Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 56

Chủ đề: Cảm nghĩ về Game

Đang ở
    Knight Stronghold
    Trích dẫn Gửi bởi maplervn01 Xem bài viết
    ôi thôi PQ F3, mình thấy mỗi PQ lv cao còn chia ra các cấp độ easy -> hell mode, nếu mà chia theo lv thì quả thật tốt nhất là nên pt vài thằng lv thấp cho nó hưởng lv, còn k thì ngồi xem quái đi đi lại lại cả đám
    PQ nào thế bạn

Cái đó là Aswan Liberation War nhé

nói chung là mình thấy nhiều bạn nói game bị lỗi nên bỏ game thì mình cũng thấy tội mấy bạn vì mòn mỏi chờ đợi maple trở lại vn nhưng lại không như mong muốn.Mình không biết dc cảm giác của các bạn vì mình đã bị lỗi bao h đâu.mình thấy ad nói là ver 111 sẽ fix hết tất cả lỗi và mình nghĩ như thế thì sẽ tốt cho các mem hơn vì vừa dc ra ver mới vừa dc fix hết lỗi.thêm nữa là mình ko bao h ko tin ad với các mod cả,nói chắc như đinh đóng cột,với lại mình cày mới xấp xỉ 30 và mới có lớp 7(liên quan không nhể) nên chả có gì để mất cả.
    CHỐThương châm của mình là CHƠI CHO VUI

Đang ở
    BT
    Hajz, chủ thớt yêu game thế mà ko trụ nổi...ta đây đầu bốc khói mà vẫn onl...

Trích dẫn Gửi bởi admin Xem bài viết
    Bạn đưa vào box cảm xúc thì nên đặt tiêu đề hợp lý 1 chút nhé, nếu có ý kiến đóng góp có thể đưa vào box giải quyết cv.

Bạn có là một nhok tuổi teen thì BQT vẫn nghe lời nói của bạn, là gamers thì bình đẳng không phân biệt tuổi tác, nên bạn đừng nghĩ ngợi về tuổi làm gì, bạn càng nhỏ thì càng được quý.

Thân.
    Vâng e hứa với Admin e sẽ quay lại 1 ngày không xa e cảm ơn Admin đã làm ra Maple Story này cho chúng e chơi và cảm nhận e cảm ơn

---------- Post added at 04:14 PM ---------- Previous post was at 04:08 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi maplervn01 Xem bài viết
    Em cũng nên biết rằng đội ngũ của VNG là hàng trăm người còn đội ngũ của herogame là chưa đến 10 người, em không thể so sánh chất lượng của 2 bên như thế đc . Họ fix game đã vất vả, nay chống hack còn vất vả hơn, gamer thì cứ báo lỗi liên tục nhưng biết đâu họ phải ngày đêm fix game để chúng ta chơi... Chẳng ai cảm ơn chỉ thấy ca thán nhiều !! F3

Tốt nhất là nên đợi 1 thời gian sau đội ngũ của heroG chiêu mộ thêm nhiều nhân tài, lúc ấy nó sẽ hoàn thiện và phát triển mạnh lên rất nhiều... Mong đợi ở đội ngủ HeroG đấy F2
    anh ơi anh đọc lại bài viết của e đi anh e không hề so sánh Maple Story của Hero Game với Maple Story của VNG cả vì VNG là 1 thương hiệu xuyên thế giới còn Hero Game chỉ là 1 thương hiệu Game mới được ra đời e chưa bao giờ là không tin vào AdMin và các Mod cả anh vui lòng đọc lại bài viết của e được ko ạ

---------- Post added at 04:17 PM ---------- Previous post was at 04:14 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi nhoxkute9x Xem bài viết
    Trứoc khi đánh giá hay nhận xét về ai hoặc bất kỳ thứ gì thì điều đầu tiên bạn phải đặt bạn vào vị trí của họ
    Nếu bạn là Admin bạn sẽ làm gì ? Giải quyết ra sao ?
    Bạn có dám trả lời rằng : Vâng, tôi sẽ làm cho Maple hết lag, làm cho các skill hết lỗi. Làm cho tất cả mọi thứ trở nên hoàn hảo hơn
    Xin lỗi bạn, bạn có dám khẳng định không ?
    Mọi cố gắng, nỗ lực ko phải ngày 1 ngày 2 là có kết quả. Ngay cả bạn đi học cũng vậy thôi. Kiến thức được tích lũy dần dần chứ 1 ngày bạn nhét nổi kiến thức từ lớp 1- lớp 12 ko ?
    Cho dù bạn không nói, không bức xúc thì mình tin rằng Admin và các Mod cũng từng ngày, từng giờ cố gắng để hoàn thiện game.
    Khi bạn là người trong cuộc bạn mới thấy được hết những khó khăn, vất vả mà họ phải chịu đựng. Ngày ngày phải mò mẫn từng cái code, fix từng lỗi lại còn lo cho bản update mới. Rồi ngày ngày trả lời các báo lỗi, vẫn cứ phải cố gắng xin lỗi tất cả cho dù họ chửi mình, lăng mạ mình, xúc phạm mình. Nếu là bạn, bạn có chịu đựng được ko ?
    Nếu bạn thấy không hài lòng, bạn có thể chuyển sang game khác. Nhưng bạn đừng phủ nhận mọi cố gắng nỗ lực của những người đang từng ngày, từng giờ hoàn thiện game.
    Họ cũng là con người, có mắc lỗi, có sai sót. Họ cũng chỉ có 1 trình độ nhất định chứ ko phải là chuyên gia
    Đâu phải cái gì họ cũng biết, đâu phải cái gì họ cũng làm được
    Vì vậy xin đừng vội trách mắng họ. Đừng so sánh Maplevn với những Maple của nước ngoài.
    Nếu bạn đã đam mê, thì hay khắc phục khó khăn chứ đừng gặp khó khăn là chửi bới, kêu ca, chán nản
    Mình chơi Aran, mỗi skill đều phải làm Q mới có thể có. Các Q hầu hết đều bằng tiếng Anh câu dịch được câu ko. Mỗi lần làm skill lại phải google dịch, google search. Hì hục với những con quái trên 20 lv. đánh chỉ có miss. Một Q khó có khi mất cả ngày mới tìm đc cách làm. Lên job 3 thiếu skill, dame thì cùi bắp. Lần trước lỗi mình còn bị mất 5tr meso mà ko biết lý do, không lời giải thích.
    Không cần bạn phải chịu đựng như mình, nhưng khuyên bạn phải biết kiên nhẫn.
    Chờ đợi là hạnh phúc mà 000.
    Hi vọng rằng phiên bản sau sẽ hoàn thiện hơn phiên bản này
    Anh ơi e nói thật đấy chứ e không BG so sánh vs giữa người này và người kia mà sao những người không đọc bài mình lại CMT nhưng lời lẽ thế này chứ . Chán

