Trang 140 của 161 Đầu tiênĐầu tiên ... 4090130138139140141142150 ... CuốiCuối
Kết quả 1,391 đến 1,400 của 1609
    Đang ở
    Tuốt ngoài vũ trụ
    Trích dẫn Gửi bởi DragonSlayerz Xem bài viết
    Tên nhân vật : FireSoul
    Loại lỗi bạn gặp phải : Lỗi sử dụng tất cả các loại thuốc
    Mô tả lỗi : Cài thuốc vào bàn phím hay double click vào thuốc ở ô vật phẩm đều không có tác dụng.

Đối với kỹ năng lỗi :
    Tên nhân vật của bạn : FireSoul
    Bạn đang chơi nhân vật : Priest
    Kỹ năng bị lỗi : Hút nội lực (MP Eater), Tinh thông dịch chuyển (Teleport Mastery)
    Mô tả lỗi :
    + Kích hoạt tinh thông dịch chuyển rồi nhưng tele dame ảo, không có stun
    + Không hút nội lực (đã thử rất nhiều lần, cân đo đong đếm đầy đủ, GM xem xét chứ e k có nhầm đâu)
    Thêm ảnh nếu có :
    [IMG][/IMG]
    Bạn bỏ ring AB ra là dùng được thuốc nhé

---------- Post added at 05:35 PM ---------- Previous post was at 05:32 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi khoibao2001 Xem bài viết
    Bạn bỏ ring AB ra là dùng được thuốc nhé
    P/s: Bạn nhớ tắt buff của ring AB luôn nhé
    Càng đông càng vui! Ingame: Rfae louie

ten nhan vat: adarkwarrior
    map: PQ vuon tren may
    mo ta loi: "38"..vua vo PQ la bi vag ra ngoai.

3. Tên nhân vật : ZxGambitxZ
    Loại lỗi bạn gặp phải : sau khi tẩy điểm ko lấy đc skill của job khác
    Mô tả lỗi : hiện lên skill của job khác rồi nhưng không lấy đc

Tên nhân vật: Birnbimbim
    Job: Paladin
    Loại lỗi bạn gặp phải: Trong map PQ rồng, khi một ai đó dùng 1 loại skill nhất định nào đó thì khiến cho các nhân vật cùng trong map đó bị dis. Trường hợp tương tự xảy ra khi có key vào trong PQ và đã buff 1 số buff. Tuy nhiên đây chỉ là phỏng đoán của một số nhân vật là nạn nhân. Mình đang bị mọi người tình nghi là có xài skill làm bị dis. Mong các ad GM nhanh chóng phát hiện và sửa lỗi để mình và 1 số bạn khác không bị vu khống.
    Đây là hình ảnh đi kèm:

Báo lỗi kĩ năng:
    Nghề: Paladin
    Mô tả lỗi: mình sẽ đăng ảnh cho dễ thấy hơn:

Đây là skill bùng nỗ, như trên hình vẽ: đánh Hồn Cướp Biển là 6 nhát, mỗi nhát 40k x 6 = 240k, đáng lẽ nó đã chết bởi máu của Hồn cướp biển chỉ là 103k nhưng nó mất chưa tới nữa thanh máu ( nhìn kĩ trên đầu nó có cái thanh máu còn 1 phần màu xanh do mình đánh nó 1 lần rồi ).
    Trong khi đó :

Skill Blast đánh 7 nhát, 3 nhát 50k, 4 nhát 80k => 470k dame chưa hơn 1 nữa skill bùng nỗ mà đã làm gỏi nó trong 1 hit.

Kết lại là skill bùng nỗ hiện quá nhiều số trong khi dame lại không hề tương ứng. Hoặc cũng có thể là skill blast dame quá to so với số đã hiện ( mình nghĩ là cái thứ nhất ). Mong GM xem xét lại skill này ( làm mình mừng hụt tưởng bùng nỗ lên dame :v )

Đang ở
    nhà
    Đối với các nhiệm vụ lỗi :

Tên bản đồ (map):singapo Boat quay town và singapo lối vào thành phố ulu
    Tên vật phẩm không rớt:
    Tên quái vật: 1.Berserkie
    2.Veetron
    3.Slygie
    4.montrecer
    Tên nhiệm vụ (nếu có) : hình như là vị cứu tinh của thành phố ulu (ko chắc chắc)
    Level nhiệm vụ :
    Tên nhân vật của mình :RyanRoger
    Mô tả lỗi :
    Nó bảo đi vào thành phố ulu đánh 50con mỗi loại và nhặt 50 vật phẩm drop+ 30 can dầu cũng drop ở đấy Khi vào trong thành phố ulu thì e nhận thêm 1 Q của NPC trong đấy
    Nó cũng yêu cầu như trên .đánh 50 con mỗi loại và nhặt vật phẩm drop nhưng ko có vật phẩm can dầu
    E đánh 50 con và vật phẩm drop xong
    Trả luôn Q cho thàng NPC trong đấy
    Thì Q của NPC lang bạt cũng mất luôn ,ko thấy trong Q comple ,và cũng ko có phần thưởng
    Thêm ảnh nếu có :

