Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: hòi về chế đồ

hòi về chế đồ

mình lv 10 cua smithing lv 120 nhưng mà không chế được đồ lv 100---140, minh mua thử công thưc` chỗ ông bán hàng nhưng cũng không được, tại sao? pro nào hướng dẫn mình với

Đang ở
    Bandle City
    Mua công thức rồi học chưa, chưa thì chế ko được là đúng rồi

Trích dẫn Gửi bởi takumilk Xem bài viết
    mình lv 10 cua smithing lv 120 nhưng mà không chế được đồ lv 100---140, minh mua thử công thưc` chỗ ông bán hàng nhưng cũng không được, tại sao? pro nào hướng dẫn mình với
    Học đủ 2 nghề chưa mua công thức có sử dụng không hay để nguyên?

Đang ở
    Ho Chi Minh City
    click đôi vào tờ công thức để học rồi mới chế được nha bạn

sẵn topic mình hỏi lun mình mới học nghề chế thuốc mà hat giôg hoa oải hương ở đâu mình kiếm hoài ko ra.lên global thì mù tịt.ai giúp với

---------- Post added at 09:18 AM ---------- Previous post was at 09:13 AM ----------

sẵn topic mình hỏi lun mình mới học nghề chế thuốc mà hat giôg hoa oải hương ở đâu mình kiếm hoài ko ra.lên global thì mù tịt.ai giúp với
    bổ sung thêm:sao mình fuse đồ thử thì có cái đc cái ko thế?vd như mình fuse găng tay lao động trắng thì đc ma gang tay lao động vàng thì nó hiện lên là Item is already in the extractor la sao mọi người chỉ với

cha thay ai tra lời hộ giúp@@@@@@@@@@@@@@@@2

Đang ở
    Hà Nội
    Fuse đồ mà hiện thông báo " Item is already in the extractor" thì chuyển kênh rồi thử lại nhé
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory