Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 23 của 23
    mình nhắc lại mình ko dám nói cả BQT thế này thế nọ. Cũng chả dám nói các bạn ko sửa sai, đúng là các bạn có sửa sai. Nhưng có vài thứ các bạn ko có 1 bài nói vs mem và khẳng định lỗi sai 1 cách trực tiếp. Có 1 điều khẳng định đúng là BQt ngày 1 cố gắng hơn
    Mình cũng nói là viếc close top là đúng còn gì.
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Trích dẫn Gửi bởi tieuthien Xem bài viết
    Mình lấy làm thắc mắc là tại sao bạn lại không biết ai Del nick của mình. Trong khi người bị del nick khi đăng nhập lại sẽ biết là bị Ban bởi lý do gì, và tại sao do ai ban.
    1. Ảnh bạn đăng lên sử dụng dịch vụ ảnh khác chúng tôi không thể xem.
    2. Bạn cũng không nói là bạn bị del ID nào. Khi chưa thực sự biết rõ tường tận đừng nên phát ngôn gây ảnh hưởng đến một tập thể BQT như vậy
    3. Bạn Hitsugaya nên xem lại phát ngôn. Dù là bạn chỉ vào nhận xét nhưng với phương diện ngoài cuộc và chỉ nghe từ một phía, bạn không thể phán xét chúng tôi phán diện như vậy.
    4. Bạn Caubehangxom còn copy paste được dòng: "Chúng tôi có quy định. Chứ không loạn như nơi khác, bạn chơi được ở đây thì chơi. Không chơi được thì đi. Đừng làm loạn " thì chắc chắn phải có đích danh ai đã viết dòng chữ này,
    Nếu như bạn không đưa ra được các chứng cứ xác thực hơn trong vòng 24h tới.
    Tôi buộc lòng phải xoá topic này vì nó gây ảnh hưởng tới cả một tập thể BQT.
    Còn nếu bạn tìm được chứng cứ chính xác, chắc chắn BQT sẽ điều tra, xét xét vụ việc. Chúng tôi sai, sẽ nhận lỗi với bạn, và rút kinh nghiệm, Người Ban Bạn chỉ có thể là Smod và Admin nếu làm sai sẽ bị chịu hình phạt theo luật định.
    Còn nếu ngược lại thì bạn biết rồi đó..
    Thân!
    ID caubehangxom và khi mình đăng nhập chỉ có thể này http://www.upanh.com/slider/?e=malih...rt=1vx4ac2z4dt
    Còn bài viết mình có 2 bài 1 bài đã close 1 bài đã del

Đang ở
    Nhà xác bệnh viên Y Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    mình nhắc lại mình ko dám nói cả BQT thế này thế nọ. Cũng chả dám nói các bạn ko sửa sai, đúng là các bạn có sửa sai. Nhưng có vô số thứ các bạn ko có 1 bài nói vs mem và khẳng định lỗi sai 1 cách trực tiếp.
    Mình cũng nói là viếc close top là đúng còn gì
    Muốn quăng thẻ hay Ban thì phải có tin nhắn riêng gửi đến member thông báo lỗi, nếu thắc mắc pm lại. Hoặc pm trực tiếp hỗ trợ của forum.
    Còn đóng bài viết. Lúc nào chúng tôi cũng đóng bài sau khi để lại comment, bạn xem lại. Và bài viết nào lập quá nhiều ( bị coi Spam) sẽ bị xoá và để lại 1 thì đâu cần lý do.
    Như Smod Cara đã cho ý kiến ở trên. Tôi xin phép đóng topic này tránh spam tại đây không liên quan công việc.
    Còn bạn chủ topic có thắc mắc gì Pm yahoo hotro_maple02 ( Caramen sẽ giải quyết cho bạn)
    "...............Tôi và cuộc đời
    ................. đã nguyện tha thứ cho nhau."

"What can I do, to make you mine
    Falling so hard so fast this time
    What did I say, what did you do?
    How did I fall in love with you?"

Ấn Thank sau khi đọc bài có ích là một nét văn hóa của Maplers 4rum.

THIÊN THIÊN SẦU

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123