Kết quả 1 đến 7 của 7

Exclamation 1 số lỗi cần sửa gấp (topic báo lổi)

Viẻc như trên mình thấy 1 vài lỗi vô cùng khó chịu như.

Job MAGIC lổi skills job 1 Pháp thuật hộ thể khi buff lên đụng vào quái vạt thì Hp mất như không buff mà còn bị trừ MP khi bỏ skills dó thì nhân vật đụng vào quái mất HP CẢ MP cung mất, skills Tinh Thông Dịch chuyển khi buff biến vào quái vật thì hiên dmg lên nhưng không mất và chết quái ,đánh bình thương thì bị điss.

job Battle Mage thì củng lỗi skills củng như trên nhưng ức chế nhất là skills job4 Lốc xoáy skills mạnh nhất job4 mà khi đánh hiên số dmg l6n mà quái vật không hề mất 1 tí Hp nào cần sửa gấp skills này cho các men khi chơi job này không thì nhanh nản .

job Demon lỗi skills Quỷ Biến Hình hiện dmg mà không mất Hp quái.

Hiện đang thấy chừng ấy lỗ thôi còn 1 số lổi như vào FM thay người ta ngôi trên ghế bình thường khi vào room xong ra lại thì thấy ghế vẩn để mà người thì đứng < lỗi này hầu như ở mọi nơi khá là Bựa và lổi anh em của lỗi này là log 2acc ở nhà ma 1 acc leo cầu than acc kia đánh thì 1 lác way lại thì thấy acc leo câu đứng dươi đất thật sự thì acc kia không hề đụng tới, và 1 số lỗi như nhân vật dể bị diss khi xem nhân vật khác khi nhân vật đó có số điểm FAME cao hoạc là + Fame cho nhân vât khác và vào shopcarn xem trong vòng 3s next rà thì diss thẳng ra ngoài.

Mình thì bík chừng đó thôi còn ai thấy thì góp ý và mình yêu cầu GM nhanh chóng sử lại thật nhanh cho các men chơi và mình kho vào trong topic của GM để báo lổi vì mình thấy trong ấy wá nhiều trang nên mìnnh lập đại 1 topic như thế mong các GM vs mod thông cảm .

Đang ở
    Địa ngục !
    Nên vào topic báo lỗi nhé, ngày nào cũng có người lập topic riêg thì del mỏi tay lắm
    Xém Xinh

cái lỗi bạn nói ở nhà ma . hình như là do quái ở nhà ma đánh lại nhân vật của b nên nó mới nảy xuống đất đó. nhiều quái trc đây k biết đánh người nhưng giờ nó biết trả đũa rồi. vs cả sau bạn viết có dấu chấm dấu phẩy hộ cái. đọc mà dịch mãi ko ra.

Mình cũng thấy bây giờ mage nó yểu yểu thế nào ấy ? Cái Skill Pháp Thuật Hộ Thể kiểu gì mà HP MP ra đi lẹ ghê gớm , ko như Ver.111 , lỡ quên ko buff đụng quái 1 cái là ra đi luôn !

oi zời đánh kiêu gì acc dó vẩn du dây bình thường nhưng acc kia nhìn thì thấy đứng dưới đất acc đu dây kô hề mất 1 Hp nào F3

MAGE bây giờ toàn bị quái chơi chiêu " ĐẤM PHÁT CHẾT LUÔN " . Skill " pháp thuật hộ thể " sửa lại như V.111 thì may ra chứ như thế này thì thôi , tàn đời cô lựu !

Mấy cái này bạn post vào topic báo lỗi nhé. BQT tự biết lỗi nào quan trọng và fix, không cần lập mấy topic như này đâu, loạn hết cả lên