Kết quả 1 đến 6 của 6

[Hỏi Đap]Admin vào cho mọi người hiểu hơn về vấn đề bảo trì nhé

Mình muốn lập topic này lâu rồi , nhưng trải wa một thời gian theo dõi từ CB đến OB thì mình thấy rằng " BẢO TRÌ" là một vấn đề như cơm bữa mà mọi game thủ phải trai wa .
    - Vậy vấn đề ở đây là ........................................ " BẢO TRÌ " để làm gì ??
    + Bảo trì để fix lỗi ? " Vậy đã hết lỗi chưa "
    + Bảo trì để hết lag ? " Vậy đã hết lag chưa "
    - Mỗi lần lag thật lag thì nghe thông báo bảo trì mình rất vui nghĩ rằng bảo trì xong là co thể chơi tiếp rồi , thật là ngây ngô đúng không các bác , suy nghĩ thế mà quên đi rằng chơi được rồi nó lại lag nữa và thế lại "BẢO TRÌ" nữa , làm cho mình thấy " BẢO TRÌ " = " GIẢI TÁN " sv để hết lag rồi Gamer vào chơi tiếp đông quá lại " GIẢI TÁN " nữa , vậy cho hỏi ADMIN là " BẢO TRÌ " là như thế nào ??

Bảo trì La chuyện Đuong nhiên rồi bạn à! Hiện tại mọi chuyện rối rắm lắm, sẽ hoàn Thiện trong thời gian Sớm nhất.
    mãi mãi chờ em luv u 4ever Nothing s gonna change my love for you- All you need is love
    WINDY LOVE PINK FOREVER

Trích dẫn Gửi bởi sh3n123 Xem bài viết
    Mình muốn lập topic này lâu rồi , nhưng trải wa một thời gian theo dõi từ CB đến OB thì mình thấy rằng " BẢO TRÌ" là một vấn đề như cơm bữa mà mọi game thủ phải trai wa .
    - Vậy vấn đề ở đây là ........................................ " BẢO TRÌ " để làm gì ??
    + Bảo trì để fix lỗi ? " Vậy đã hết lỗi chưa "
    + Bảo trì để hết lag ? " Vậy đã hết lag chưa "
    - Mỗi lần lag thật lag thì nghe thông báo bảo trì mình rất vui nghĩ rằng bảo trì xong là co thể chơi tiếp rồi , thật là ngây ngô đúng không các bác , suy nghĩ thế mà quên đi rằng chơi được rồi nó lại lag nữa và thế lại "BẢO TRÌ" nữa , làm cho mình thấy " BẢO TRÌ " = " GIẢI TÁN " sv để hết lag rồi Gamer vào chơi tiếp đông quá lại " GIẢI TÁN " nữa , vậy cho hỏi ADMIN là " BẢO TRÌ " là như thế nào ??
    Chỉ cần GM fix lại cái rate drop là đc rồi

---------- Post added at 02:40 PM ---------- Previous post was at 02:38 PM ----------

Online rồi kìa .....lại 30 char
    Chỉ cần bảo vệ được mọi người, thì chuyện gì tôi cũng làm.Nhưng mà...loại sức mạnh thế này...thì tôi không cần! Nếu các người muốn tôi thừa kế những sai lầm đó,thì tôi...chính tay tôi sẽ hủy diệt nhà Vongola !!

Đang ở
    Dance with Balrog
    Mình là người dễ tính, hiền lành từ trước đến nay, nhưng bây giờ cũng bắt đầu thấy hơi khó chịu. Hi hi hi---
    Some men just want to watch the world burn

Mà góp ý với GM, Bảo trì thì báo 1 tiếng cái, cứ đùng đùng tắt server chả thông báo cái quái gì cả, làm vừa bị rollback 4 lv, hơi bị bực rồi đấy.

Đang ở
    Dance with Balrog
    Giờ server có online lại cũng đ** dám vào mà grind
    Some men just want to watch the world burn