Trang 16 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 61415161718 ... CuốiCuối
Kết quả 151 đến 160 của 242
    phantom blow kiem o dau the anh ơi

Đang ở
    nhà
    Trích dẫn Gửi bởi chuhe2000 Xem bài viết
    phantom blow kiem o dau the anh ơi
    di zk kiếm skill book học là có skill
    Sent from my computer using google chrome incognito mode

the random hay luc nao cung có

4. em gặp vấn đề là nhân vật em tạo la của ver cũ, sang ver mới em chơi lại thì skill vết cắt bão táp ( sau này là huyết bão ) của em chỉ tăng được đến LV 5, trong khi đó có người nói là nó được tăng lên 20 rồi. ngta bảo em nên lập lại char để lấy skill cho mạnh. em mới 6x mà cũng ko có nhìu time để chơi nên giờ đang rất phân vân. giờ em phải làm gì , chới tiếp hay luyện lại để lấy skill , hay còn cách nào khác không, mong mọi người giúp đỡ.

nv lỗi nhiều quá @@ ko biết khí nào mới fix

mình gặp 1 vấn đề là h` đã lv 40. nhưng ko tăng đc skill job 2+. job2: Tornado Spin:1 còn lại max hết.

7. mấy bạn ơi ! cho mình hỏi tại sao mình không làm được nhiệm vụ lv10 nv gia nhập dual blade vậy

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Sau khi nhận q bạn phải trả trước khi thuốc độc hết tác dụng nhé. Giờ thì nên bỏ q và nhận lại.

9. mọi người ơi ! mình chỉ ở lv20 thôi mình đang làm cái nhiệm vụ thằng kia nhờ đi lấy máy bay đồ chơi cho con nó nhưng tìm mãi không được cái máy bay đó ! ai bik cái nv đó giúp mình vs nhe

Cho mình hỏi hiện h mình lv 82 Dual Lord rồi có 115 SP mà vẫn không tăng được Skill jod III và III+ là sao vậy????
    nó ghi là Not enough SP assigned to 1st, 1+, or 2nd job skills là sao?????

Trang 16 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 61415161718 ... CuốiCuối