Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 25 của 25
    Chính xác là nó ko đủ cho MapleVN!
    Câu này chuẩn rầu đấy

Đang ở
    nha trang
    sao lúc chơi MS sao các bạn không tối ưu PC trước để đạt tốt độ xử lý nhanh nhất nhỉ !!!!
    PC mình khác với các bạn là nó lúc nào cũng 100% do tích hợp và Hybrid xp 1st ! mình chơi vẫn bình thường không có vấn đề j ! nếu Lag thì chỉ là do sever !
    JenYoung.info

@kukon92 : Nhớ ta không ku ? Abobo miss book SE 20 đây F3. Dạo này cày kéo top server chưa ?
    @ chủ topic : MS là game cho nhà giàu, MSVN cần cấu hình cao hơn GMS và KMS là vì nó chạy = file không chính thức, qua nhiều bước trung gian nên nặng là phải @@. Bình thường thôi

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi laoquangsieu Xem bài viết
    @kukon92 : Nhớ ta không ku ? Abobo miss book SE 20 đây F3. Dạo này cày kéo top server chưa ?
    @ chủ topic : MS là game cho nhà giàu, MSVN cần cấu hình cao hơn GMS và KMS là vì nó chạy = file không chính thức, qua nhiều bước trung gian nên nặng là phải @@. Bình thường thôi

Người quen cũ
    Tỉ năm ko gặp
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

@abobo: a con bow cùi của NamDoc đây mà F22, vào chơi với anh em cho vui đi nào
    @cancel: Vâng bạn giỏi, hacker cơ mà, tối ưu kiểu gì thế chỉ mình phát. Bạn chơi bình thường khi đứng 1 mình 1 map à ?, CPU nó ngốn ầm ầm thế mà vẫn phán bình thường được

Để đáp ứng cái tình trạng bây giờ thì "tối ưu" bằng cách sắm 1 con i3 trở lên + cái card màn hình tầm trung nữa may ra mới "bình thường" được

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123