Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 65
    Đang ở
    ♥ TPHCM ♥
    Trích dẫn Gửi bởi cancel.limit Xem bài viết
    Quá đanh đá là khác !
    - A ko thấy em gọi cô ấy = ss' sao ? Trc đó trang 1 trang 2 em còn khen là đẹp quá , híc hà làm topic ảnh của em bị chìm . E chả có gì mà giáo huấn cả ? A có thể vào trang 3 đọc lời của em mà , đừng có nghĩ ng khác như thế chứ ? Bảo e mún gây war là thế nào ? C...mn ! em nói thẳng nhé , tại bữa h em chả để ý thôi , em mà đọc đc cái này thì em nổi điên lên đc sao lại có người như thế nhỉ ? Bộ ở ngoài bị nhiều ng war lắm hay sao rồi vào đây nói em như vậy ? Em nói câu đó thì có ý gì chứ , e chỉ bảo cô ấy là á khôi 1 là vui là đẹp lắm rồi , bộ đi thi chỉ muốn hạng nhất thôi hay sao ? Người gì đâu , ăn với chả nói !!!!

Đang ở
    G JustForFun
    ......... Dr.Thanh k Na ....chắc tối nay lại hóng thêm 1 confession nữa

Đang ở
    ♥ TPHCM ♥
    Trích dẫn Gửi bởi VIPluvB2ST Xem bài viết
    ......... Dr.Thanh k Na ....chắc tối nay lại hóng thêm 1 confession nữa
    - Nóng hết cả người Đang uống Sờ ting dâu cháy bỏng :X

Đang ở
    nha trang
    Trích dẫn Gửi bởi nafallen Xem bài viết
    - Nóng hết cả người Đang uống Sờ ting dâu cháy bỏng :X
    Uống sữa ông thọ cho hết nóng !!
    Ủa ông thọ thì vắt sữa ở đâu nhỉ ! F6
    JenYoung.info

Đang ở
    G JustForFun
    Trích dẫn Gửi bởi cancel.limit Xem bài viết
    Uống sữa ông thọ cho hết nóng !!
    Ủa ông thọ thì vắt sữa ở đâu nhỉ ! F6

Trích dẫn Gửi bởi nafallen Xem bài viết
    - A ko thấy em gọi cô ấy = ss' sao ? Trc đó trang 1 trang 2 em còn khen là đẹp quá , híc hà làm topic ảnh của em bị chìm . E chả có gì mà giáo huấn cả ? A có thể vào trang 3 đọc lời của em mà , đừng có nghĩ ng khác như thế chứ ? Bảo e mún gây war là thế nào ? C...mn ! em nói thẳng nhé , tại bữa h em chả để ý thôi , em mà đọc đc cái này thì em nổi điên lên đc sao lại có người như thế nhỉ ? Bộ ở ngoài bị nhiều ng war lắm hay sao rồi vào đây nói em như vậy ? Em nói câu đó thì có ý gì chứ , e chỉ bảo cô ấy là á khôi 1 là vui là đẹp lắm rồi , bộ đi thi chỉ muốn hạng nhất thôi hay sao ? Người gì đâu , ăn với chả nói !!!!
    bớt nóng đi e à người ta đẹp người ta có quyền chảnh có quyền đánh đá còn ae mình thì như nông dân đi hát karaoke thôi không có ''diễm phúc'' được người ta chú ý đâu

Đang ở
    nha trang
    Trích dẫn Gửi bởi heodaica18 Xem bài viết
    bớt nóng đi e à người ta đẹp người ta có quyền chảnh có quyền đánh đá còn ae mình thì như nông dân đi hát karaoke thôi không có ''diễm phúc'' được người ta chú ý đâu
    Haha !!! Tư nhiên thấy zui zui !!! Nhập hội FA đi !!! Ta đây đâu cần để ý ai ! Thế nên FA đến giờ !
    Ò quên nói thẳng ra là xấu ko thèm quen, đẹp với ko tới !
    JenYoung.info

Đang ở
    ♥ TPHCM ♥
    Trích dẫn Gửi bởi heodaica18 Xem bài viết
    - ko biết a nghĩ sao chứ , vẻ đẹp đó bình thường thôi a ạ Sài gòn của e , lên trung tâm thành phố q1 q3 , à ko xuống dưới q12 cũng đầy gái đẹp ra . Đẹp hơn cả thế nhưng ng ta biết lịch sự , đàng qàng vì đây là topic của ng ta , em ko dùng những ngôn từ bậy bạ đc , thực sự ở trong đây cô này noi thế , ở ngoài cô ấy có tỏ vẻ như v. ko ? Nếu có thì na nghĩ cô này vào sài gòn , 1 2 ngày là lêt xác xuống quê lại Vì ở đời , chả ai hơn ai đâu đừng dùng những lời lẽ xoắn não đó mà nói ra
    - P/s : nếu cô nghĩ con na này bình thường quá cho cô nói ch. leo lên đầu như vậy thì , xin lỗi nha ! bình thường chứ ko tầm thường . à còn nữa , cô chủ thớt cũng khỏi phải trích dẫn lại cái câu leo lên đầu là như thế nào ? là chơi trên đầu cô ạ :-j nếu cô hỏi câu đó thì xin cô trả lời tôi xem tôi đã làm cái gì mà cô bảo tôi dạy đời cô và tôi đoi war cô Ăn với chả nói

Topic có chiện zui zao` hóng trễ quá!

tình hình là ở đây ai a jack cũng quen và nói câu đợi cả ~.~
    mà chị này có chơi MS hok vậy

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ai vao dc MS chua
    Bởi deathking10 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 19-08-2012, 13:40