Lớp 10 như bạn có thể quay lại GMS tạm dc mà hiện đang v118 sắp có luminous rồi .Sv Broa hoặc tại Widia mình đang chơi .Ở đó thân thiện hơn và không ko cày lv lắm cung lắm 1 ngày up lv 30 rùi
    P/S : hiện tại mình lv 133 kém bạn 1tuổi thui

---------- Post added at 09:55 AM ---------- Previous post was at 09:48 AM ----------

Lớp 10 như bạn có thể quay lại GMS tạm dc mà hiện đang v118 sắp có luminous rồi .Sv Broa hoặc tại Widia mình đang chơi .Ở đó thân thiện hơn và không ko cày lv lắm cung lắm 1 ngày up lv 30 rùi
    P/S : hiện tại mình lv 133 kém bạn 1tuổi thui

Đang ở
    Gia Bình, Bắc Ninh
    Trích dẫn Gửi bởi iMinheo Xem bài viết
    Ver111 PQ Thỏ Ngọc vẫn lv cũ , lên Ver nào mà xuất hiện Jett PQ Thỏ Ngọc mới lv50 trở lên

lúc đó là Ver112 rồi, ko biết đến bao h? (Jett ......................)

@chủ thớt : shikan cũng lớp 10 nè, nhưng vì đã chơi quen MS rồi nên ko phân biệt ngôn ngữ khi chơi, anh-mĩ-hàn (EMS-GMS-KMS) chơi tuốt (mặc dù chưa cài được cái KMS của Hàn )
    Lần sửa cuối bởi shikan97, ngày 28-10-2012 lúc 23:01.

Link truyện : Tái Sinh

Mình cũng đang phân vân quá, ko biết có nên bỏ game hay ko nữa. Bỏ thì nhớ, thì tiếc, mà chơi thì vẫn còn lỗi, chưa hoàn thiện, vs cả ko còn cái cảm hứng của hơn 2 năm về trc nữa What should I do??
    Đừng làm bạn vs tôi, đừng yêu tôi bởi sự hào nhoáng nhất thời. Hãy làm bạn vs tôi nếu bạn yêu quí con người thật của tôi F12

Đang ở
    .: Nơi đã ra đi :.
    Trích dẫn Gửi bởi peKunPogxinh Xem bài viết
    Mình cũng đang phân vân quá, ko biết có nên bỏ game hay ko nữa. Bỏ thì nhớ, thì tiếc, mà chơi thì vẫn còn lỗi, chưa hoàn thiện, vs cả ko còn cái cảm hứng của hơn 2 năm về trc nữa What should I do??
    mình rất là thích chữ kí của bạn
    Summer comes, winter fades. Here we are just the same ♥ ~

Ủng hộ cho sự tâm huyết của bạn này !
    Mình cũng nghĩ là tập trung fix cho hoàn thiện các job còn hơn là tiếp tục nâng phiên bản để rồi gặp phải lỗi.
    Lỗi + lỗi + lỗi và không bao giờ dừng lại khi BQT tiếp tục làm việc kiểu như thế này !
    Mình tâm huyết với game từ khi còn là VMS của Vinagame .. có 4 char cơ bản thôi mà sao đợt đó vui thế
    Hi vọng BQT hiểu được tâm huyết của những người chơi game, đặt địa vị của mình ở gamer để có thể hiểu và giải quyết lỗi của game !
    Thân !

EM chủ topic nc dễ thg gơm 000

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 34
    Bài viết cuối: 21-11-2012, 08:30
  2. Bạn nghĩ thế nào về cách làm việc "dây thun" của BQT game
    Bởi Jr.Darkdreams_DJen trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 47
    Bài viết cuối: 16-10-2012, 10:03
  3. định nghĩa trẻ trâu của bạn
    Bởi renamon trong diễn đàn Thảo Luận