Trang 7 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678917 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 172
    Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Lúc lập acc bạn có mở Unikey không?

2. thế tk aol của mình là [email protected] còn mail mình đăng kí là [email protected] thì mình nhập cái nòa vào?

3. ai làm cho mình cái nick aol với, cái screen name ko vào dc

Lời khuyên của mình đó là bạn cài AOL xong hết. xong rồi thì tới phần chọn *existence member or sign up new member" thì bạn đăng ký luôn ngay đó. Chứ đừng đăng ký trên web, vì ko đăng nhập dc.

Đang ở
    Thái Nguyên
    nếu ai ko xài được có thể dùng VPN One Click nhé, mình ko dùng đc AOL nhưng dùng VPN one click thì lại vào đc

mình làm đúng như hướng dẫn, aol chạy ok, nhưng sao khi login vô game lại không được, chữ login nó hơi bị mờ mờ, màn hình đứng khoảng 5-10s rồi trở lại như thường, không có gì thay đổi.

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Login lần đầu vào Broaband, sau đó sign off và login lần nữa vào cái Profile bạn tạo.

Trích dẫn Gửi bởi bonghongdammau Xem bài viết
    Login lần đầu vào Broadband, sau đó sign off và login lần nữa vào cái Profile bạn tạo.
    Ban đầu mình làm theo hướng dẫn và đã sing on vô được cái aol, nhưng vô game không được, đăng nhập bằng gamelauch.exe thì chữ login bị mờ và trở lại nguyên trạng, đăng nhập bằng web thì vô được nhưng lúc chọn sever thì bị dis. Mình đã reset máy và cài lại game lẫn cái aol, lần này khi đăng nhập vô aol thì lúc để Connection là Broadband được nhưng sau khi sing off và để Connection bằng cái profile mình tạo thì lại bị lỗi ''AOL Error (AC-3011)'', '' The computer was unable to conect to the AOL Service ", tuy nhiên Sing on bằng Broadband thì vẫn Ok... Làm ơn giúp mình với, tks nhiều

sao mình vô đc chỗ đăng nhập rồi nhập id vào nhưng chả chơi đc.đã fake ip mà
    Y so NOOB!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

10. Nó bị lỗi thế này thì sửa sao hả thớt?

Trang 7 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678917 ... CuốiCuối

Tag của Chủ đề này