Xem kết quả Bình chọn: Không Biết Các Bạn Có đồng Tình Như ý kiến góp ý của mình?

Người bình chọn
33. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Đồng Tình

24 72.73%
  • Không Đồng Tình

9 27.27%
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Đang ở
    Sky Forest
    F19 Vấn đề này để Admin tính rồi update lên trang chủ sao, cần gì làm cái topic F3 Còn về vấn đề đồ thì 90 ngày còn vĩnh viễn thì không có F8 Như thế Admin sạt nghiệp mất F3 Việc chuyển đồ xu, game cũng giống VNG thui, chuyển không được đâu F6 Close Topic F17

nạp card = thẻ dtdd đi như viettel-vinaphone chẳng hạn
    cần tìm bạn đồng hành ...chơi maple story ...khi khó khăn thì giúp nhau
    dc thì ép yh : smile_ak113
    k spam hay mua bán trao đổi gì nhá -> chặn ních yahoo à !

Trích dẫn Gửi bởi khiemdk97 Xem bài viết
    Thấy Các bạn bàn luận nhiều lắm về vms nhưng mà ít để ý đến vến đề xu và thẻ nạp trong VMS nhỉ?
    Nhân đây tớ muốn để đạt 1 số ý kiến mong các bạn và BQT sẽ vào Tham khảo một chút :
    Tớ Ngĩ Giá Chị Của Thẻ Xu Vẫn Vậy 20k => 200xu (còn thẻ gì do BQT )
    Thay Vào đó đồ xu mua trong shop sẽ có time forever hoặc ít nhất 90 Giá Thì Rẻ đi tầm 10% 15% gì đó để mọi người đều có thể diện đồ thời trang mà ko lo ngĩ đến Khoản kinh tế mấy.
    Ngoài Ra Đồ xu có thể giao dịch được về việc này thì có cái lợi nhất định của nó như vms cũ thì đồ xu không giao dịch xu thường mua bán mà chẳng có cơ sở tin cậy nào toàn chỉ là uy tín từ mồm nói ra nên có rất nhiều trường hợp lừa đảo,còn trong trường hợp có thể giao dịch đồ xu thì các bạn nào mua lắm đồ xu chất đấy quá ko mặc đến có thể bán đi lấy vốn mua đồ khác và cũng tạo điều kiện cho bạn nào ko có điều kiện nạp xu có thể mua đồ xu mặc , đó là ý kiến của mình rất mong mọi người sẽ góp ý thêm
    quá chuẩn, vì đồ trong cash trong maple là 90day, nên việc trade đồ cash là hoàn toàn hợp lí, cũng như việc những người dân vùng sâu vùng xa, vùng rừng núi được cung cấp điện để sử dụng trong sinh hoạt hằng ngày, việc trade được đồ cash sẽ cung cấp những chức năng cơ bản thiết yếu của game đến toàn bộ người chơi.
    Việc này hoàn toàn có lợi cho nguồn kinh phí duy trì sever vì: đồ đạc là 90day, vậy cứ sau 90day người chơi lại cần thuê món khác, nên đồ cash sẽ ko gặp tình trạng lạm phát mất giá.
    Việc trade đồ cash còn giúp tăng doanh số mua đồ cash vì:tất cả mọi người đều có thể mua đồ (mua trực tiếp = nạp card và mua dán tiếp qua cash của người đã nạp card), việc tiêu thụ cash qua cả 2 kênh trực tiếp và gián tiếp chắc chắn sẻ hiệu quả hơn nhiều so với 1 kênh trực tiếp.

nếu dc thì mình mún card phone thui F2

Đúng vậy :"3 cũng hi vọng là đồ shop cash có thể trade đc ngay trong game, vì như thế sẽ kích cầu ng ta nạp thẻ hơn. Cũng k lo bão hòa vì bản chất item shop cash k dính dáng đến item thường rồi.
    Về giá trị item thì mong muốn nó rẻ đi nhiều so với VNG nhưg cũng k bèo nhèo quá dễ mất giá trị đồ shop cash

200 xu thì mua đc cái gì có phải như vms đâu 1 con pet ít nhất 6k = 600 à

Trích dẫn Gửi bởi zkiziz Xem bài viết
    200 xu thì mua đc cái gì có phải như vms đâu 1 con pet ít nhất 6k = 600 à
    Thế thì quá đắt rồi :"3 như của thằng VNG là hút máu mà

mình ủng hộ việc nạp card để phát triển sever !!!!
    Hãy THANKS khi đọc 1 bài viết và chứng tỏ mình là NGƯỜI LỊCH SỰ *@

Nạp card đt hoặc tin sms là tốt nhất.
    Kute

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 14-06-2012, 08:12
  2. Bị Hack lượt trong game bởi game thủ có ID Picasso
    Bởi QL0079 trong diễn đàn Banned GameID
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 21-03-2012, 07:45