE BEST
    Try Together - Live Together - Develop Together

Each of us is special in our own unique way
    •.ღ°• ๖ۣۜCửa ๖ۣۜHàng ๖ۣۜCỏ ๖ۣۜMật - Nơi mua sắm title cho bạn •.ღ°•

Theo ý bạn nói chắc mình phải bỏ acc lun quá, tự nhiên 7 điểm đó là điểm cua job2 mà nâng vào job1 vậy job2 mất hết 7 điểm, vậy chơi ms để làm gì nữa?

Cày lên lv32 đối với các bạn là con số nhỏ, nhưng để lên dc 32 là con số rất to đối với mình

Mong có Gm nào xem xét và xử lý cho mình

Thân

ukm nói chung là bạn bị mết ko 6 điềm ở job 2 nguyên nhân là do job 1 bị mất 6 điểm ko sao đâu tu sĩ chịu khổ lên lv 33 rồi khỏe liền hà ko có thì kêu ai đó có lòng hảo tâm kéo dùm bạn 2 lv sau đó khỏe re djk train 1 mình dc rồi đó bạn
    WE ARE DARK DREAMS
    WE ARE FAMILY
    SHIN IS THE BEST
    Try Together - Live Together - Develop Together

Each of us is special in our own unique way
    •.ღ°• ๖ۣۜCửa ๖ۣۜHàng ๖ۣۜCỏ ๖ۣۜMật - Nơi mua sắm title cho bạn •.ღ°•

Vậy thì chơi acc này còn ý nghĩa gì nữa mất tận 6 điểm

mình lên 37 thừa 21 SP này không + được tý nào chưa kể max skill quả cầu là 15 không lẽ mình vung 15 sp vào đấy chỉ để được cộng skill job 2 à

~~, huhuhu, cái này rối răm quá, chưa GM nào mún giải quyết ý, nên hiện tại k biết phải làm sao

suốt ngày dùng vuốt mà đánh quái nản vl

---------- Post added at 05:26 AM ---------- Previous post was at 05:23 AM ----------

Nghĩa là bây giờ muốn Cộng skill bình thường thì cho quả cầu lên 7 hả ??? hay là ntn

có ai biết chuyển job 2 của job dawn warrion k
    Nhẹ Nhàng Như Làn Gió