Trang 6 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 133
    Đang ở
    Đà Lạt _ Nha TRang
    Trích dẫn Gửi bởi tomlucass Xem bài viết
    Kanna solo boss gần trùm rồi đó bạn à. Kanna train hơi vất vả vì phải đợi hồi MANA, skill train thì lại của job 3 và thuộc diện đánh "both sides" (2 hướng), k có hiệu ứng choáng hoặc đóng băng,....nên...
    Bowmaster chưa bằng nổi kanna khoản này đâu .

---------- Post added at 04:59 AM ---------- Previous post was at 04:58 AM ----------

Bạn nên nhớ Cygnus có hiệu ứng giảm dame...
    Đánh ngoài 100k...Vào cygnus chỉ còn 30k thôi...
    Nên việc dame 400k thế ở VMS là rất khá rồi đấy .
    ranger 62k -90k =.='' HERO

Hơi bị buồn vì tình yêu 1 thời của mình là DrK dường như không còn chỗ đứng

Đang ở
    Đà Lạt _ Nha TRang
    chắc phải đợi đến bản RED thì DK mới có chút thay da đổi thịt

Thế aran bỏ xọt rác rồi hả bạn. Aran co hyper skill bos củng tốt chứ

Trích dẫn Gửi bởi weareones92 Xem bài viết
    chắc phải đợi đến bản RED thì DK mới có chút thay da đổi thịt
    tình hình là nhìn skill set cũng có vẻ bá lắm nhưng chưa biết sao..............ai có nhận xét gì về dk sau red không

Đang ở
    Đà Lạt _ Nha TRang
    Trích dẫn Gửi bởi malangkate Xem bài viết
    tình hình là nhìn skill set cũng có vẻ bá lắm nhưng chưa biết sao..............ai có nhận xét gì về dk sau red không
    quay lại 1.38 dùm mình chưa lo xog cái trước mắt thì từ từ hãy nghĩ tới tương lai

Trích dẫn Gửi bởi onwar789 Xem bài viết
    rất hả lòng hả dạ
    BanhMiRuoc thân yêu, có dame boss khủng cỡ mấy cũng chẳng ý nghĩa bằng việc buff hỗ trợ đồng đội sao cho tốt
    hydras thân yêu, chấp mày chơi angelic luôn
    ý em nói thế là ko đc nếu như chỉ buff thồi thì sẽ thua xa phatom a chơi theo kiểu thuần buff lẫn đánh nhé chứ ko phải đứng chơi nhìn mọi người quẩy đâu. mà mình có 1 thắc mắc ver 138 đồ khủng thế này thì đồ 9% 12% 15% hiện tại ... coi như vứt đi à
    Lần sửa cuối bởi doixoday1994, ngày 10-09-2013 lúc 13:34.

+ NPC bán secondary weapon là thằng này
    Còn thông tin về nó thì nó củng giống vũ khí. Đối vs loại secondary lv 100 thì sẽ có 10 điểm stat của job bạn, ví dụ bạn là thief thì secondary sẽ +10LUK +10DEX, và điều làm nên sự quan trọng của nó là nó có thể cube như vk chính + dễ dàng có 3Line vì bán trong shop (giống carte và arrow của mẻc)
    + Merc mình không đề cập đến vì sau v138 nó đã không còn là char boss khủng nữa. Dual Blade revamp chém rất sướng tay + Kaiser khi biến hình chém quá bá vì khi biến hình Kaiser còn đc thêm 1 kĩ năng rất quan trọng là chống Dame Reflec ( Phản Dame của một số boss như Empress, Von Leon, Boss Trong PQ)
    + Về Kanna mình không nói đến vì EMS chưa có Kanna nhưng nếu so sánh vs Lumi thì dame của Kanna sẽ to hơn vì có super cave (Haku). Nhưng so vs Lumi về train thì không thể sánh đc. Còn 1 điều nữa là khi Lumi boss sẽ có buff để spam Ender (Skill khá khủng trong bossing) 2 lần.
    + Theo như bạn mod nói thì mình đề cập đến boss Empress ở VMS này code gần xong, cho dù có gần xong thì vẫn là theo của GMS mà thôi, mà Empress và nói chung là tất cả các boss của Maple đều đc buff lên sau v138.1.
    + Về BaM sau khi update thì đã qua đợt resistance revamp và đánh củng khá hay nhưng mình chắc chắn vs các bạn một điều sau khi test Hyper Skill lv 170 của BaM xong chắc chắn các bạn sẽ bỏ job vì tốc độ đánh của skill Finishing Blow đc nâng khá cao và nếu bạn cầm staff lv 163 thì xác định! Aran sẽ có Hyper lv 170 khá mạnh nhưng củng khog khác gì BaM. Một điều thiệt thòi cho BaM Mule (Acc phụ để lấy aura) nữa là sau v138.1 thì Aura chỉ có tác dụng khi có 1 em BaM đứng kề bạn chứ không còn như trước đơn thuần là chỉ lấy Aura xong out!
    + Về Paladin thì mình không chơi char này nhưng biết đc một điều là nó sẽ đánh đc 6line 1hit đối với cả skill AoE (skill train) lẫn skill boss. Dame của Paly khá cao nhưng thật sự là rất nhàm! Chỉ sau Red Revamp thì Paly mới thực sự khủng!
    + Có thể mình sẽ lập một bài về DS hoặc những job mà mọi người quan tâm nhiều vì đa số job mình đã chơi qua hết.
    + Những bạn định chơi job mới thì đầu tiên phải lo lắng về khoảng book nhé ))

---------- Post added at 07:04 AM ---------- Previous post was at 07:01 AM ----------

Đôi điều về Phantom. Ở EMS thì Phantom đã bị Nerf (Giảm một số chỉ số như dmg) khá mạnh khi Admin code vì với độ buff khủng của nó thì dame củng khủng theo @@. Nếu VMS củng Nerf Phantom thì sẽ thật sự là thảm họa.
    P/s: Xenon sever EMS đã bị Nerf 25%Dame nhưng vẫn rất bá đạo. @@

Đang ở
    Old Trafford
    rất ủng hộ bạn làm 1 bài về DS
    Mã:
    You guys deserve it, the real family, the true frends, which is The Eternal . Im Suchon, not the best one, not the strongest one but I'm the chosen one of Eternal, so call me maybe.

Đang ở
    nhà
    mình rất thích bài của bạn .viết thêm nhiều bài vào cho mọi người tham khảo
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

Trang 6 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối