Kết quả 1 đến 9 của 9

Exclamation Giúp đỡ về mạng !!!

Mình gặp một vấn đề là khi dùng mạng FPT thì zo game báo lỗi Deleted or Banded nhưng khi dùng mạng VNPT thì zo bình thường . Nếu ai bị giống mình mà sửa được thì làm ơn giúp mình nhé !!! Cảm ơn các bạn.
    p/s: Khong qua gấp vì đã Pm hotro_maple02 rồi nhưng ko giải quyết được vấn đề

Mình thì không biết, nếu gia đình có điều kiện bạn sắm thêm cái dcom 3g, đăng kí gói tốc độ cao, xài khỏe, không bị lỗi trên,
    Mình đang dùng dcom nè .

Trích dẫn Gửi bởi penyny1502 Xem bài viết
    Mình thì không biết, nếu gia đình có điều kiện bạn sắm thêm cái dcom 3g, đăng kí gói tốc độ cao, xài khỏe, không bị lỗi trên,
    Mình đang dùng dcom nè .
    Cảm ơn bạn đã gợi ý, thực chất mình vẫn có thể chơi bằng mạng VNPT ở nhà nhưng đề phòng thêm 1 cái thôi (nhà dùng 2 mạng)

Trích dẫn Gửi bởi superanlong Xem bài viết
    Mình gặp một vấn đề là khi dùng mạng FPT thì zo game báo lỗi Deleted or Banded nhưng khi dùng mạng VNPT thì zo bình thường . Nếu ai bị giống mình mà sửa được thì làm ơn giúp mình nhé !!! Cảm ơn các bạn.
    mình đang xài fpt này, có bị vậy đâu nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi tiendat1402 Xem bài viết
    mình đang xài fpt này, có bị vậy đâu nhỉ
    Mình cũng không biết do làm sao nữa, số nó đen

Bạn đúng là người ki tính, f2

Trích dẫn Gửi bởi penyny1502 Xem bài viết
    Bạn đúng là người ki tính, f2
    Nói thật với bạn ko phải vì mình kĩ tính đâu mà là do cái mạng VNPT đến đêm bố mẹ mih tắt nên ko dùng được đành phải bắt mạng FPT của nhà bác ruột gần đó, mong được cày đêm

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi superanlong Xem bài viết
    bạn thử bảo bác bạn config lại modem xem sao @@~

Yahoo : Tomdzn
    Garena : Tomdzn
    Facebook :ClickHere

Chúc các bạn có những giây phút thư giãn cùng MapleVN

Trích dẫn Gửi bởi Tomlucas Xem bài viết
    bạn thử bảo bác bạn config lại modem xem sao @@~
    Cảm ơn bạn đã đóp góp giúp đỡ mình sẽ thử