Trang 14 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 412131415 CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 148
    Trích dẫn Gửi bởi sumisoup Xem bài viết
    bị điểm 1 địa bố cấm net đến hết học kì 1.Xin bố 1 ân huệ để thưởng thức ver 111 vào tối thứ 6.cuối cùng ad lại blah blah sự cố blah blah kéo dài blah blah cuối tuần.Rồi sáng hôm nay trốn bố lên net vẫn chưa dc mà lại bị bố phát hiện,may mà nói chuyện blah blah làm hết bài tập blah blah rồi bố cho chơi,tối lên mong up rồi cuối cùng đời đếch là mơ mặt like a dog bố vào bảo ngày mai mày nghỉ tập trung vào học hành rồi blah blah,sau 1 giây thẫn thờ thoáng qua ý nghĩ thấy giận ad quá....
    Tội quá !! em lớp mấy

Đang ở
    SaiGOn Guild ♥
    lâu quá T^T
    Ad ơi cố lên
    Lần sửa cuối bởi lphuongmai, ngày 17-11-2012 lúc 21:38.
    ( 。◕ ‿‿◕)づ ♥ Yubi ♥ - ♥ SaiGOn Guild ♥ - ♥ Evan ♥

mình còn 30 bài hoá,45 bài văn,16 bài toán và 72 bài vật lý,chỉ mong game up nhanh mà mãi vẫn không có tiến triển,ngày cuối tuần phải lao đầu vào học chán

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi langtuck Xem bài viết
    mà Mod ơi em tưởng lên phiên bản mới chạy cái auto úp đết xong là zô đc game mà. sao có người kêu là tìm link đao về vs chơi đc. em dùng D com 3G chắc đao link 20p mất 5 chục thẻ việt theo quá. Mod xem giải quyết thế nào nhé.
    Thường thì autoupdate chỉ chạy nếu update lên khoảng 3 version trở xuống thôi bạn ạ
    Còn chúng ta up 1 lúc 14 version
    Bắt buộc phải cài thẳng bản mới thôi
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

trời ạ h đao lại ư. hix bây giờ có link chưa cho em đao dần dần.

---------- Post added at 02:36 PM ---------- Previous post was at 02:35 PM ----------

em về del cái cũ nhé xong đao lại là ô kê hả.

Bao h mới được chơi nhỉ mở lại trang chủ từ hôm qua rồi mà sao bây giờ vẫn chưa thấy thông báo gì thế

Ôi trời đất !! Đợi đến phát mệt rồi !! Đợi từ hôm thứ 2 ..... lường trước thể nào cũng "tạm ngưng đến ngày ......" ..........Liệu Admin hứa rồi đến cuối tuần có đúng không?? suốt mấy ngày nay . Admin im ắng không thấy có tin tức gì cả , trên page Facebook, trên Diễn đàn cũng không thấy thông báo mới .......... liệu phải lùi ngày tiếp không , có được thưởng thức Ver.111 không? Mong quá dù sao cũng chúc Ad hoàn thiện trong ngày mai (Chủ nhật 18/11/2012) ... Cố lên Ad HRG !!
    Herogame 5ting !
    I love Maple Story by my heart !!

Mấy bạn ko hiểu từ "cuối tuần" nghĩa là gì à
    Bây giờ là thứ mấy, mới thứ 7, đợi mai mà ko có thì hãy réo, chọt chọt nhột cả tai

Vo'i tiến độ như thế này thì có lẽ tối nay sẽ không ra .... Chỉ mong chờ vào sáng mai thôi mà mấy bác nóng lòng quá nhỉ

tớ mọc cả tấn râu rồi đây này. he he. (mặc dù tớ là girl)..chắc sắp thành lão bà bà..F2

Trang 14 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 412131415 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-03-2013, 18:03