Trang 41 của 45 Đầu tiênĐầu tiên ... 313940414243 ... CuốiCuối
Kết quả 401 đến 410 của 450
    Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi misskillerpy Xem bài viết
    thằng bạn mình là kaiser lvl 202 full set 8th 200% str ko có BD, mình demon lvl 210 xài đồ tổ hợp (ko có set gì cả) 160% str có 50% BD (20% Bd gốc với 30% BD shield), solo PB mình impact 2 hit/1s, mỗi hyper lên mỗi hit có 14 line, mỗi line 700k dame, thằng kaiser biến rồng chém ko biết bao nhiêu line nhưng 1 line 120k dame, nghĩa là ~6 line của nó mới = 1 line của mình >> 84 line của nó = 1 hit của mình, mà kaiser spd đánh tầm 3 hit/1s khi biến rồng >> mạnh hơn thế nào nhỉ ? (trừ 30% BD của shield thì còn mình 500k per line impact >> cũng chẳng mạnh hơn mình đc dù là %str thằng đó ngon hơn)
    att (ko phải range att nhé) thì nó 320 att, mình 357 att, mod giải thích hộ cái
    Mình nói ngắn gọn vậy thôi:
    Bỏ bớt vài món của mình (lúc còn chơi) đi để thành 200%, mất đi 120% IED, Decent SE + Adv Blessing thì chắc 1 line Gigas của mình sẽ khoảng 5 lần con số của "kaiser 202" kia
    Lần sửa cuối bởi Yataome, ngày 14-08-2013 lúc 12:45.
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi yataome Xem bài viết
    Mình nói ngắn gọn vậy thôi:
    Bỏ bớt vài món của mình đi để thành 200%, mất đi 120% IED, Decent SE + Adv Blessing thì chắc 1 line Gigas của mình sẽ khoảng 5 lần con số của "kaiser 202" kia
    Bó tay bạn ấy thật luôn đó anh... ==
    Lấy Hyper so với đánh thường... ==
    Thử đem Demon đánh thường so với Kaiser hóa rồng xem... ==
    Đã thế chơi set đồ không cân bằng... Một bên có boss Damage... Một bên không boss Damage...
    Cuộc đời là phù du...
    Thế gian như giấc mộng...

0000nhìn GD hình như là của KMS Xenon mạnh thế k chơi chơi 2 jod nhật zãi mấy chú Kanan Hayato
    Chơi xenon con nhà đại gia mới dám múc nhé bạn xài toàn đồ %all stat thôi build n~ cái khác thì cũng chỉ phát huy đc khoảng 50% sức mạnh chơi làm j cho nó khổ
    Đã thế chơi set đồ không cân bằng... Một bên có boss Damage... Một bên không boss Damage...
    Chấp luôn DS hyper đấy Kaiser mà hóa rồng quất Gigas thì phải gọi là há mồm ra mà đuổi kịp đc nó
    "By the Visage of Vengeance, which drowned in the Isle of Masks, I will carry on the rites of the Faceless Ones"

Trích dẫn Gửi bởi cunghita18 Xem bài viết
    chắc 15/8 up ver anh em cùng hóng thứ 5 tuần này
    nếu đúng vậy thì mình phải tải trc game khác để vừa chơi, vừa đợi tải game vì máy của mình tải chậm lấm @@

Đang ở
    Far Far way K38
    15/8 ra ver t cùi

ra ver ít nhất là thông báo trc 1-2 tuần

tuần sau may ra có

Trích dẫn Gửi bởi thaison6554 Xem bài viết
    Hình như là tháng 9 lại có tận thế trái đất :3
    chả biết tận thế thì có update chưa
    ko phải đâu, họp phụ huynh mới tận thế

---------- Post added at 06:52 AM ---------- Previous post was at 06:50 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi Lbsapphire Xem bài viết
    Mình chỉ cần 131 thôi, 131 để chơi Kanna thôi, xenon với DA với hyper thì don't care
    mình nghe noi kanna vs con j` đó sẽ ko up @@@

mình nghe noi kanna vs con j` đó sẽ ko up @@@
    Thiên hạ nó đồn ghê lắm bạn khỏi show cũng đến tai m.n rồi
    "By the Visage of Vengeance, which drowned in the Isle of Masks, I will carry on the rites of the Faceless Ones"