Map nhận Q và NPC lang bạt
    [IMG][/IMG]

khi vào trong thành phố ulu nhận tiếp 1 Q nữa
    [IMG][/IMG]

các vật phẩm yêu cầu

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

vật phẩm can dầu.không yêu cầu ở Q 2 mà yêu cầu ở Q1
    [IMG][/IMG]

mong GM có sự ưu tiên cho lỗi Q này vì phần thưởng của nó là shoulder cube đc.mà vật phẩm cube đc thì có 1 chút lợi nhuận cho NPH game vì bán đc cube
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi cungthu123pro Xem bài viết
    Đối với các nhiệm vụ lỗi :

Tên bản đồ (map):singapo Boat quay town và singapo lối vào thành phố ulu
    Tên vật phẩm không rớt:
    Tên quái vật: 1.Berserkie
    2.Veetron
    3.Slygie
    4.montrecer
    Tên nhiệm vụ (nếu có) : hình như là vị cứu tinh của thành phố ulu (ko chắc chắc)
    Level nhiệm vụ :
    Tên nhân vật của mình :RyanRoger
    Mô tả lỗi :
    Nó bảo đi vào thành phố ulu đánh 50con mỗi loại và nhặt 50 vật phẩm drop+ 30 can dầu cũng drop ở đấy Khi vào trong thành phố ulu thì e nhận thêm 1 Q của NPC trong đấy
    Nó cũng yêu cầu như trên .đánh 50 con mỗi loại và nhặt vật phẩm drop nhưng ko có vật phẩm can dầu
    E đánh 50 con và vật phẩm drop xong
    Trả luôn Q cho thàng NPC trong đấy
    Thì Q của NPC lang bạt cũng mất luôn ,ko thấy trong Q comple ,và cũng ko có phần thưởng
    Thêm ảnh nếu có :

Map nhận Q và NPC lang bạt
    [IMG][/IMG]

khi vào trong thành phố ulu nhận tiếp 1 Q nữa
    [IMG][/IMG]

các vật phẩm yêu cầu

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

vật phẩm can dầu.không yêu cầu ở Q 2 mà yêu cầu ở Q1
    [IMG][/IMG]

mong GM có sự ưu tiên cho lỗi Q này vì phần thưởng của nó là shoulder cube đc.mà vật phẩm cube đc thì có 1 chút lợi nhuận cho NPH game vì bán đc cube
    sau Q này vẫn còn mấy Q tiếp nữa mà @@

---------- Post added at 10:13 AM ---------- Previous post was at 10:11 AM ----------

nhận tiếp Q của th đầu xù chứ k phải của th lang bạt nữa đâu, phần thưởng nhận của NPC đầu xù mà

---------- Post added at 10:15 AM ---------- Previous post was at 10:13 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi bimbimbimbim Xem bài viết
    Báo lỗi kĩ năng:
    Nghề: Paladin
    Mô tả lỗi: mình sẽ đăng ảnh cho dễ thấy hơn:

Đây là skill bùng nỗ, như trên hình vẽ: đánh Hồn Cướp Biển là 6 nhát, mỗi nhát 40k x 6 = 240k, đáng lẽ nó đã chết bởi máu của Hồn cướp biển chỉ là 103k nhưng nó mất chưa tới nữa thanh máu ( nhìn kĩ trên đầu nó có cái thanh máu còn 1 phần màu xanh do mình đánh nó 1 lần rồi ).
    Trong khi đó :

Skill Blast đánh 7 nhát, 3 nhát 50k, 4 nhát 80k => 470k dame chưa hơn 1 nữa skill bùng nỗ mà đã làm gỏi nó trong 1 hit.

Kết lại là skill bùng nỗ hiện quá nhiều số trong khi dame lại không hề tương ứng. Hoặc cũng có thể là skill blast dame quá to so với số đã hiện ( mình nghĩ là cái thứ nhất ). Mong GM xem xét lại skill này ( làm mình mừng hụt tưởng bùng nỗ lên dame :v )
    Khả năng là cái bùng nổ chỉ mất máu line đầu tiên. các line sau là damage ảo @@

Tên nhân vật : hakuou
    Loại lỗi gặp phải : sau khi reset SP, không sao chép kill lại được nữa

Tên nhân vật: Tokio
    Loại lỗi gặp phải: Làm song Q rồng không nhận được skill bay lên

Tên nhân vật : o0Kel0o
    Bạn đang chơi nhân vật : PhanTom
    Mô tả lỗi : sau khi reset kỹ năng vào hôm chủ nhật 24/11 thì tất cả các slot skill đã ăn trộm biến mất và không dùng được nữa , và với slot của các job 2 3 4 đã ăn trộm full skill thì sau khi reset kỹ năng , các skill đó biến mất khỏi bảng và cũng không ăn trộm được thêm bất kỳ nào skill nào vào đó nữa , mặc dù trong bảng skill ăn trộm thì trống không , riêng job 1 trong bảng skill đã ăn trộm trước khi reset kỹ năng thì còn trống 1 slot không dùng đến , sau khi reset cũng mất sạch nhưng riêng slot đó thì vẫn dùng được => các slot cũ đã ăn trộm trước khi reset kỹ năng thì vẫn còn nguyên nhưng bị ẩn đi nên không thể remove và cũng làm cho không thể ăn trộm được thêm skill nữa và cũng không thể sử dụng được , còn những nhân vật khác chưa reset hoặc là mới tạo hoặc chưa dùng đến slot nào hoặc là mới lên lv nên slot job đó vẫn trống thì vẫn có khả năng sử dụng bình thường .