Có lẽ tất cả câu trả lời nằm trong tình yêu mà anh dành cho em.
Em, cô bé hay ngốc nghếch hay đòi hỏi mà anh yêu, thỉnh thoảng lại buồn, giận dỗi, trẻ con làm anh mệt mỏi nhiều lắm... Em biết k! Thỉnh thoảng lại cho anh chờ đợi, cho anh chịu đựng cái cảm giác như bị "thắt lại" xung quanh mọi thứ trở nên thật nặng nề vì... Anh rất nhớ em. Nhưng ko vì vậy mà anh buông em ra đâu ngox ạ, tại sao à! Anh yêu em
Em biết anh cũng sống một cuộc sống mà xung quanh không chỉ có riêng em. Anh cũng đã từng có những người thích mình, cũng có những người bạn gái luôn mang lại cho anh niềm vui, chia sẻ cho anh những điều hay. Nhưng em có biết trong anh em đã chiếm vị trí như thế nào không? Lấp đầy con tim này? Anh cũng tự hỏi bản thân... Anh yêu em
Em đồ ngox luôn tỏ ra cứng cỏi nhưng anh biết trong em là một người con gái rụt rè yếu đuối, dễ tổn thương. Ngox à! anh biết, biết chứ. Anh yêu em
...
Và đôi lúc trên con đường mà chúng ta sánh vai nhau đi sẽ có nhiều gập gềnh, nhưng anh sẽ không buông tay em ra đâu. Và đôi lúc giữa chúng ta có những giông tố đi ngang qua làm cả hai mệt mỏi, anh sẽ ở đó cầm tay kéo em lại và ôm em vào lòng. Và ngay cả khi em khác so với những gì anh hằng mong muốn, thì em biết không ^^ 1 cái ôm phía sau của anh chính là câu trả lời "Anh yêu em"
! . . . !
Yêu em quả là khổ lắm đồ dở hơi ạ! Nhưng em đã cướp đi trái tim anh mất rồi, nên dù có phải vượt qua bao rào cản trải qua bao nhiêu thời gian anh vẫn sẽ tiếp tục đuổi theo em cô bé đã lấy đi trái tim của anh.

Anh! Cũng không biết nói gì hơn ^^ aye K

Cảm ơn em CN!