Đang ở
    Nơi ấy ngọn đồi tình yêu ^^~
    Trích dẫn Gửi bởi Junchan Xem bài viết
    thứ nhất : hyper demon so sánh kaiser hóa rồng chứ ko phải so sánh thường, thậm chí cooldown để demon xài hyper còn nhanh hơn hóa rồng nữa, cứ cách 1p demon x2 dame đc 60s, còn kaiser cách 2p mạnh đc thêm 30% dame trong 1p30s nữa >> như nhau cả thôi
    thứ hai : thì đúng rồi, set đồ ko cân bằng chứ sau nữa, demon thua kaiser 40% str, nhưng demon hơn lại 30% BD (20% gốc của nó rồi, bạn có đọc mấy topic trước ko ?), vậy thì bạn bảo ko cân bằng chỗ nào

---------- Post added at 07:09 AM ---------- Previous post was at 07:03 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi ZzzDraKunzzZ Xem bài viết
    Chơi xenon con nhà đại gia mới dám múc nhé bạn xài toàn đồ %all stat thôi build n~ cái khác thì cũng chỉ phát huy đc khoảng 50% sức mạnh chơi làm j cho nó khổ

Chấp luôn DS hyper đấy Kaiser mà hóa rồng quất Gigas thì phải gọi là há mồm ra mà đuổi kịp đc nó
    kaiser lên mây quá rồi kìa , bạn vs mình đang tranh luận về kaiser của ver có Xenon (v138), mà kaiser từ v131 trở đi gần như sau mỗi ver đều bị neft nhẹ, nhiều cái "bị neft nhẹ" thì thế nào ? Trong khi demon mạnh nhất ở ver 131 (tính riêng demon trong tất cả cái ver nhé, ko tính imba all job), và về sau ko hề bị neft, đủ để kaiser rớt dưới demon chưa?
    Trích dẫn Gửi bởi karik Xem bài viết
    THỰC TẾ VẪN LÀ THỰC TẾ, SỐNG THẰNG NÀO CHẲNG CÓ ĐAM MÊ
    NHƯNG VẤN ĐỀ NUÔI ĐƯỢC ĐAM MÊ CẢ ĐỜI MỚI THẬT SỰ LÀ ĐIỀU ĐÁNG NỂ !!!

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi bonghongdammau Xem bài viết
    Mình bị bấn Mesoranger lâu lâu thấy chúng nó xếp robot mình cũng muốn xếp
    Thích xếp hình hở

Trích dẫn Gửi bởi misskillerpy Xem bài viết
    thứ nhất : hyper demon so sánh kaiser hóa rồng chứ ko phải so sánh thường, thậm chí cooldown để demon xài hyper còn nhanh hơn hóa rồng nữa, cứ cách 1p demon x2 dame đc 60s, còn kaiser cách 2p mạnh đc thêm 30% dame trong 1p30s nữa >> như nhau cả thôi

thứ hai : thì đúng rồi, set đồ ko cân bằng chứ sau nữa, demon thua kaiser 40% str, nhưng demon hơn lại 30% BD (20% gốc của nó rồi, bạn có đọc mấy topic trước ko ?), vậy thì bạn bảo ko cân bằng chỗ nào
    - Bạn có vẻ vẫn chưa hiểu về cái vụ "hóa rồng"
    - Bạn dựa quá nhiều vào những con số trên lý thuyết, và chỉ nhìn được vào 1 mặt của cái lợi cho job bạn thích

Dù sao cũng chia buồn cho người bạn Kaiser của bạn

kaiser lên mây quá rồi kìa , bạn vs mình đang tranh luận về kaiser của ver có Xenon (v138), mà kaiser từ v131 trở đi gần như sau mỗi ver đều bị neft nhẹ, nhiều cái "bị neft nhẹ" thì thế nào ? Trong khi demon mạnh nhất ở ver 131 (tính riêng demon trong tất cả cái ver nhé, ko tính imba all job), và về sau ko hề bị neft, đủ để kaiser rớt dưới demon chưa?
    Mình vừa đọc cái gì thế nhỉ
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

mấy bác cứ zậy hoài ăn uống ngủ nghỉ để mai chạy event sinh nhật kìa s5s5

Trang 41 của 45 Đầu tiênĐầu tiên ... 313940414243 ... CuốiCuối